ઈન્ડિગો 15 સપ્ટેમ્બરથી ચીનની ફ્લાઇટ્સ શરૂ કરશે – ટાઇમ્સ ઓફ ઇન્ડિયા

ઈન્ડિગો 15 સપ્ટેમ્બરથી ચીનની ફ્લાઇટ્સ શરૂ કરશે – ટાઇમ્સ ઓફ ઇન્ડિયા

ઇન્ડિગો 15 સપ્ટેમ્બરથી દિલ્હી-ચેંગ્ડૂ માર્ગ પર દરરોજ ચીન સાથે ફ્લાઇટ્સ શરૂ કરશે. ઇન્ડિગો આ વર્ષે ગ્વંગજ઼્યૂ જવાનું શરૂ કરશે. ચેંગ્ડૂ ઇન્ડિગોની 19 મી આંતરરાષ્ટ્રીય મુકામ અને ચેન્ગડુ અને દિલ્હી વચ્ચે પ્રથમ નોન સ્ટોપ સેવા હશે. એર ઇન્ડિયા એ એકમાત્ર ભારતીય કેરિયર છે જે ચીન તરફ જાય છે.

| ટીએનએન | સુધારાશે: જૂન 12, 2019, 15:02 IST

હાઈલાઈટ્સ

  • હાલમાં, એર ઇન્ડિયા એ એકમાત્ર ભારતીય કેરિયર છે જે ચાઇના જાય છે
  • ચેંગ્ડૂ ઇન્ડિગોની 19 મી આંતરરાષ્ટ્રીય મુકામ અને ચેન્ગડુ અને દિલ્હી વચ્ચે પ્રથમ નોન સ્ટોપ સેવા હશે

(Representative image) (પ્રતિનિધિ છબી)

નવી દિલ્હી:

ઇન્ડિગો

15 સપ્ટેમ્બરથી દિલ્હી-ચેંગ્ડૂ માર્ગ પર દરરોજ ચીન સાથે ફ્લાઇટ્સ શરૂ કરશે. ઇન્ડિગો આ વર્ષે ગ્વંગજ઼્યૂ જવાનું શરૂ કરશે.

હાલ,

એર ઇન્ડિયા

એકમાત્ર ભારતીય કેરિયર છે જે ચાઇના જાય છે.

જેટ એરવેઝ

, જે હવે જમીન પર છે, એક દાયકા પહેલા મુંબઈ-શાંઘાઈ-સાન ફ્રાન્સિસ્કો માર્ગે થોડા સમય માટે ઉડાન ભરી હતી. બીજી બાજુ, ઘણા બધા ચાઇનીઝ કેરિયર્સ ભારતમાં ઉડે છે. તેઓ ભારતીય ફ્લાયર્સ સાથે યુ.એસ. અને પશ્ચિમ કિનારા સુધીના તમામ માર્ગે કનેક્શન માટેના પ્રમાણમાં ઓછા ભાડાંને કારણે મોટી હિટ બની ગયા છે

ઑસ્ટ્રેલિયા

.

ચેંગ્ડૂ ઇન્ડિગોની 19 મી આંતરરાષ્ટ્રીય મુકામ અને ચેન્ગડુ અને દિલ્હી વચ્ચે પ્રથમ નોન સ્ટોપ સેવા હશે. ઇન્ડિગોના ચીફ કોમર્શિયલ ઓફિસર વિલિયમ બુલ્ટરએ કહ્યું: “આ બધા લોકો માટે ઈન્ડિગોમાં ખરેખર એક સીમાચિહ્ન ક્ષણ છે … હાલમાં ભારત-ચીન માર્ગ ભારતીય કેરિયર્સ દ્વારા અંડરવર્ડ છે. આ ચેંગ્ડૂમાં રોજિંદા ફ્લાઇટ્સને ચલાવવાની અમારી યોજના સાથે અમે બે સ્થળો વચ્ચેની ખૂબ જરૂરી કનેક્ટિવિટી પ્રદાન કરી રહ્યાં છીએ. ચાઇના અતિશય સંભવિત બજાર છે અને તે મુખ્ય વેપાર, સાંસ્કૃતિક અને પ્રવાસન મૂલ્યો ધરાવે છે. અમે ચીનમાં પ્રવેશની જાહેરાત કરીને આ સંબંધને વધુ મજબૂત બનાવવાની આશા રાખીએ છીએ. ”

એરલાઇને એક નિવેદનમાં જણાવ્યું હતું કે, “તેની આંતરરાષ્ટ્રીય વિસ્તરણ વ્યૂહરચના સાથે, ઇન્ડિગોએ એશિયા, યુરોપ અને મધ્ય પૂર્વમાં કનેક્ટિવિટીમાં વધારો કર્યો છે. એરલાઇન કુલ 18 આંતરરાષ્ટ્રીય સ્થળોની તક આપે છે, જેમાંથી 2018-19માં 11 સ્થળોની ઘોષણા કરવામાં આવી હતી … ઇસ્તંબુલ, જેદ્દાહ અને દમામ તાજેતરના ઉમેરાઓ છે. આ ઉપરાંત, 2019 માં ઇન્ડિગોનો પ્રથમ કોડહેર કરાર પણ જોવા મળ્યો છે

ટર્કિશ એરલાઇન્સ

, યુરોપમાં સૌથી મોટી એરલાઇન્સમાંની એક. કોડશેર એગ્રીમેન્ટથી યુરોપમાં 12 સ્થળો સુધી વિસ્તૃત કનેક્ટિવિટી ધરાવતા ગ્રાહકોને ફાયદો થયો છે. ”

ભારતના વ્યવસાયના સમયથી વધુ