સેમસંગ ગેલેક્સી એમ 30 એસએમ-એમ 307 એફ વર્ઝન ઇન વર્ક્સ: રિપોર્ટ – એનડીટીવી ન્યુઝ

સેમસંગ ગેલેક્સી એમ 30 એસએમ-એમ 307 એફ વર્ઝન ઇન વર્ક્સ: રિપોર્ટ – એનડીટીવી ન્યુઝ

ગેલેક્સી એમ 30 નું નવું વર્ઝન નવું પ્રોસેસર રમી શકે છે

Samsung Galaxy M30 SM-M307F Variant in the Works: Report

સેમસંગ ગેલેક્સી એમ 30 ફેબ્રુઆરીમાં ભારતમાં લોંચ કરવામાં આવ્યો હતો

સેમસંગ ભારતમાં ગેલેક્સી એમ-શ્રેણી સ્માર્ટફોન સાથે આક્રમક છે. હાલમાં તેમાં ગેલેક્સી એમ 10, ગેલેક્સી એમ 20, ગેલેક્સી એમ 30, અને તાજેતરમાં લોન્ચ થયેલી ગેલેક્સી એમ 40 નો સમાવેશ થાય છે. આ સ્માર્ટફોન સિરીઝને હજારો વર્ષો સુધી લક્ષ્યાંક બનાવવામાં આવી હતી, અને હવે એવું કહેવામાં આવ્યું છે કે સેમસંગ વર્તમાન શ્રેણીમાં ઉમેરવા માટે ગેલેક્સી એમ 30 નું નવું સંસ્કરણ ઉમેરવા પર કામ કરી રહ્યું છે. મૂળ ગેલેક્સી એમ 30 ને 4 મહિના પહેલા લોન્ચ કરવામાં આવ્યું હતું અને આવનારા ઉપકરણને પૂર્ણ અનુગામી અનુગામીની જગ્યાએ ઉપકરણનું એક પ્રકાર કહેવામાં આવે છે.

સેમમોબાઇલના એક અહેવાલ અનુસાર, સેમસંગ મોડેલ નંબર તરીકે એસએમ-એમ 307 એફ સાથે સ્માર્ટફોન પર કામ કરી રહ્યું છે. હાલના ગેલેક્સી એમ 30 માં એસએમ-એમ 305 એફ મોડેલ નંબર છે તેથી શક્ય છે કે આગામી ફોન ફક્ત એક નવી આવૃત્તિ છે. સેમસંગ ગેલેક્સી એ-સીરીઝ માટે સમાન પ્રકારો પર પણ કામ કરે છે અને ગેલેક્સી એ 50 અને ગેલેક્સી એ 70 ના નવા પ્રકારો વિકાસમાં હોવાનું અપેક્ષિત છે.

આ ક્ષણે, તે કહેવું મુશ્કેલ છે કે આગામી ગેલેક્સી એમ 30 મૂળ મોડથી કેવી રીતે અલગ હશે. હાલના સેમસંગ ગેલેક્સી એમ 30 એ એક્નોનો 7904 એસઓસી દ્વારા સંચાલિત છે અને 4 જીબી રેમ અને 6 જીબી રેમ વેરિયન્ટ્સમાં આવે છે. તે એન્ડ્રોઇડ 8.1 ઓરેયોની ટોચ પર ચાલી રહેલ સેમસંગ અનુભવ 9.5 સાથે આવે છે. ગેલેક્સી એમ 30 ની 4 જીબી રેમ વેરિઅન્ટની કિંમત રૂ. 14,990 અને 6 જીબી રેમ વેરિયન્ટ રૂ. 17,990.

ગેલેક્સી એમ 30 ની હાલની સ્માર્ટફોન પર આવનારી સુધારણામાં શું સુધારો થશે તે અજ્ઞાત નથી. તે વિવિધ કેમેરા અથવા અલગ પ્રોસેસર મેળવી શકે છે, સેમસંગ એન્ડ્રોઇડ 9 પાઇના શીર્ષ પર તેના નવીનતમ એક UI સાથે નવી M30 પણ લોન્ચ કરી શકે છે. પરંતુ આ બધા આ ક્ષણે અટકળો છે. જોકે, તે જાણીતું છે કે નવા ડિવાઇસને ગેલેક્સી એમ 30 જેવું જ 64GB અને 128GB સ્ટોરેજ મળશે.

સ્માર્ટફોન વિશે કોઈ માહિતી નથી, તેથી અમને પાછા અટકી રહેવું પડશે અને સેમસંગને આ ઉપકરણનું અનાવરણ કરવા માટે રાહ જોવી પડશે.

નવીનતમ ટેક સમાચાર અને સમીક્ષાઓ માટે , ટ્વિટર , ફેસબુક પર ગેજેટ્સ 360 ને અનુસરો અને અમારી YouTube ચેનલ પર સબ્સ્ક્રાઇબ કરો.