હોલ્ડરને ટૂંકા દડાઓના ઓવરફિલ પર 'કોઈ ખેદ નથી' – ક્રિકબઝ – ક્રિકબઝ

હોલ્ડરને ટૂંકા દડાઓના ઓવરફિલ પર 'કોઈ ખેદ નથી' – ક્રિકબઝ – ક્રિકબઝ

ટૂંકું બોલ? તમારો આભાર નથી.

<સેક્શન>

 મધ્યમ ઓવરમાં વિકેટો બાજુઓ વચ્ચે તફાવત સાબિત થયા. .

મધ્યમ ઓવરમાં વિકેટો બાજુઓ વચ્ચે તફાવત સાબિત થયા. © AFP

વેસ્ટ ઇન્ડિઝે તેમના વર્લ્ડ કપ ઝુંબેશને વધુ સારી નોંધ પર શરૂ કરી શક્યા નહીં. પાકિસ્તાનમાં એક ન્યુરોટિક વિરોધી જેણે તેમની રાહ પર રાખ્યા; ટૂંકા બોલ સાથે ધમકી, જે સારી ઓલ ‘દિવસો માટે સરસ સરસ થ્રોબૅક હતી; અને સાથે વધુ પ્રવાસ શરૂ કરવા માટે વધુ મહત્ત્વની જીત. પરંતુ સાઉથેમ્પ્ટનમાં ઈંગ્લેન્ડ વિરુદ્ધની ટીમથી વેસ્ટ ઈન્ડિઝ ઘણી રડતી હતી.

બાઉન્સર ઑસ્ટ્રેલિયા વિરુદ્ધ બઝવર્ડ હતો, અને તે ફરીથી ઈંગ્લેન્ડ વિરુદ્ધ હતું – આ સમયે, વેસ્ટ ઈન્ડિઝે બોલી હતી, કેટલીકવાર માત્ર તે માટે . તેઓ નોટિંગહામ કરતા ધીરે ધીરે, સૂર્યની બહાર બોલિંગ કરી રહ્યા હતા, જ્યાં તેમના ટૂંકા દડા વધુ મૂલ્યવાન હતા. પરંતુ વેસ્ટ ઈન્ડિઝના કેપ્ટન જેસન હોલ્ડરે કહ્યું કે તેને “કોઈ દિલગીરતા નથી” કે તેના બોલરોએ ઘણી બધી ટૂંકા દડા ફેંક્યા છે. “અફસોસ નથી?” તેણે ફરીથી ફોલો-અપમાં પૂછ્યું. ધારક તેના માથાને હલાવે છે. એક રીતે, ઈંગ્લેન્ડ સામે બીજો કોઈ વિકલ્પ ન હતો.

“તે તે દિવસોમાં માત્ર એક હતું. મને લાગ્યું કે બીજા અર્ધમાં સૂર્ય બહાર આવ્યો અને વિકેટ ફટકો પડી. ન્યૂ-બોલ વિકેટ્સ આજે અને તે ચાર રમતોમાંની એક છે જે અમે રમી છે અને અમને નવો બોલ વિકેટ મળ્યો નથી, “વેસ્ટ ઈન્ડિઝના આઠ વિકેટથી ઇંગ્લેન્ડમાં થયેલી હાર પછી હોલ્ડરે કહ્યું હતું.

“મને લાગે છે કે બોલરોએ પ્રયાસ કર્યો. પીછો કરવો, 213 રનનો બચાવ કરવો સરળ નથી. અમારે વિકેટ લેવાની જરૂર છે. અમને કોઈ નવું મળ્યું નથી. સ્પર્ધામાં પહેલીવાર વિકેટોનો વિકેટોનો સામનો કરવો પડ્યો હતો પરંતુ અમે પ્રયત્ન કર્યો હતો. તે પ્રયાસ કરવાનો અભાવ ન હતો. તે આપણા માટે આજે નહોતું રહ્યું. ”

44.4 ઓવરમાં વેસ્ટ ઈન્ડિઝ 212 રનથી પરાજય થયો હોવા છતાં, તે ટોચ પરની એપ્લિકેશનની અભાવ માટે ન હતો. બૉલર-ફ્રેન્ડલી પરિસ્થિતિઓમાં બેટિંગમાં મોકલવામાં, વેસ્ટ ઈન્ડિઝ દસ ઓવરના અંતે 1 વિકેટે 41 રનનો હતો, જે સીમિંગ સ્થિતિમાં બેટિંગ કર્યા પછી એક સીધી જીત હતી, પરંતુ મધ્યમ ઓવરમાં પકડવાની કોશિશ કરી રહી હતી.

“મને લાગ્યું કે અમે મધ્યમાં આ રમત ગુમાવી દીધી,” હોલ્ડરે કહ્યું. “દરેક વખતે અમને કંઈક મળે છે, અમે વિકેટ ગુમાવીએ છીએ. નિર્ણાયક તબક્કામાં વિકેટ ગુમાવીએ છીએ. હું વિચારું છું કે પાછલા સમયમાં પાછા જોવું, તમારે થોડી વધારે ભાગીદારી બનાવવી પડશે અને ઊંડાણમાં જવું પડશે. મેં વિચાર્યું હતું કે પૂરેન ખૂબ જ સારી રીતે રમ્યા હતા અને તે એક ઉદાહરણ છે. તે પિચ પર આપણે કેવી રીતે રમવાની જરૂર છે. ”

સૌથી રસપ્રદ પાસું એ હતું કે અડધા માર્ચે પણ જ્યારે ઇંગ્લેન્ડને 213 રનના લક્ષ્યાંકનો સામનો કરવો પડ્યો હતો, ત્યારે તમે પશ્ચિમમાં શાસન કરી શક્યા નહીં ઈન્ડીઝ આઉટ તમે જાણો છો કે તેઓ હુમલો કરશે, ટૂંકા બોલિંગ કરશે, મોટા ચોરસ સીમા ધરાવતા ગ્રાઉન્ડ પર ઈંગ્લેન્ડનું પરીક્ષણ કરશે.

“અમને લાગ્યું કે અમારી પાસે હાફવે સ્ટેજ પર ખરેખર સારી તક હતી, તેમ છતાં અમને લાગ્યું કે હજી પણ થોડા રન બાકી છે.” કહ્યું હતું કે, અમે જે રીતે બોલિંગ કરી રહ્યા છીએ, અમે નવી બોલ વિકેટ મેળવવા માટે પોતાને ટેકો આપી રહ્યા છીએ. તે આજે આપણા માટે થયું નથી, સારી રીતે ઇંગ્લેન્ડ રમ્યા.

“અમે આ ટુર્નામેન્ટમાં અત્યાર સુધી અને તાજેતરના ભૂતકાળમાં અને ભૂતકાળમાં સામાન્ય રીતે અહીં જે ઉત્પન્ન કરી શકીએ તેના ઝાંખા દર્શાવતા હતા. તે લાંબા સમય સુધી એકસાથે લાવવું, એક સંપૂર્ણ રમત સાથે સુસંગત રહેવું અને સુસંગત હોવું એ માત્ર એક બાબત છે. જ્યારે પણ હું તમારા મિત્રો સાથે વાત કરું છું ત્યારે મેં હંમેશાં સુસંગતતા વિશે બોલાવ્યું છે, તેથી તે શોધવાનું અમારું વાંધો છે.

“આપણે બેટ્સમેન તરીકે જવાબદારી લેવી તેની ખાતરી કરવા માટે અંદરથી ખોદવું પડશે અને બોલરો તરીકે આપણે આક્રમક રહીશું.”

© ક્રિકબઝ