જન્માક્ષર આજે, જૂન 11, 2019: લીઓ, વૃષભ, જેમિની, મેષ, કન્યા, કેન્સર, જ્યોતિષવિદ્યાની આગાહી તપાસો – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

જન્માક્ષર આજે, જૂન 11, 2019: લીઓ, વૃષભ, જેમિની, મેષ, કન્યા, કેન્સર, જ્યોતિષવિદ્યાની આગાહી તપાસો – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

આજે જન્માક્ષર, દૈનિક જન્માક્ષર, જન્માક્ષર 2019, આજે જન્માક્ષર, જન્માક્ષર કુમારિકા, નવું વર્ષ જન્માક્ષર, જન્માક્ષર વૃશ્ચિક, જ્યોતિષવિદ્યા, દૈનિક જન્માક્ષર કુમારિકા, જ્યોતિષવિદ્યા, જન્માક્ષર આજે વૃશ્ચિક રાશિ, જન્માક્ષર વૃધ્ધિ, જન્માક્ષર જીમની, જન્માક્ષર લિયો, જન્માક્ષરનું રહસ્ય, જન્માક્ષરનું કેન્સર, જન્માક્ષર આવરણ, લીઓ જન્માક્ષર, લીઓ જન્માક્ષર આજે
જન્માક્ષર આજે, જૂન 11, 2019: લીઓ, વૃષભ, જેમિની, મેષ, કન્યા, કેન્સર, જ્યોતિષવિદ્યાના અનુમાનની તપાસ કરો

આજે દિવસે

આ એક સારો દિવસ હોઈ શકે છે. ચંદ્રની બદલાતી મૂડ એક ઉચ્ચ સ્તરની પ્રેરણા અને સર્જનાત્મક ફ્લેર સૂચવે છે. આપણે બધા વધુ સારા વિશ્વની કલ્પના કરી શકીએ છીએ. આ સપનાને પ્રેક્ટિસમાં મૂકવાનો સમય નથી, પરંતુ ભવિષ્ય માટે યોજના બનાવવા અને શ્રેષ્ઠ માટે તૈયારી કરવાનો ઉત્તમ સમય છે!

એરિસ ​​(21 માર્ચ – એપ્રિલ 20)

મિત્રો અને સહકર્મીઓ ફક્ત ખૂબ જ મુશ્કેલીમાં છે તે નક્કી કરવામાં તમે એકલા નહીં રહે. એક મિનિટ તેઓ બધા તમારા પર છો, પછી તે બધું પૂરું થઈ ગયું છે! ઘર પર અથવા કામ પર પણ તમે આવા કપટી લોકોથી મુક્ત થશો નહીં. અને, જો બાળકો, મિત્રો અથવા પ્રેમીઓ મોટાભાગના ધ્યાન આપતા હોય, તો તમે તેને વધુ સારા થવા દો!

તુરુસ (એપ્રિલ 21 – 21 મે)

સમય હજુ સુધી નિર્ણાયક કાર્યવાહી માટે આવ્યો નથી. કોઈ પણ સંજોગોમાં, આ સપ્તાહે ગેરસમજ માટે એટલી બધી સંભવિતતા છે કે તમને વિવાદાસ્પદ બાબતોને વળગી રહેવાની સલાહ આપવામાં આવી શકે છે, કેમ કે આ પ્રતિબંધ નિરીક્ષણ કરવા માટે મુશ્કેલ હોઈ શકે છે. ખરેખર, તમારે તમારા પોતાના નિયમો બનાવવાની જરૂર છે.

જીમેની (22 મે – જૂન 21)

ધ્યાનમાં રાખો કે તમે અસ્તિત્વના તબક્કામાંથી પસાર થઈ રહ્યા છો જેને અનુકૂળ તરીકે વર્ણવવું આવશ્યક છે, તમે નાણાકીય કટોકટીને ટકી શકો છો. જો કે, તમારે દરેક સંભવિત સાવચેતી લઈને પોતાને વીમો આપવો જોઈએ. બધા પછી, એક સારી જુગારર હંમેશાં અગાઉથી મતભેદની ગણતરી કરે છે.

કેન્સર (જૂન 22 – જુલાઇ 23)

હવે શાંતિ વાટાઘાટો શરૂ કરવાનું શરૂ થયું છે. મિત્રો અને સહકાર્યકરો હજી પણ અયોગ્ય વર્તન કરે છે, તો પણ તમારે મુશ્કેલીગ્રસ્ત પાણી પર તેલ રેડવાની અને કાલ્પનિકતાથી હકીકતને અલગ પાડવાનો પ્રયત્ન કરવો જોઈએ. અને, એક ઉમેરાયેલી બાજુએ, કોઈને પણ તમને વધારે ચાર્જ ન કરવા દો.

LEO (જુલાઈ 24 – ઑગ. 23)

તમારે હવે જે જરૂર છે તે બોલ્ટ-છિદ્ર છે, ક્યાંક હુમલાઓ અને ટીકાઓથી છુપાવવા માટે જે તમારી દિશામાં આગળ વધે છે. તમારા ડરમાંથી એક એ છે કે વ્યક્તિગત ઘર્ષણ તમારા કાર્યકારી જીવનમાં વિક્ષેપ કરશે. કદાચ તમે આજે ફક્ત થોડા પાતળી-ચામડી છો.

વિરોજ (ઑગસ્ટ 24 – સપ્ટેમ્બર 23)

આ ક્ષણનો સૌથી મજબૂત ગ્રહ શુક્ર છે, જે હાલમાં ભાવનાત્મક અસ્થિરતા સૂચવે છે. આ તમારા વ્યવહારુ કુમારિકા માટે સરળ સમય નથી, પરંતુ તે છેલ્લા અઠવાડિયા કરતાં ચોક્કસપણે સરળ છે, અને મને લાગે છે કે તમે ભાગીદારોની માંગને મોટાભાગના લોકો કરતાં વધુ સારી રીતે હેન્ડલ કરશો.

લિબ્રા (સપ્ટેમ્બર 24 – ઑક્ટો 23)

અવરોધ તમને અનુકૂળ નથી. તે ક્યારેય કર્યું નથી, અને તે ચોક્કસપણે હવે નથી. જૂની ચાઇનીઝ કહે છે કે, જે શાખા પવનમાં વળતો નથી તૂટી જશે. અત્યારે, તમે તે શાખા છો, તેથી મહત્વપૂર્ણ છે કે તમે સંપૂર્ણ વ્યવહારિક અને લવચીક અભિગમ અપનાવો.

સ્કોર્પીયો (ઑક્ટો 24 – નવેમ્બર 22)

તમારી ગ્રહોની તસવીરો એટલી વિરોધાભાસી છે કે મુસાફરી કરવી કે નહીં તે તમારા માટે એક સરસ ક્ષણ છે કે કેમ તે કહેવાનું પ્રામાણિકપણે અશક્ય છે. તમે તમારા વ્યક્તિગત સંબંધોને કેવી રીતે હેન્ડલ કરો છો તેના પર ખૂબ આધાર રાખે છે. મને લાગે છે કે તે છૂટક અંતને બંધ કરવાનો સમય છે.

સાગિતારિયસ (નવેમ્બર 23 – ડિસેમ્બર 22)

વર્ષના આ સમયની આસપાસ, જ્યારે સૂર્ય તમારા ચાર્ટના ભૌતિક ક્ષેત્રો દ્વારા પસાર થવાનું શરૂ કરી રહ્યું છે, ત્યારે તમારે અન્ય લોકોની જરૂરિયાતો પર વધારે ધ્યાન આપવાનું દબાણ કર્યું છે. જો તમે વ્યક્તિગત વલણના નાણાકીય પરિણામોને ધ્યાનમાં લેતા હો તો આવા અભિગમમાંનો અર્થ સ્પષ્ટ થશે.

કેપ્રીકોર્ન (ડિસેમ્બર 23 – જાન્યુ 20)

તમે તમારા આજુબાજુના લોકો પર વધુ નિર્ભર રહેવું અને તમારી અસ્વસ્થતાનો શોષણ કરવા અન્ય લોકોના નિર્ણયને કારણે ભવિષ્ય વિશે તમને અસ્વસ્થતા અનુભવી શકે છે. તેમ છતાં, જો તમે સંપૂર્ણ સત્ય હોવું જોઈએ, તો તમારે વર્તમાન પરિસ્થિતિ માટે અત્યાર સુધી જવાબદાર હોવા જોઈએ તે જોવાનું રહેશે.

એક્વેરિયસ (જાન્યુઆરી 21 – ફેબ્રુઆરી 19)

જ્યોતિષવિદ્યામાં ખૂબ જ ઓછો ભાગ્યનો વિષય છે, અથવા સંજોગોમાં આપણે પ્રભાવિત કરી શકતા નથી. મુશ્કેલ ગ્રહોના પાસાઓ વ્યક્તિગત વિવાદોને આગળ ધપાવવા માટે બંધાયેલા નથી, પરંતુ તમે પહેલ નહીં કરો અને સહકાર માટે દરેકને દબાણ કરવા માટે પ્રયાસ ન કરો ત્યાં સુધી આ ચોક્કસ પરિણામ હોઈ શકે છે.

પિઝા (ફેબ્રુઆરી 20 – 20 માર્ચ)

પિસાસના કહેવામાં આવ્યું છે કે તે અથવા તેણીને, અન્ય લોકોના દુઃખમાં ભાગ ન લેવું લગભગ અશક્ય લાગે છે. તોપણ તમે જાણો છો કે, આ જેવા સમયે, જો તમે તેમના રફલ્ડ પીધર્સને આરામ આપવાનો પ્રયાસ કરો છો તો તે વધુ ઉપયોગી છે. ભાગીદારના હોઠ પર સ્મિત લાવો.