જન્માક્ષર, 24 જૂન 2019: મેષ, વૃષભ, જેમિની, કેન્સર અને અન્ય માટે જ્યોતિષીય આગાહી તપાસો – ટાઇમ્સ ઓફ ઇન્ડિયા

જન્માક્ષર, 24 જૂન 2019: મેષ, વૃષભ, જેમિની, કેન્સર અને અન્ય માટે જ્યોતિષીય આગાહી તપાસો – ટાઇમ્સ ઓફ ઇન્ડિયા

આશ્ચર્યજનક છે કે તે પાવર-પેક્ડ દિવસ હશે કે નરમ, બોજારૂપ હશે? અમે તમને આવરી લીધેલ છે. તમારા માટે સ્ટોરમાં શું છે તે જાણવા માટે વાંચો …
મેષ

આજે તમારે બોલવાની તમારી રીતને નિયંત્રિત કરવી જોઈએ, તમારે છુપાયેલા દુશ્મનો અને વિરોધીઓની દ્રષ્ટિએ સાવચેત રહેવું જોઈએ. તમે ષડયંત્રનો શિકાર બની શકો છો. જોખમી સંપત્તિઓમાં રોકાણ કરવાથી ટાળવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. તમારે કોઈપણને પૈસા આપવાનું ટાળવું જોઈએ, તે સહેલાઇથી પુનઃપ્રાપ્ત થઈ શકે નહીં. તાણમાંથી બહાર આવવા માટે ધ્યાન અને યોગ કરવાની સલાહ આપવામાં આવે છે.

વૃષભ

આજે તમે નકારાત્મક વિચારોનો શિકાર બનશો. નિરાશાજનક પ્રકૃતિ અને ઘમંડ તમને સખત નિર્ણયો લેવાથી પાછા લાવશે. તમને તમારા વડીલોની આશીર્વાદની જરૂર પડશે, જે તમને તમારા કાર્ય આગળ વધારવામાં મદદ કરશે. મૃત સંપત્તિમાં રોકાણ કરવાનું ટાળવું જોઈએ. લવ પક્ષીઓને વિક્ષેપકારક વાતચીત ટાળવી જોઈએ.

જેમિની

આજે તમે તમારા વિરોધીઓ અને છુપાયેલા દુશ્મનોથી વિજેતા સ્થિતિમાં છો. તમારો પૈસા જે અટવાઇ ગયો હતો તે આજે પુનઃપ્રાપ્ત થઈ શકે છે. તમે કામ પર તમારું શ્રેષ્ઠ પ્રદર્શન કરી શકો છો. લગ્નના સંદર્ભમાં પ્રેમ પક્ષીઓ અને સિંગલ્સ માટે નિર્ણાયક નિર્ણયો લેવાનો મહત્વપૂર્ણ દિવસ.

કેન્સર

આજે તમારા માટે એક સારો દિવસ છે. છેલ્લા અઠવાડિયે કચરો હવે પૂર્ણ છે. તમે તમારી મુદતવીતી યોજનાઓ શરૂ કરી શકો છો. તમને તમારા સખત મહેનતનો પુરસ્કાર મળી શકે છે, જે તમારા આત્મવિશ્વાસને વેગ આપી શકે છે. તમારા વ્યવસાયમાં કેટલાક ફાયદા છે જે તમારા નાણાને પ્રોત્સાહન આપે છે. નિકાસ અને આયાત, ફેશન્સ, ડેરી ઉત્પાદનથી સંબંધિત મૂળ લોકો વધુ સારું કરી શકે છે.

લીઓ

આજે, તમે નબળા લાગે છે, તમને આરોગ્ય સમસ્યાઓ હોઈ શકે છે. તમારા મગજમાં વધારે કામ કરવાથી તમે થાકી શકો છો. તે તમારા ઘરેલુ સુમેળને અસર કરી શકે છે. તમે સમાજમાં અથવા કુટુંબ સાથે મળીને મોડી પહોંચી શકો છો. વ્યવસાયમાં નુકસાન શક્ય હોઈ શકે છે; તેને નવા વ્યવસાયમાં રોકાણ ન કરવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. લવ પક્ષીઓ વિવાદોમાં સામેલ થવાનું ટાળશે.

કન્યા

આજે તમે ચંદ્ર દ્વારા આશીર્વાદ પામ્યા છે, તમે વ્યવસાયની દ્રષ્ટિએ નવી યોજનાઓ બનાવી શકો છો, તમારા સાથીઓ તમારી યોજનાઓને અમલમાં મૂકવા માટે તમારી સાથે હોઈ શકે છે. તમે તમારા ક્લાઈન્ટો પાસેથી અટવાઇ ગયેલી નાણાં પુનઃપ્રાપ્ત કરી શકો છો, જે વ્યવસાયમાં પ્રવાહિતાને વેગ આપે છે. મોડી સાંજે, તમે થોડી ડિપ્રેસન અનુભવી શકો છો, જે તમારી ઊંઘની ઊંઘને ​​અસર કરી શકે છે.

તુલા

આજે, તમારા વિરોધીઓ અને છુપાયેલા દુશ્મનો ઉપર તમારું નિયંત્રણ છે. કાનૂની બાબતમાં નિર્ણય તમારી તરફેણમાં આવી શકે છે. તમારા સખત મહેનતને લીધે તમારા સિનિયર ખુશ થઈ શકે છે; તમને પ્રમોશનના સંદર્ભમાં નવી જવાબદારીઓ મળી શકે છે. સિંગલ્સને સાથી સાથી મળી શકે છે.

વૃશ્ચિક

આજે તમે ખુશ થઈ શકો છો, તમે કેટલીક સર્જનાત્મક સામગ્રી ખરીદવાની યોજના બનાવી શકો છો, જે તમારી જીવનશૈલીને સુધારી શકે છે. તમે તમારા મિત્રો અને પરિવારના સભ્યો પર પણ ખર્ચ કરી શકો છો. તમે અસ્કયામતોમાં રોકાણ કરવાનું આયોજન કરી શકો છો. સિંગલ્સની સારી મેચ હોઈ શકે છે, પ્રેમ પક્ષીઓ તેમના મહત્વના ક્ષણોનો આનંદ માણી શકે છે.

ધનુરાશિ

આજે, તમે મનની શાંતિ શોધી શકો છો. ચંદ્રની આશીર્વાદ તમને તમારા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવામાં મદદ કરશે. મિલકત અને અન્ય મિલકતોમાં રોકાણોને ટાળવા સલાહ આપવામાં આવે છે. તમારા ઘરેલુ જીવનમાં તમને કેટલાક ખુશ ક્ષણો હોઈ શકે છે, પરંતુ તમારા જીવનસાથી સાથે ઘમંડ અને અહંકારને ટાળવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. વ્યવસાય ભાગીદાર સાથેના વિવાદોનું નિરાકરણ થવાની સંભાવના છે.

મકર

આજે, તમે તમારી આસપાસના લોકો સાથે નમ્ર હોઈ શકો છો. બોલવાની તમારી રીતથી ઘણી સમસ્યાઓનો ઉકેલ આવી શકે છે. બચત અને ખર્ચ વચ્ચે કેટલાક નિયંત્રણ હોઈ શકે છે, જે તમારી બચતને વેગ આપે છે. તમે તમારા ઘરને નવીનીકૃત કરવા માટે કેટલીક સર્જનાત્મક સામગ્રી ખરીદવા માટે ખર્ચ કરી શકો છો.

એક્વેરિયસ

આજે, તમે કુટુંબમાં બોલવાની તમારી રીતને નિયંત્રિત કરવાની સલાહ આપી છે, તમારી છૂટથી વાતચીત તમારા કુટુંબની સુમેળને અસર કરી શકે છે. તમે તમારા સખત કમાણીને તમારી સામાજિક સ્થિતિ જાળવી રાખવા માટે કેટલીક મૂલ્યવાન સામગ્રી ખરીદવા માટે ખર્ચ કરી શકો છો, તે સલાહ આપવામાં આવે છે કે તમારા પૈસાને ખિસ્સામાંથી છૂટકારો ન રાખવો. આરોગ્યના સંદર્ભમાં તમને કાન, દાંત અને ગળાની સમસ્યાઓ સંબંધિત સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

મીન

આજે તમારા માટે એક સારો દિવસ છે. તમારી પાસે સારી જોમ અને આરોગ્ય છે. તમે તમારા કામનો આનંદ માણી શકો છો; ઘરેલું જીવન પણ સારું હોઈ શકે છે. સ્વસ્થ ભાગીદારી તમને વ્યવસાયની દ્રષ્ટિએ લાભ આપશે. નોકરી શોધનારાઓ યોગ્ય નોકરી શોધી શકશે. પ્રેમ પક્ષીઓ આત્મ-આદર મુદ્દાઓ પર ચર્ચા કરવાથી ટાળશે.


લેખક, સમીર જૈન, એક જયપુર સ્થિત જ્યોતિષવિદ્યા છે જે જ્યોતિષવિદ્યા, અંકશાસ્ત્ર, પામશાસ્ત્ર અને વાસ્તુમાં નિષ્ણાત છે. તે જૈન મંદિર વાસ્તુ અને જૈન જ્યોતિષમાં નિષ્ણાત પણ છે. છેલ્લા કેટલાક વર્ષોથી તેણે યુએસએ, બ્રાઝિલ, મેક્સિકો, કેનેડા, યુકે, ઑસ્ટ્રેલિયા, તુર્કી, ફ્રાંસ, ઇટાલી, દક્ષિણ આફ્રિકા અને જર્મનીના ગ્રાહકોની સલાહ લીધી છે.

# આસ્ટ્રોલોજી # હોરોસ્કોપ # ડેઇલીહોરોસ્કોપ #horoscopetoday #horoscopejune #junehoroscope