વિવો આઇક્યુઓ યુથ એડિશન ટૂંક સમયમાં જ લોન્ચ કરશે – જીએસએમઆરએનએ.કોમ સમાચાર – જીએસએમઆરએના.કોમ

વિવો આઇક્યુઓ યુથ એડિશન ટૂંક સમયમાં જ લોન્ચ કરશે – જીએસએમઆરએનએ.કોમ સમાચાર – જીએસએમઆરએના.કોમ

ગેમિંગ સેક્ટર વિવૉમાં વધુને વધુ ફોન ઉત્પાદકો શામેલ થવા સાથે, તેના આગામી આઇક્યુઓયુ યુથ એડિશન ફોન સાથે વધતા સેગમેન્ટનો લાભ લેવા માંગે છે. વેઇબો પરના બે પોસ્ટરોએ સ્નેપડ્રેગન 845 પ્રોસેસર, 128 જીબી સ્ટોરેજ અને સીએનવાય 1,998 ($ 288) ની પ્રારંભિક કિંમત અને એક નિકટવર્તી ઘોષણા સાથે 4,000 એમએએચ બેટરી સહિતની ઉપકરણની સ્પેસ શીટની પુષ્ટિ કરી છે.

વિવો આઇક્યુયુ યુથ એડિશન પોસ્ટર્સ અને ગીકબેન્ચ સ્કોર વિવો આઇક્યુયુ યુથ એડિશન પોસ્ટર્સ અને ગીકબેન્ચ સ્કોર વિવો આઇક્યુયુ યુથ એડિશન પોસ્ટર્સ અને ગીકબેન્ચ સ્કોર
વિવો આઇક્યુયુ યુથ એડિશન પોસ્ટર્સ અને ગીકબેન્ચ સ્કોર

તે પહેલાં, વિવ્વો વી 1 9 14 એ માટેની ગીકબેન્ચ યાદી , જે આઇક્યુઓયુ યુથ એડિશનના કથિત કોડ નામ છે, નવા પોસ્ટરમાં મેળ ખાતા ચશ્મા દર્શાવે છે. Geekbench સૂચિએ પણ સમર્થન આપ્યું છે કે ઉપકરણ ગયા વર્ષના ફ્લેગશિપ સ્નેપડ્રેગન પ્રોસેસર સાથે 6GB RAM સાથે આવશે અને એન્ડ્રોઇડ 9 પાઇ ચલાવશે.

અન્ય પોસ્ટર, જો કે, સમાન ફોન બતાવે છે પરંતુ તેના બદલે મિડરેન્જ સ્નેપડ્રેગન 710 પ્રોસેસર અને સીએનવાય 1,798 ($ 260) ના નીચા પ્રારંભિક ભાવ સાથે. આનો અર્થ એ કે અમે ક્યાં તો આઇક્યુઓયુ યુથ એડિશનના બે સંસ્કરણો જોશો અથવા પોસ્ટરમાંથી એક નકલી છે. આ બિંદુએ આપણે કોઈની અધિકૃતતાની પુષ્ટિ કરી શકતા નથી તેથી અમને આ બાબતે કંઇક કહેવા માટે વિવો માટે રાહ જોવી પડશે.

સ્ત્રોતો ( ચાઇનીઝમાં ) 12 | વાયા