સપના ચૌધરીએ કાળા સાડીમાં ટોનડની આકૃતિ ફટકારી! ટાઇમ્સ ઓફ ઇન્ડિયા

સપના ચૌધરીએ કાળા સાડીમાં ટોનડની આકૃતિ ફટકારી! ટાઇમ્સ ઓફ ઇન્ડિયા

સુધારાશે: જૂન 12, 2019, 09:53 IST 327 જોવાઈ

હર્યાંવીની સંવેદના સાપ્ના ચૌધરી તેણીના જીવંત તબક્કાના પ્રદર્શન અને મ્યુઝિક વિડીયો સાથે હેડ ચાલુ કરવામાં ક્યારેય નિષ્ફળ રહી નથી. ગાયક-નૃત્યાંગનાએ તાજેતરમાં તેના કેટલાક ફોટાના સુંદર સેટને શેર કરવા માટે તેના ઇન્સ્ટગ્રામ હેન્ડલ પર લીધો હતો. ચિત્રોમાં, સપનાને ઓછામાં ઓછી મેકઅપ અને સર્પાકાર વાળ સાથે કાળો અને સોનેરી સાડી દોરવામાં આવે છે. ગાયક-નૃત્યાંગનાએ ચિત્રોમાં સુસંસ્કૃતપણે અભિવ્યક્તિ કરી હતી અને તેવી અપેક્ષા હતી કે, તેણીની પોસ્ટ તેના ચાહકો તરફથી આરાધ્ય ટિપ્પણીઓથી ભરાઈ ગઈ હતી. અહેવાલ પ્રમાણે, સાપ્ના પ્રમોશનલ ઇવેન્ટમાં હાજરી આપવા ગઈ હતી. સોપના ચૌધરી સોશિયલ મીડિયા પર લોકપ્રિય ચહેરો છે અને તેણી બિગ બોસ 11. માં તેણીના કાર્યકાળ પછી ઘરનું નામ બની ગઈ છે.

વધુ વાંચો વાંચો