રણવીર સિંહની તાજેતરની પોસ્ટથી સાબિત થાય છે કે દીપિકા પાદુકોણ ઘરનો બોસ છે. તપાસો – પિંકવિલા

રણવીર સિંહની તાજેતરની પોસ્ટથી સાબિત થાય છે કે દીપિકા પાદુકોણ ઘરનો બોસ છે. તપાસો – પિંકવિલા

બોલિવૂડ ઉદ્યોગના સૌથી સુંદર યુગલો પૈકી એક છે રણવીર સિંહ અને દીપિકા પાદુકોણે. હવે, દીપિકા તેની ફિલ્મ ’83 ની સ્ટાર કાસ્ટમાં જોડાઈ ગઈ છે. અભિનેતાએ તેની પોતાની રમૂજી રીતની જાહેરાત કરી.

બૉલીવુડ ઉદ્યોગના ગરમ શૉટ દીપિકા પાદુકોણે અને રણવીર સિંહ ’83 માં ઓન-સ્ક્રીન દંપતી રમશે. આ આગામી પ્રોજેક્ટ વિશે ચાહકો ખરેખર ઉત્સાહિત છે. બાજીરાવ મસ્તાની અને પદ્મવત જેવા સુપરહિટ્સ આપીને, બંને લગ્ન કર્યા પછી પતિ અને પત્ની તરીકે જોડી રહ્યા છે. રણવીર તેના પતિ કપિલ દેવની ભૂમિકા નિબંધ કરતી હોવાથી દીપિકા રોમી દેવની ભૂમિકા ભજવશે.

રણવીર સિંહે આજે તેમના ઇન્સ્ટ્રગ્રામ હેન્ડલ પર સ્ટાર કાસ્ટમાં જોડાતા દીપિકાની જાહેરાત કરી હતી. અભિનેતાએ પોતાની પત્નીની પત્ની દીપિકા અને 83 ની દિગ્દર્શક કબીર ખાન સાથેની ભૂમિકા ભજવી હતી. તેણે એક ચિત્રને શીર્ષક આપ્યું હતું કે, “મારા વાઇફાઇ કરતાં મારા વાઇફાઇ કોણ રમશે?” પુષ્ટિ પછી જ, સોશિયલ મીડિયા પર પ્રેમાળ ટિપ્પણીઓની શરૂઆત થઈ. હકીકતમાં, અભિનેતાએ આનંદી બૂમરેંગ પોસ્ટ કર્યું જેમાં દીપિકા બેટિંગ સાથે રણવીરને ફટકારતી હતી. તેઓ બંને વિડિઓમાં આકર્ષક લાગે છે. તેમણે તેને “મારા જીવનની વાર્તા, રીઅલ અને રીલ” તરીકે શીર્ષક આપ્યું હતું.

કબીર ખાન દ્વારા નિર્દેશિત, આ ફિલ્મ 10 એપ્રિલ, 2020 ના રોજ ત્રણ ભાષાઓમાં હિન્દી, તમિલ અને તેલુગુમાં થિયેટરોને ફટકારવાની યોજના ધરાવે છે. ’83 એ 1983 ના વર્લ્ડ કપ પર આધારિત છે, જે કપિલ દેવની કપ્તાની હેઠળ ભારત દ્વારા જીતી ગયું છે. ભૂતપૂર્વ ક્રિકેટરની ભૂમિકા ભજવશે રણવીર. તેઓ લાંબા સમયથી તેમની ક્રિકેટ કુશળતા પર કામ કરી રહ્યા છે.