હૃતિક રોશનની બહેન સુનૈના કહે છે કે પરિવાર તેને ટેકો આપતો નથી, તે 'જીવંત નરક' છે – હિન્દુસ્તાન ટાઇમ્સ

હૃતિક રોશનની બહેન સુનૈના કહે છે કે પરિવાર તેને ટેકો આપતો નથી, તે 'જીવંત નરક' છે – હિન્દુસ્તાન ટાઇમ્સ

અભિનેતા હૃતિક રોશનની બહેન, સુનૈના રોશનએ અહેવાલોને રદિયો આપ્યો છે કે તેણી દ્વિપક્ષી છે, અને તેને તાજેતરમાં મુંબઈ હોસ્પિટલમાં 24 કલાક માટે નિરીક્ષણ હેઠળ રાખવામાં આવ્યું હતું. તેણીએ કહ્યું કે તે તેના બદલે મિત્રો સાથે ભાગીદારી કરી રહી છે.

સુનૈને પિંકવિલાને કહ્યું કે તે જાણતી નથી કે આ ‘અફવાઓ’ ક્યાંથી આવી છે, પરંતુ તે તેના શુભચિંતકો માટે આભારી છે. તેણીએ કહ્યું, “મને કોઈપણ પ્રકારની સારવાર મેળવવામાં હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યો નથી, માનસિક ભૂલી જાવ. હું પણ સ્પષ્ટ કરવા માંગુ છું કે હું કોઈ દવા હેઠળ નથી. હું ચેમ્બુરમાં ગોલ્ફ ક્લબમાં રવિવારની રાતે મારા મિત્રો સાથે પક્ષપાત કરી રહ્યો હતો. હું મારા પિતાના ઘરે (જુહૂમાં) ઘરે પાછો આવ્યો અને હવે હું ઘરે ઘણું છું. મને આશ્ચર્ય થયું છે કે આવી જાણીતી પ્રકાશન મારી સાથે ચકાસણી કર્યા વિના આવા સમાચાર લઈ લેશે. ”

જો કે, તેણીએ સ્વીકાર્યું હતું કે તેણી તાજેતરના ભૂતકાળમાં મદ્યપાન માટે પુનર્વસનમાં હતી, પરંતુ તે ‘સ્વચ્છ થઈ ગઈ’. તેણીએ કહ્યું, “હું આલ્કોહોલના પુનર્વસન માટે થોડા અઠવાડિયા માટે લંડન હોસ્પિટલમાં હતો, પરંતુ હું સ્વચ્છ થઈ ગયો. મારા પિતાને ગળાના કેન્સરનું નિદાન થયું પછી, હું મારા પરિવાર સાથે તેમને ટેકો આપવા માટે હતો. તે કેન્સરથી લડતો હતો અને ત્યારબાદ, મેં કોઈ દવા લીધી ન હતી. મેં તેમના સ્વાસ્થ્ય માટે પ્રાર્થના કરી. મારે હવે કોઈ દવા લેવાની જરૂર છે અને હોસ્પિટલમાં હોવાનો પ્રશ્ન ક્યાંથી ઉદ્ભવ્યો છે? ”

તેણીએ ‘ગુસ્સો અને ટૂંકા સ્વભાવ’ હોવાનું કહ્યું, તે દ્વિધ્રુવી પર કરતું નથી. તેણીએ ચાલુ રાખ્યું, “બાઇપોલર ડિસઓર્ડર માટે મેં (ક્યારેય કદી) સહન કર્યું નથી અથવા તેની સારવાર લીધી નથી, જે મૂડ અને ઊર્જામાં બદલાવનું કારણ બને છે. હું મારા આહારને જાળવી રાખું છું અને વજન ઓછું કરું છું પરંતુ અન્યથા, હું શારિરીક અને માનસિક રીતે સંપૂર્ણ દંડ છું. જો હું ઠીક ન હોત તો હું છેલ્લા કેટલાક દિવસોમાં હોટલમાં રોકાઈ હોત. ”

સનૈનાએ રવિવારથી તેણીની એક રહસ્યમય ચીંચીં સમજાવી, જેમાં તેણીએ લખ્યું હતું કે તેણીને ખબર નથી હોતી કે તેને ‘આ આજીવનમાં નરકની મુલાકાત લેવાની તક’ મળશે. તેણીએ કહ્યું કે તેના માતાપિતા સાથે રહેવું ‘જીવંત નરક’ છે. તેણીએ કહ્યું, “હા, કેટલાક મુદ્દાઓ છે, પરંતુ કૃપા કરીને મારા પરિવાર વિશે આ વિશે વાત કરવા માટે મને પૂછી શકશો નહીં અને હું તેમને વધુ અસર કરવા નથી માંગતો. હું ફક્ત એટલું જ કહી શકું છું કે હું પાછલા 17-18 દિવસથી ભાડેથી હોટેલ એપાર્ટમેન્ટમાં રહી રહ્યો છું, તે પહેલાં હું મારા માતાપિતા તરીકે સમાન બિલ્ડિંગમાં રહેવા માટે ઘરે પાછો આવ્યો હતો. જ્યારે હું તેમના ઘરે રહી રહ્યો છું, ત્યારે મારી પાસે એક અલગ પ્રવેશ અને એક અલગ ફ્લોર છે જે હું જીવીશ. ”

તેણીએ એમ કહીને અંત કર્યું કે રવિવારથી, જ્યારે અફવાઓ શરૂ થઈ ત્યારે તેના પરિવારમાંથી કોઈએ તેણી પર તપાસ કરી નહોતી. “તે દુઃખદાયક છે પણ તેઓ મને ટેકો આપતા નથી,” તેણીએ કહ્યું.

વધુ માટે @ htshowbiz અનુસરો

પ્રથમ પ્રકાશિત: જૂન 12, 2019 10:38 IST