સાહો ટીઝર રીવ્યૂ: પ્રભુની ફિલ્મમાં બ્લોકબસ્ટર લખેલું છે – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

સાહો ટીઝર રીવ્યૂ: પ્રભુની ફિલ્મમાં બ્લોકબસ્ટર લખેલું છે – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

સાહો ટીઝર
સાહો ટીઝર: પ્રભુની ભૂમિકા ભજવનાર સુજેત દ્વારા સંચાલિત છે.

સાહો એક આઉટ-એન્ડ-આઉટ એક્શન ફિલ્મ છે. એવું લાગે છે કે મૂવી વૈશ્વિક પ્રેક્ષકોને આકર્ષિત કરવા માટે બનાવવામાં આવી છે અને તેથી તે સુપ્રસિદ્ધ હોલીવુડ સ્ટંટ કોરિઓગ્રાફર કેની બેટ્સ સહિત વિવિધ એક્શન ડાયરેક્ટર દ્વારા દિગ્દર્શીત કેટલાક વિચિત્ર, આંતરરાષ્ટ્રીય સ્તરની એક્શન સિક્વન્સ આપે છે.

અમે મુંબઇના પૂર્વાવલોકન પર સાહોનો ટીઝર જોયો. વાર્તાને જાહેર કરતાં, તારાઓના કાસ્ટને રજૂ કરવા અને પ્રભુત્વના કાચા માસ્કિસ્મોને રજૂ કરવા વિશે તે વધુ છે.

અહીં સાહો ટીઝર જુઓ:

અહીં સાહો ટીઝરના કેટલાક હાઇલાઇટ્સ છે:

ક્રિયા

ક્રિયા સીમલેસ છે, પરંતુ એક મિનિટ અને ચાલીસ સેકન્ડ ટીઝર માટે થોડું વધારે. તમે પ્રભાવશાળી કાર પીસીંગ અને બાઇકની સવારી સિક્વન્સનો પ્રભાવ ધરાવે છે. તે સ્ક્રીન પર એક અદભૂત દ્રષ્ટિ હશે. Saaho એક પકડવું, ઓટીટી એક્શન રોમાંચક હોવાનું વચન આપ્યું.

પ્રભુ

જેમ આપણે અગાઉ કહ્યું હતું તેમ, આ ફિલ્મ તેલુગુ સુપરસ્ટાર પ્રભુના મશિમો માટે શોકેસ છે. બાહુબલીથી પ્રભુને એક બાજુ ગોઠવો અને તેને વધુ સુપરહીરો પ્રકાર અવતારમાં જોવા માટે પોતાને તૈયાર કરો. બાઇક સવારી સિક્વન્સ કરતો પ્રભુ સંપૂર્ણપણે તૃષ્ણા છે. તમે કોમેડીમાં તેનો હાથ અજમાવી જુઓ છો.

શામેલ કરો

ટીઝર એ સાહોની સ્ટાર કાસ્ટની રજૂઆતની જેમ વધુ છે. તેમાં તેલુગુ અને હિન્દી ફિલ્મ ઉદ્યોગોના કેટલાક લોકપ્રિય અભિનેતાઓ છે. તમે બૉલીવુડના ઘણા જાણીતા ચહેરાઓ જુઓ છો, જે આ મૂવીને ભારત સાથે જોડે છે. ફિલ્મમાં શ્રદ્ધા કપૂર રોમાંસ પ્રભાષ, જ્યારે નીલ નીતિન મુકેશ મુખ્ય વિરોધી છે. સાહો અરુણ વિજય, ચંકી પાંડે, જેકી શ્રોફ, મહેશ મંજેરેકર, મંદિરા બેદી , ઇવિલિન શર્મા અને વેનેલા કિશોરને પણ રજૂ કરે છે.

વિઝ્યુઅલ ઇફેક્ટ્સ

સૅહોમાં સરળ અને સમૃદ્ધ વિઝ્યુઅલ ઇફેક્ટ્સ પર ટીઝર એક ઝલક આપે છે. આંતરરાષ્ટ્રીય શહેરોમાં હવાઈ શોટ્સ અને લડત સિક્વન્સ રોમાંચક છે. પરંતુ પછી તમને આશ્ચર્ય થશે કે મૂવીમાં એટલા બધા VFX શા માટે છે? ત્યાં એક દ્રશ્ય છે જ્યાં કોઈ બરફના સમઘનથી ભરેલા ગ્લાસને ખસેડે છે અને તેમાં વીએફએક્સ પણ છે. જો કે, દ્રશ્ય ખરાબ દેખાતું નથી. વીએફએક્સ સાહોનો બેકબોન છે.

બહુભાષી એક્શન ફિલ્મ

સાહો બોલાવ્યા નથી. તેને ત્રણ જુદા જુદા ભાષાઓમાં શૂટ કરવામાં આવે છે – તેલુગુ, તમિલ અને હિન્દી, સાથે સાથે. આનાથી સમગ્ર ભારતના પ્રેક્ષકોને ફિલ્મ સાથે જોડવામાં મદદ મળે છે. બાહુબલી ફિલ્મોમાં તેમના પ્રદર્શન પછી સમગ્ર ભારતમાં પ્રભુના મોટા ચાહક સાથે, આ મૂવી તેમને અલગ અવતાર અને એક સમાન માંસની ભૂમિકામાં બતાવશે.

સાહો 15 ઓગસ્ટ, 2019 ના રોજ રીલીઝ થાય છે.