વિવાન ભટિનાએ પુત્રીના જન્મની જાહેરાત કરી, તેણીને 'ડ્રેગન ઓફ પૉપર્સ, રમકડાં ભંગ કરનાર અને ખલીસી …' કહે છે – હિન્દુસ્તાન ટાઇમ્સ

વિવાન ભટિનાએ પુત્રીના જન્મની જાહેરાત કરી, તેણીને 'ડ્રેગન ઓફ પૉપર્સ, રમકડાં ભંગ કરનાર અને ખલીસી …' કહે છે – હિન્દુસ્તાન ટાઇમ્સ

અભિનેતા વિવાન ભટેનાએ મંગળવારે તેમની દીકરીના જન્મની જાહેરાત કરી હતી, જેમને ગેમના થ્રોન્સ વેમાં નિવાયા નામ આપવામાં આવ્યું છે. તેનો જન્મ 9 મી જૂને વિવાન અને તેની પત્ની નિખિલામાં થયો હતો. વિવને બાળકના જન્મની સમાચારને નવીનતમ રીતે શેર કરવા માટે ઇન્સ્ટાગ્રામ લીધી.

તેમણે તેણીને સોશિયલ મીડિયા અનુયાયીઓ સાથે પરિચય આપ્યો જેમ કે લોકપ્રિય પાત્ર ડેનરીસ ટાર્ગારીનને ગેમ ઓફ થ્રોન્સમાં રજૂ કરાયો હતો. “ઘરના રાજકુમારી નિવાયા ભાથેનાએ તોફાન દરમિયાન જન્મેલા પલટ, તેના નામનું છેલ્લું નામ, ડ્રેગન્સના અનિયંત્રિત, ડૂબકી કરનાર, રમકડાં તોડનારા અને ઝાપાસની ખલીસી અને વ્હાઇટ વૉકર મફિનની બહેનની ભાવિ રાણી, પપ્પા / રાતના ઘડિયાળ પર મામા, 9 જૂનના રોજ જન્મેલા હતા. કૃપા કરીને અમને તમારી આશીર્વાદ મોકલો. “તેમણે એક ફોટોગ્રાફ પણ શેર કર્યો જેમાં નવજાત ઊંઘે છે.

આ પણ વાંચો: કેટરિના કૈફ ભરતથી બ્લેક પેન્થર જાય છે, વાક્દાનો હુમલો કરે છે. જુઓ

વિવાન સફળ મોડેલ હતું. જાહેરાતો સિવાય, તેમણે ફાલગુની પાઠક દ્વારા લોકપ્રિય મૈને પેલા હૈ ગીતની વિડિઓમાં પણ દર્શાવ્યું હતું. તેણે ક્યુંકી સાસ ભી બહુ બહુ થાઇ અને માયકાની સાથે સાથે ડંગલ અને જુદવા જેવા ટીવી શોમાં પણ અભિનય કર્યો છે. તે પછી અક્ષય કુમારની સૂર્યવંશીમાં સ્ક્રીન પર જોવા મળશે.

(આ વાર્તા વાયર એજન્સી ફીડમાંથી ટેક્સ્ટમાં ફેરફાર વગર પ્રકાશિત કરવામાં આવી છે. ફક્ત શીર્ષક જ બદલાઈ ગયું છે.)

વધુ માટે @ htshowbiz અનુસરો

પ્રથમ પ્રકાશિત: જૂન 12, 2019 09:41 IST