અર્જુન કપૂર શર્ટલેસ ચિત્રોમાં ચિત્તભ્રમણાના શરીરને ઢાંકી દે છે, રમુજી ગર્લફ્રેન્ડ મલાઈકા અરોરા પ્રભાવિત છે – ટાઇમ્સ ઓફ ઇન્ડિયા

અર્જુન કપૂર શર્ટલેસ ચિત્રોમાં ચિત્તભ્રમણાના શરીરને ઢાંકી દે છે, રમુજી ગર્લફ્રેન્ડ મલાઈકા અરોરા પ્રભાવિત છે – ટાઇમ્સ ઓફ ઇન્ડિયા

સુધારાશે: જૂન 13, 2019, 11:16 IST 442 દૃશ્યો

મલાઈકા અરોરા અને અર્જુન કપૂર બોલીવુડના સૌથી વધુ પ્રેમભર્યા યુગલોમાંની એક બનાવે છે તેવું કોઈ ઇનકાર નથી. તેમના જાહેર પ્રદર્શનો અને સોશિયલ મીડિયા વિનિમય, તેમના ચાહકોને પ્રભાવિત અને કૃતજ્ઞતાપૂર્વક છોડી દે છે. અર્જુન એક ઉત્સાહી સોશિયલ મીડિયા યુઝર છે જેણે તાજેતરમાં જ તેના ચિત્તભ્રમિત શરીરને ઇન્ટરનેટ પર તાપમાન વધારવા માટે શર્ટલેસ ચિત્રો પોસ્ટ કર્યા છે. પરંતુ, અમારું ધ્યાન કેવું લાગ્યું તેની અફવાવાળી મહિલા માલૈકાની ટિપ્પણીને ચાહતી હતી. અર્જુનની ‘વોરિયર લૂક’ એ તેની આગામી ફિલ્મ ‘પાનપટ’ માટે છે. તેમની તાજેતરની ફિલ્મ ‘ઈન્ડિયાઝ મોસ્ટ વોન્ટેડ’ માં ગુપ્તચર અધિકારી પ્રભાત કપૂરની ભૂમિકા માટે પણ તેમની પ્રશંસા કરવામાં આવી હતી.

વધુ વાંચો વાંચો