સેમસંગે ગેલેક્સી ટૅબ એક્ટિવ 2, ગેલેક્સી જે 7 એનએક્સટી, ગેલેક્સી જે 7 પ્રો અને ગેલેક્સી જે 7 (2017) – એડીડીએ ડેવલપર્સને એન્ડ્રોઇડ પાઇ આઉટ કરવાનું શરૂ કર્યું છે.

સેમસંગે ગેલેક્સી ટૅબ એક્ટિવ 2, ગેલેક્સી જે 7 એનએક્સટી, ગેલેક્સી જે 7 પ્રો અને ગેલેક્સી જે 7 (2017) – એડીડીએ ડેવલપર્સને એન્ડ્રોઇડ પાઇ આઉટ કરવાનું શરૂ કર્યું છે.

સેમસંગ વિવિધ કિંમતના કૌંસમાં તેના સ્માર્ટફોન પર એન્ડ્રોઇડ પાઇની મીઠી ખુશી પહોંચાડવા માટે સખત મહેનત કરી રહ્યું છે. તેના ફ્લેગશીપ્સ અને મિડ-રેન્જ ડિવાઇસ માટે એન્ડ્રોઇડ 9 પાઇ પર આધારિત એક UI અપડેટ પ્રદાન કર્યા પછી, સેમસંગ હવે એક પછી એક બજેટ સ્માર્ટફોનને અપડેટ કરી રહ્યું છે. હવે, એક શેડ્યૂલની પહેલાં તે અગાઉ યુઆઇ અપડેટ માટે તૈયાર કરાઈ હતી, સેમસંગ ગેલેક્સી જે 7 સીરીઝ તેમજ ગેલેક્સી ટૅબ એક્ટિવ 2 માં ત્રણ એન્ટ્રી-લેવલ સ્માર્ટફોન પર એન્ડ્રોઇડ પાઇ લાવી રહ્યું છે.

ગેલેક્સી જે 7 એનએક્સટી, ગેલેક્સી જે 7 પ્રો, અને ગેલેક્સી જે 7 (2017) માટે એક UI

સેમસંગ ગેલેક્સી જે 7 એનએક્સટી, જે 2017 માં ગેલેક્સી જે 7 ના સુધારેલા સંસ્કરણ તરીકે આવ્યો હતો, એ યુઆઇ અપડેટ સાથે યુઆઇ રિફ્રેશ કરવાના ઉપકરણો પૈકીની એક છે. આ સ્માર્ટફોન ઓક્ટા કોર એક્સિનોઝ 7870 ચિપસેટ, 2 જીબી અથવા 3 જીબી રેમના અને 32 જીબી સ્ટોરેજ સાથે આવે છે. ગેલેક્સી જે 7 એનએક્સટી માટે એન્ડ્રોઇડ પાઇ અપડેટ બીજા મુખ્ય ઓએસ અપડેટ તરીકે આવે છે, તેથી તે એક સુખદ આશ્ચર્ય તરીકે આવવું જોઈએ. અપડેટ હાલમાં થાઇલેન્ડના વપરાશકર્તાઓને ઉપલબ્ધ છે.

ગેલેક્સી જે 7 (2017) માં જે 7 એનએક્સટીમાં ફુલ એચડી સુપર એમોલેડ ડિસ્પ્લે અને મેટલ બોડી ડીઝાઇનનો સમાવેશ થાય છે. તે વધુ શક્તિશાળી 13 એમપી સેલ્ફિ કેમેરા અને મોટી બેટરી સાથે પણ આવે છે. આ સ્માર્ટફોન પણ એન્ડ્રોઇડ 7.0 નોગેટ સાથે લોંચ કરવામાં આવ્યો હતો અને પાઇ અપડેટ માટે તૈયાર થઈ રહ્યો છે જે હવે સ્પેનમાં યુઝર્સ માટે ઉપલબ્ધ છે.

સેમસંગ ગેલેક્સી જે 7 2017

તે જ સમયે, ગેલેક્સી જે 7 પ્રો, જે J7 (2017) ની સમાન છે તેના મોટા સંગ્રહ સિવાય – 32GB અને 64GB ની વચ્ચેના વિકલ્પો સાથે. જે 7 પ્રોએ છેલ્લા સપ્તાહે એન્ડ્રોઇડ પાઇ પર અપડેટ પ્રાપ્ત કરવાનું પ્રારંભ કર્યું હતું, જેમાં રશિયામાં સુધારો જોવા મળ્યો હતો.

ત્રણ ગેલેક્સી સ્માર્ટફોન માટેનું એક UI અપડેટ નેવિગેશન હાવભાવ, ફ્લોટિંગ સેમસંગ કીબોર્ડ, નાઇટ મોડ જેવી સુવિધા આપે છે જે સિસ્ટમ-વિશાળ ડાર્ક થીમ, તેમજ એન્ડ્રોઇડ પાઇની એડપ્ટીવ બેટરી અને ડિજિટલ વેલબીંગને સક્ષમ કરે છે. સેમસંગે આ વર્ષે પ્રારંભમાં ગેલેક્સી જે શ્રેણીને પછાડી દીધી હતી, તેમ છતાં સતત ટેકો હાલના વપરાશકર્તાઓને ખુશ રાખશે.

ગેલેક્સી ટૅબ સક્રિય 2

કઠોર ગેલેક્સી ટૅબ એક્ટિવ 2, જે ઔદ્યોગિક એપ્લિકેશંસ માટે છે, તે પણ એક UI ને તેના બીજા મુખ્ય ઓએસ અપડેટ તરીકે મેળવી રહ્યું છે. મૂળરૂપે એન્ડ્રોઇડ 7.1 નોઉગેટ સાથે લોન્ચ કરવામાં આવ્યું, ગેલેક્સી ટૅબ એક્ટિવ 2 ને પણ નવા ઇન્ટરફેસ સાથે જૂનની સુરક્ષા પેચો મળી રહી છે. હાલમાં, અપડેટ ટેબ્લેટના એલટીઈ ચલ પર મર્યાદિત લાગે છે અને તે હમણાં જ ઇટાલીમાં ઉપલબ્ધ છે.

સેમસંગ ગેલેક્સી ટેબ સક્રિય 2

ઉપરોક્ત ઉલ્લેખિત ઉપકરણોએ આખરે અન્ય પ્રદેશો માટે અપડેટ્સ પણ મેળવવી જોઈએ. જ્યારે આપણે આ સિવાયના વિસ્તારોમાં ઓટીએની પ્રાપ્યતા વિશે શીખીશું ત્યારે અમે લેખને અપડેટ કરીશું.


સ્ત્રોતો: સેમમોબાઇલ ( 1 ) / ( 2 ) / ( 3 ) / ( 4 )

તમારા ઇનબોક્સમાં વિતરિત જેવા વધુ પોસ્ટ્સ જોઈએ છે? અમારા ન્યૂઝલેટર પર સબ્સ્ક્રાઇબ થવા માટે તમારું ઇમેઇલ દાખલ કરો.