રૂપિયામાં નુકસાન, વેપારના દિવસો નીચા છે – Moneycontrol

રૂપિયામાં નુકસાન, વેપારના દિવસો નીચા છે – Moneycontrol

છેલ્લું અપડેટ: જૂન 13, 2019 03:14 PM IST સોર્સ: Moneycontrol.com

આઇસીઆઇસીઆઈ ડાયરેક્ટ કહે છે કે, જોડીમાં લાંબા ગાળાની શરૂઆત કરવા માટે ડાઉનસેઇડ્સનો ઉપયોગ કરો.

Representative image

પ્રતિનિધિ છબી

ભારતીય રૂપિયો દિવસના નીચલા સ્તરે ટ્રેડિંગ કરી રહ્યું છે, કારણ કે તે અગાઉની બંધ 69.34 ની સામે 16 પૈસા ઘટીને 69.50 પર બંધ રહ્યો હતો.

12 મી જૂને રૂપિયો 10 પૈસા વધીને 69.34 પર બંધ રહ્યો હતો, જે ક્રૂડના ભાવમાં ઘટાડો કરવા પાછળના બીજા સીધી સત્ર છે.

ઓઇલના ભાવમાં નબળાઇ અને સ્થાનિક ઉપજને ઠંડુ ઠરાવવાના લીધે રૂપિયોએ બીજા સત્ર માટેના લાભમાં વધારો કર્યો હતો. આજે સીએનવાયમાં ખસેડવામાં આવે ત્યારે તે નબળા રીતે નબળા રહેવાની અપેક્ષા છે, એમ ડોલરમાં જોવા મળતા એકીકરણના બેકડ્રોપમાં ઇએમ કરન્સી માટે નિર્ણાયક ટ્રીગર રહે છે, એવું આઇસીઆઇસીઆઈ ડાયરેક્ટરે જણાવ્યું હતું.

ઊંચી વાસ્તવિક સરેરાશ કમાણી વૃદ્ધિને ટ્રૅક કરતી મુખ્ય ચલણો સામે ડોલર ઇન્ડેક્સ થોડો વધારે હતો. જો કે યુ.એસ. મે.સ.પી.આઈ. 1.8% ની અપેક્ષાએ 1.9% ની નીચી સપાટીએ પહોંચી ગયો હતો જે ઉપજ પર વેગ મળ્યો હતો. ઇએમ ચલણ માટે, ચાઈનીઝ યુઆન ચાલ મુખ્ય પરિબળ રહે છે. હાલમાં, તે 6.9180 ની નજીક છે. જો કે, વેપારના તણાવો સતત વધતા જતા હોય છે, 7 તરફની તરફેણમાં નકારી શકાય નહીં.

અમે આશા રાખીએ છીએ કે યુએસડીઆઈઆરઆર નીચા સ્તરે સપોર્ટ શોધી શકશે. લાંબી સ્થિતિ શરૂ કરવા માટે જોડીમાં ડાઉનસાઈડ્સનો ઉપયોગ કરો, તે ઉમેરે છે.

સબ્સ્ક્રાઇબ પ્રો પર સબ્સ્ક્રાઇબ કરો અને ક્યુરેટ કરેલા માર્કેટ ડેટાની ઍક્સેસ મેળવો, વિશિષ્ટ ટ્રેડિંગ ભલામણો, સ્વતંત્ર ઇક્વિટી વિશ્લેષણ, કાર્યક્ષમ રોકાણના વિચારો, માક્રો, કોર્પોરેટ અને નીતિ કાર્યવાહી, માર્કેટ ગુરુઓથી વ્યવહારિક અંતદૃષ્ટિ અને ઘણું બધું.

પ્રથમ 13 જૂન, 2019 03:12 વાગ્યે પ્રકાશિત