ટ્રાન્સફર ન્યૂઝ: ઇમર્સન પામિઅરી જુવેન્ટસમાં સમર સ્વિચ પર ધ્યાન આપતા – હાર્ડ ટેકલ

ટ્રાન્સફર ન્યૂઝ: ઇમર્સન પામિઅરી જુવેન્ટસમાં સમર સ્વિચ પર ધ્યાન આપતા – હાર્ડ ટેકલ

ઇટાલીના આંતરરાષ્ટ્રીય ઇમર્સન પામિઅરીએ આ ઉનાળામાં જુવેન્ટસમાં જોડાવા માટે ચેલ્સિયામાંથી મૌરીઝિયો સરરીને અનુસરવાનું વિચારી રહ્યું છે.

ઈટાલિયન આઉટલેટ કેલસિમોર્મેટો દ્વારા એક અહેવાલ અનુસાર, ઇમર્સન પામિઅરી ઉનાળાના સ્થાનાંતરણ વિંડોમાં ચેલ્સિયા છોડવાના વિચાર માટે ખુલ્લી છે. જુવેન્ટસ, જે બ્લૂઝના બોસ મૌરિઝિયો સરરીની નિમણૂંક માટે પણ વિચારી રહ્યા છે, પૂર્ણ બેક પર હસ્તાક્ષર કરવા રસ ધરાવે છે, જે ઈટાલિયન ચેમ્પિયનમાં જોડાવાની કલ્પનાથી વિરુદ્ધ નથી.

18 મહિના પહેલા એ.એસ. રોમાથી ચેલ્સિયામાં જોડાયા ત્યારથી ઇમર્સન પામિએરીએ તેનો સમય બાંધી લીધો હતો. માર્કોસ એલોન્સોએ પ્રથમ પસંદગીની ડાબે-પીઠ (એન્ટોનિયો કોન્ટેના દિવસોમાં ડાબેરી પાંખ-પીઠ) તરીકે પકડ્યો હતો, રમતનો સમય પ્રીમિયમમાં આવ્યો હતો. પરંતુ, જ્યારે તેના માટે તક આવી, ત્યારે ઇટાલીયન આંતરરાષ્ટ્રીયએ તેના પર દબાણ કર્યું.

આ ભૂતકાળની સીઝનમાં ઍલોન્સો પાસે શ્રેષ્ઠ સમય ન હોવાથી, ઇમર્સને સ્પેનર્ડને ડાબા-પાછળના સ્લોટમાં મુકવાની તક મળી. અને, તેણે તે જ સિઝનના બીજા ભાગમાં કર્યું, તે મોટાભાગે એલોન્સોને પસંદ કરવામાં આવતો હતો. સીઝનના અંત સુધીમાં, 24 વર્ષીય 27 રાઉન્ડમાં વધારો કર્યો હતો.

તેમના પ્રદર્શનથી તેમને ઈટાલિયન રાષ્ટ્રીય ટીમમાં નિયમિત બનવામાં મદદ મળી છે. અને ગ્રીસ સામે મેન ઓફ ધ મેચ પ્રદર્શન પછી, ચેલ્સિયા ડિફેન્ડર સેરી એ ચેમ્પિયન જુવેન્ટસના રડાર પર છે.

જુવેન્ટસને સારરીને અનુસરવાનું નક્કી કર્યું? (ડેન મુલ્લાન / ગેટ્ટી છબીઓ દ્વારા ફોટો)

જુવેન્ટસને સારરીને અનુસરવાનું નક્કી કર્યું? (ડેન મુલ્લાન / ગેટ્ટી છબીઓ દ્વારા ફોટો)

આ ઉનાળામાં ચેલ્સિયામાંથી એક એક્વિઝિશન માટે બીઆંગકોનેરી પહેલાથી જ સેટ કરવામાં આવી છે, મૌરીઝિયો સરરી તેમનો નવો મેનેજર બનવાની અપેક્ષા રાખે છે . અને, જુવેન્ટસે ઇમર્સન પર હસ્તાક્ષર કરવા માટે, પ્રિમીયર લીગ જાયન્ટ્સ પર તેની જગ્યાઓ ફરી સેટ કરી છે.

ગેઝેટ્ટા ડેલો સ્પોર્ટ મુજબ, એર્સનૅનની રુચિ કદાચ આ હકીકતથી નિશ્ચિત થઈ શકે છે કે ઍલેક્સ સેન્ડ્રો એલીઆઝ સ્ટેડિયમમાં અનિશ્ચિત ભાવિનો સામનો કરી રહ્યો છે. જો બ્રાઝિલના આંતરરાષ્ટ્રીય પાંદડાઓ, જુવેન્ટસને મજબૂતીકરણની જરૂર પડશે, જો કે લિયોનાર્ડો સ્પિનેઝોલા ક્લબમાં એકમાત્ર ડાબે-જમણે રહેશે.

આમ, સમર ટ્રાન્સફર વિંડોમાં જુવેન્ટસમાં જોડાવા માટેના ખ્યાલ માટે ખિતાબ સાથે ઇમર્સન સંભવિત લક્ષ્ય બની શકે છે. પરંતુ, ચેલ્સિયા એ 24 વર્ષની ઉંમરના ભાગરૂપે ભાગ્યે જ અનિચ્છનીય છે, જ્યારે માર્કોસ એલોન્સો એ એટલેટોકો મેડ્રિડની ગતિ સાથે જોડાયેલી છે .

જો એલોન્સો છોડે છે, તો ઇમર્સન ચેલ્સિયામાં એકમાત્ર માન્ય બેક-બેક હશે અને બે-વિંડો ટ્રાન્સફર પ્રતિબંધની આસપાસ અનિશ્ચિતતા વચ્ચે, ઇટાલીયન આંતરરાષ્ટ્રીયને ગુમાવવું વિનાશક બની શકે છે. જો બ્લૂઝ ઓછામાં ઓછા પ્રતિબંધને પ્રતિબંધિત કરવામાં અસમર્થ હોય, તો તે સમાન વિંડોમાં બે ડાબા બેક વેચવા માટે બીમાર પડી શકે છે.

પરંતુ, ચેલ્સિયા જુવેન્ટસના રસને નકારી કાઢવા અને મૌરીઝિયો સરરીથી તેરિનને અનુસરવા માટે એમર્સનને સમજાવશે કે કેમ તે જોવામાં આવે છે. જો તેઓ ન કરી શકે, તો સ્ટૅમફોર્ડ બ્રિજ પર ડાબી બાજુના સ્લોટનો ભાવિ જોવો રસપ્રદ રહેશે.