એમેઝોન OnePlus 7 ને મફતમાં આપી રહ્યું છે, અહીં તમે કેવી રીતે એક મેળવી શકો છો – ઇન્ડિયા ટુડે

એમેઝોન OnePlus 7 ને મફતમાં આપી રહ્યું છે, અહીં તમે કેવી રીતે એક મેળવી શકો છો – ઇન્ડિયા ટુડે

વનપ્લસ 7 સ્માર્ટફોન જીતવા માટે, એલેક્સા વપરાશકર્તાઓને તેમના સ્માર્ટફોન્સ અથવા તેમના સ્માર્ટ સ્પીકર્સ પર OnePlus એલેક્સા કુશળતા સક્ષમ કરવાની અને 30 જૂન સુધી યોગ્ય રીતે સાત પ્રશ્નોના જવાબ આપવાની જરૂર છે.

OnePlus 7

હાઇલાઇટ્સ

  • OnePlus એ ભારતમાં એક વનપ્લાસ એલેક્સા સ્કિલની રજૂઆત કરી છે.
  • OnePlus એલેક્સા સ્કિલ વપરાશકર્તાઓને તેમના OnePlus ઉપકરણો સાથે વાર્તાલાપ કરવાની મંજૂરી આપે છે.
  • એમેઝોન વપરાશકર્તાઓને OnePlus 7 સ્માર્ટફોન જીતવાની તક આપે છે.

શું તમે એક નવું વનપ્લસ 7 સ્માર્ટફોન ખરીદવાની યોજના બનાવી રહ્યા હતા? જો તમે તેને મફતમાં મેળવી શકો તો શું? અવાસ્તવિક અધિકાર લાગે છે? પરંતુ તે નથી. એમેઝોન ઇન્ડિયા ભારતમાં એકેએક એલેક્સા વપરાશકર્તાઓને મફતમાં એક નવું સ્માર્ટફોન ( REVIEW ) જીતવાની એક અનન્ય તક આપે છે અને તમારે એક એલેક્સા કુશળતા ડાઉનલોડ કરવાની જરૂર છે અને દરરોજ કેટલાક પ્રશ્નોના જવાબો આપવાની જરૂર છે. સરળ!

ગુરુવારે એક વનસ્પતિએ 13 જૂન, ભારતમાં એમેઝોન એલેક્સા માટે તેની વનપ્લસ 7 શ્રેણીમાં સમર્પિત એક કુશળતા શરૂ કરી. વનપ્લસ એલેક્સા સ્કિલ એમેઝોન ઇકો પ્લસ ( REVIEW ), ઇકો સ્પોટ ( REVIEW ), ઇકો ડોટ ( REVIEW ) અને એમેઝોન ઇકો શો સહિતના કોઈપણ એમેઝોનના સ્માર્ટ સ્પીકર્સનો ઉપયોગ કરીને વૉઇસ કમાન્ડ્સના સમૂહ દ્વારા તેમના OnePlus ઉપકરણ સાથે વાર્તાલાપ કરવાની મંજૂરી આપે છે. સમીક્ષા ). સ્માર્ટ સ્પીકર્સની એમેઝોનની ઇકો રેન્જ દ્વારા વનપ્લસ એલેક્સા કુશળતાને ઍક્સેસ કરવા ઉપરાંત, વપરાશકર્તાઓ નવીનીકૃત એલેક્સા કુશળતાને કંપનીના એલેક્સા એપ્લિકેશન દ્વારા પણ ઍક્સેસ કરી શકે છે જે iOS અને Android બંને સ્માર્ટફોન પર ઉપલબ્ધ છે.

હવે મિલિયન ડોલરનો પ્રશ્ન: તમે એક બ્રાન્ડ નવી વનપ્લસ 7 સ્માર્ટફોન કેવી રીતે જીતી શકો છો? વનપ્લસ 7 સ્માર્ટફોન જીતવા માટે, તમારે આ બધા સરળ પગલાં અનુસરો છો:

– એલેક્સા એપ્લિકેશનનો ઉપયોગ કરીને OnePlus સ્કિલને સક્ષમ કરો.
– હવે, “એલેક્સા, ઓપન વનપ્લસ” પ્રોમ્પ્ટ સાથે OnePlus સ્કિલને ખોલો.
– એક વાર તમે આ કરી લો તે પછી, એલેક્સા તમને “ક્વિઝ શરૂ કરવા” કહેશે.

તમે વનપ્લસ એલેક્સા સ્કિલને સક્ષમ કર્યા પછી, એલેક્સા દરરોજ ત્રણ નવા પ્રશ્નો સાથે તમારી સેવા કરશે. બધા એલેક્સા વપરાશકર્તાઓ જે 30 જૂન, 2019 સુધી યોગ્ય રીતે સાત જવાબોના જવાબોને જવાબ આપે છે તે આકર્ષક ઇનામો જીતવાની એક તક ઊભી કરશે જેમાં એક નવી વન OnePlus 7, વન વનસ્પતિ 7 શ્રેણીની જર્સી અને એક નવા માટેના નવા ખરીદેલા OnePlus 7 સ્માર્ટફોન સાથે એક વર્ષ માટે મફત સ્ક્રીન રિપ્લેસમેન્ટ શામેલ હશે. .

યાદ કરવા માટે, વનપ્લસ 7 એ 6.41 ઇંચની ઓપ્ટિક AMOLED ડિસ્પ્લે સાથે આગળ અને ગોરિલા ગ્લાસ 5 પાછળ છે. તે ક્યુઅલકોમ સ્નેપડ્રેગન 855 પ્રોસેસર અને 8 જીબી રેમ સુધી અને 256 જીબી સ્ટોરેજ સ્પેસ સુધી ચાલે છે. તે ઓક્સિજનસ પર ચાલે છે જે એન્ડ્રોઇડ 9.0 પાઇ પર આધારિત છે અને તે 3,700 એમએએચ બેટરી દ્વારા સમર્થિત છે. કેમેરાના સંદર્ભમાં, વનપ્લસ 7 ડ્યુઅલ રીઅર કેમેરા સેટઅપ સાથે આવે છે જેમાં 48 એમપી + 5 એમપી લેન્સ હોય છે. આગળના ભાગમાં, તે 16 એમપી સેલ્ફિ કેમેરા ચલાવે છે. ભારતમાં OnePlus રૂ. 32,999 ની કિંમતે શરૂ થાય છે.

રીઅલ-ટાઇમ ચેતવણીઓ અને બધી મેળવો

સમાચાર

તમારા ફોન પર ઑલ-ન્યૂ ઇન્ડિયા ટુડે એપ્લિકેશન સાથે. થી ડાઉનલોડ કરો