રોબર્ટ ડોવની જુન 'અમેરિકાના એ ** **' જન્મદિવસની શુભેચ્છા આપે છે જેમ ક્રિસ ક્રૅન્સે 38 નું ટર્નિંગ કર્યું છે – સમાચાર 18

રોબર્ટ ડોવની જુન 'અમેરિકાના એ ** **' જન્મદિવસની શુભેચ્છા આપે છે જેમ ક્રિસ ક્રૅન્સે 38 નું ટર્નિંગ કર્યું છે – સમાચાર 18

અપેક્ષા મુજબ, ક્રિસ ઇવાન્સ ગુરુવારે 38 મા સ્થાને હતા, તેમનો ‘એવેન્જર્સ: એન્ડગેમ’ સહ કલાકાર રોબર્ટ ડોવની જુનિયરને કેપ કૂલ કહેવા માટે પુષ્કળ હતું.

Robert Downey Jr Wishes 'America's A**' Happy Birthday As Chris Evans Turns 38
છબી સૌજન્ય: રોઇટર્સ ચિત્રો

2012 ના ધી એવેન્જર્સ એન્ડ એવેન્જર્સ: એગ ઓફ અલ્ટ્રોન ટુ કેપ્ટન અમેરિકા: સિવિલ વૉર, એવેન્જર્સ: અનંત વૉર એન્ડ એવેન્જર્સ એવેન્જર્સ: એન્ડગેમે , રોબર્ટ ડોવેની જુનિયર અને ક્રિસ ઇવાન્સે માર્વેલ સિનેમેટિક બ્રહ્માંડમાં ક્રમશઃ આયર્ન મૅન અને કૅપ્ટન અમેરિકાનું ચિત્રણ કર્યું છે. એમસીયુ) ફિલ્મો. કૅપ્ટન અમેરિકામાં બંનેનું મુખ્ય શાસન હતું : સિવિલ વોર , સૌજન્ય ધી સોકોવિયા એકોર્ડ્સ. પરંતુ માર્વેલે તાજેતરમાં જ અમારા બે પ્રિય સુપરહીરોને ફરીથી ભેગા કર્યા અને તેમના આંતરવિગ્રહને અંતે મળી ગયું.

જેમ અપેક્ષિત છે, ઇવાન્સ ગુરુવારે 38 થઈ ગયા હતા, તેમનો સહ-તારો ડાઉની જુનિયર કેપ કૂલને કહેવા માટે પુષ્કળ હતું.

ડાઉની જુરે ઇવાન્સને ઇવાન્સના દ્રશ્યના આનંદદાયક જીઆઇએફ સાથે જન્મદિવસની શુભેચ્છા પાઠવી હતી જેમાં તેણે એવેન્જર્સમાં લડત આપી હતી : એન્ડગેમ .

સંબંધિત: ક્રિસ ઇવાન્સ કૅપ્ટન અમેરિકા કરતાં વધુ હોઈ શકે છે, જો તમે તેમની ‘સારી’ મૂવીઝ જોવાનું શરૂ કર્યું હોત

“તે અમેરિકાનું ** છે” ગિફ વાંચો, જેમ કે ડાઉનીએ ટ્વીટ કર્યું, “અમેરિકાના જન્મદિવસની શુભેચ્છાઓ ** વિશ્વ એક સારી જગ્યા છે, અને હું તમને ગાલ પર ચુંબન કરું છું! @ ક્રિસેસ.”

ઇવાન્સે તાજ અને વાદળી હૃદયની ઇમોજીસ સાથે પ્રતિક્રિયા આપી.

રોબર્ટ

માર્ચમાં ધ હોલીવુડ રિપોર્ટર સાથેના એક મુલાકાતમાં, ઇવાન્સે જાહેર કર્યું કે તેઓ ખરેખર કૅપ્ટન અમેરિકાને પ્રથમ ભાગમાં જોઈતા નથી. તેણે બે વખત ભૂમિકા ભજવવાનું પણ કહ્યું ન હતું, પરંતુ તે ડાઉને જુનિયર હતા જેમણે તેમને બોલાવ્યા હતા અને તેમને ભૂમિકા લેવા માટે ખાતરી આપી હતી.

માર્ક રફ્લો, ઉર્કે ધ ઈનક્રેડિબલ હલ્ક, ઇવાન્સ માટે એક સ્પર્ધનીય જન્મદિવસ સંદેશાવ્યવહાર પણ કર્યો, તેણે પોતાની જાતને અને સેટ અને લેખનથી જન્મદિવસનો છોકરો પોસ્ટ કર્યો, “વિચિત્ર @ ક્રિસેસન્સ લવ યુ, બ્ર્રોને જન્મદિવસની સૌથી ખુશી. તેમને આજે શુભેચ્છા પાઠવશો! ”

ઓહલ, સાથી તમે એક રત્ન છો 💚

– ક્રિસ ઇવાન્સ (@ ક્રિસેસન્સ) જૂન 13, 2019

સ્વયંના બ્રહ્માંડ પર તાજેતરના દેખાવ દરમિયાન, ક્રિસ હેમ્સવર્થ અને ટેસ્સા થોમ્પસન, જેમણે એન્ડગેમમાં ક્રમશઃ થોર અને વાલ્કીરીને ભજવ્યું હતું, ઇવાન્સે તેમના ખાસ દિવસે પણ ઇચ્છા વ્યક્ત કરી હતી અને તેમને “જન્મદિવસની શુભેચ્છા” પણ ગાઈ હતી.

વધુ માટે @ News18Movies ને અનુસરો