સેમસંગ ગેલેક્સી નોટ 10 પ્રો તમામ પછી 25W ફાસ્ટ ચાર્જિંગનું સમર્થન કરશે – જીએસએમઆરએના.કોમ સમાચાર – જીએસએમઆરએના.કોમ

સેમસંગ ગેલેક્સી નોટ 10 પ્રો તમામ પછી 25W ફાસ્ટ ચાર્જિંગનું સમર્થન કરશે – જીએસએમઆરએના.કોમ સમાચાર – જીએસએમઆરએના.કોમ

અમે ખરાબ સમાચારના ધર્માંધારી હોવાનો નફરત કરીએ છીએ પરંતુ વિશ્વસનીય સ્રોતથી આવતી નવીનતમ રિપોર્ટ મુજબ, આગામી સેમસંગ ગેલેક્સી નોટ 10 પ્રોમાં 25W ઝડપી ચાર્જિંગ હશે, અને પહેલાંની રિપોર્ટ તરીકે 45W નહીં.

ગેલેક્સી નોટ 10 પ્રો નામ તાજેતરમાં ખૂબ જ ફેંકવામાં આવ્યું છે અને અમે તેને માનક સંસ્કરણ અને અફવાઓ પર કેટલીક વધારાની સુવિધાઓ સાથે આવવાની અપેક્ષા રાખીએ છીએ જે અત્યાર સુધી સૂચવે છે કે ઝડપી ચાર્જિંગ તેમાંથી એક છે. હજુ સુધી આ નવો આંતરિક આંતરિક સ્રોતોનો વિરોધ કરે છે અને કહે છે કે ફોન સેમસંગના 25W ચાર્જર માટે સ્થાયી થશે.

મારા સ્રોત મુજબ, નોટ 10 પ્રોમાં ફક્ત 25 વા ચાર્જિંગ હશે, 45 લી પહેલાં નહીં. A90 ને 45W ચાર્જિંગ વિશે અગાઉ લખ્યું છે.

– મેક્સ વેઈનબેચ (@ મીવીનબેક્સએક્સડીએ) જૂન 8, 2019

તે પછી ઉમેરે છે કે 45 ડબ્લ્યુ ચાર્જિંગ ટેક તેના બદલે ગેલેક્સી એ 90 પર જશે. સેમસંગની તેની મધ્ય રેન્જ ગેલેક્સી એ-સિરીઝ માટે પ્રથમ કેટલીક નવી સુવિધાઓને આરક્ષિત કરવાની વ્યૂહરચના સાથે તે જણાય છે. અને જો કે 25W ચાર્જિંગ એ સૌથી ઝડપી હશે નહીં, તે ગેલેક્સી નોટ 9 ના આર્કાઇવ 15 ડબલ્યુ ચાર્જિંગ ટેક પર એક મોટું પગલું છે.