નલ બાલીએ સિઝન 9 – ક્વિન્ટ માટે સલમાન ખાન ભૂતપૂર્વ યુગલોને ફરીથી જોડે છે

નલ બાલીએ સિઝન 9 – ક્વિન્ટ માટે સલમાન ખાન ભૂતપૂર્વ યુગલોને ફરીથી જોડે છે

સલમાન ખાન નચ બાલીએ સિઝન 9 માટે ભૂતપૂર્વ યુગલો ફરીથી કરે છે

સલમાન ખાન બોર્ડ પર <i> નાચ બાલી </i> માટે ભૂતપૂર્વ યુગલો લાવશે” data-reactid=”148″ src=”http://images.assettype.com/thequint%2F2019-06%2Faaff7617-f3a1-40b6-9525-e64e87239114%2FUntitled_design__6_.jpg?rect=0%2C0%2C1920%2C1080&q=35&auto=format%2Ccompress&w=360″></p>
<div data-reactid=
સલમાન ખાન નચ બાલીએ માટે બોર્ડ પર ભૂતપૂર્વ યુગલો લાવશે
ક્વિન્ટ મનોરંજન

કપિલ શર્મા શોના નિર્માણ પછી, સલમાન ખાને એક ટીવી શો માટે નિર્માતાની ટોપી પણ આપી છે. ડાન્સ રિયાલિટી શો નચ બાલીયે નવમી સીઝન સાથે પરત આવશે અને સલમાન ખાન પ્રોડક્શન્સ દ્વારા તેનું નિર્માણ કરવામાં આવશે. સુનીલ ગ્રોવર, સલમાનના ભારત કો-સ્ટાર, અને જેનિફર વિન્નેટ, શો યોજવામાં આવ્યા છે. પ્રોમોને તાજેતરમાં જ છોડી દેવામાં આવ્યો હતો અને દર્શકો સંભવિત સહભાગીઓ અને ન્યાયાધીશો વિશે અનુમાન લગાવતા હતા.

જો કે, આ વખતે શોમાં ફક્ત ટોચનાં ઇનામો માટે જ નહીં પરંતુ ભૂતપૂર્વ યુગલો પણ સામેલ છે. સલમાન એવા કલાકો લાવશે જે શોમાં ભાગ લેવા માટે ફરી જોડાશે. સ્ત્રોતોએ મુંબઈ મીરરને કહ્યું છે કે આ ખ્યાલ પાછળનો વિચાર શોમાં કેટલાક મસાલા અને પ્રેક્ષકો માટે તેમની રસાયણશાસ્ત્રનો આનંદ માણવાનો હતો.

ન્યાયાધીશોની પેનલ માટે, વાટાઘાટ એ છે કે રવિના ટંડનને ત્રણ ન્યાયાધીશો પૈકીના એક તરીકે સંપર્ક કરવામાં આવ્યો છે પરંતુ હજી સુધી કશું નક્કી કરવામાં આવ્યું નથી. અગાઉ એવું કહેવામાં આવ્યું હતું કે ટાઇગર શ્રોફ, દિશા પટણી અને શાહિદ કપૂરના પણ સંપર્કમાં આવ્યા હતા. નચ બાલીએ સિઝન 8 નું વર્ષ 2017 માં પ્રિમીયર કર્યું હતું અને સોનાક્ષી સિન્હા, ટેરેન્સ લેવિસ અને મોહિત સુરીને ન્યાયાધીશ તરીકે હતા. તે વિવેક દહિયા અને દિવાન્કા ત્રિપાઠી દ્વારા જીત્યો હતો, જ્યારે સનમ જોહર અને અબીગાઈલ પાંડેએ પ્રથમ રનર-અપ સ્પોટ લીધો હતો.

તાજેતરમાં, સલમાન ખાનએ ટ્વિટ કરી હતી કે “કંઈક નવું આવવાનું છે”, જેમાં નાચ બાલીએ સેટમાં જે દેખાય તેવું એક વિડિઓ હતું.

સલમાન પછી ડબાંગ 3 માં જોવા મળશે, જેના માટે તે હાલમાં સોનાક્ષી સિંહા સાથે શૂટિંગ કરે છે. સપ્ટેમ્બરમાં, તે સંજય લીલા ભંસાલીની ઇન્શલાહ માટે શૂટિંગ શરૂ કરશે , જેમાં તેને અલીયા ભટ્ટની વિરુદ્ધ મૂકવામાં આવશે. અસામાન્ય જોડીને ખૂબ ધ્યાન ખેંચ્યું, પરંતુ એલિયાએ સ્પષ્ટતા કરી કે તેની પાછળનું કારણ છે.

( મુંબઈ મિરરથી ઇનપુટ્સ સાથે )

(ક્વિન્ટ હવે ટેલિગ્રામ પર ઉપલબ્ધ છે . દરરોજ હાથથી વાર્તાઓ માટે, અમને ટેલિગ્રામ પર સબ્સ્ક્રાઇબ કરો )

વધુ કથાઓ માટે અમારા સેલિબ્રિટી વિભાગને અનુસરો.