વનપ્લસ 5/5 ટીની અંતિમ ઓક્સિજનસ ઓપન બીટા ઝેન મોડ – એક્સડીએ ડેવલપર્સને લાવે છે

વનપ્લસ 5/5 ટીની અંતિમ ઓક્સિજનસ ઓપન બીટા ઝેન મોડ – એક્સડીએ ડેવલપર્સને લાવે છે

વનપ્લસ 5 અને તેનું પુનરાવર્તન, વનપ્લસ 5 ટી , બંને પુરાવા હતા કે વનપુલસે 2017 માં જ્યારે લોન્ચ કર્યું ત્યારે તે વસ્તુઓને યોગ્ય રીતે શરૂ કરવાનું શરૂ કર્યું હતું. વનપ્લસ 3 અને વનપ્લસ 3 ટીના સફળ રન પછી, OnePlus ને પોતાને એકીકૃત કરવા માટે વધુ હિટની જરૂર હતી વધુ વૈશ્વિક ધોરણે માન્ય બ્રાન્ડ, જે તેઓએ બંને ઉપકરણો સાથે પ્રાપ્ત કરી. અને તાજેતરમાં જ તે એક પાસાને પ્રભાવિત કરે છે જે અપડેટ ફ્રન્ટમાં છે. OnePlus 3 / 3T ને Android Nougat , Android Oreo અને તાજેતરમાં, Android Pie માં અપડેટ્સ પ્રાપ્ત થયા છે, જે Android Marshmallow સાથેના ઉપકરણને લોંચ કરવા માટે ઘણું કહેવું છે. OnePlus 5 અને OnePlus 5T ના વર્તમાન વપરાશકર્તાઓ, તે જાણવા માટે ખુબ ખુશ ન હોઈ શકે કે OnePlus એ આ ઉપકરણો માટેના છેલ્લા બીટા અપડેટને સંભવિત રૂપે સંભાળી રહ્યું છે.

વનપ્લસ 5 એક્સડીએ ફોરમ / વનપ્લસ 5 ટી એક્સડીએ ફોરમ

આ અપડેટમાં 5 / 5T વપરાશકર્તાઓ માટે સૌથી મોટી સુવિધા ઝેન મોડ છે. ઝેન મોડને વનપ્લસ 7 પ્રોની મુખ્ય વિશેષતાઓમાંની એક તરીકે રજૂ કરાયો હતો, અને તેનો એકમાત્ર હેતુ એ છે કે તમે તમારા ફોનનો ઉપયોગ “વિરામ” પ્રકારો દ્વારા ઓછો કરવા માટે કરો છો, જેમાં તમારો ફોન લૉક થાય છે જેથી તમે બહાર જઈ શકો અને અન્ય વસ્તુઓ કરો. આ સુવિધાને વનપ્લસ 5 અને વનપ્લસ 5T માં સ્ટાન્ડર્ડ ઓક્સિજનસ ફીચર તરીકે રજૂ કરવામાં આવી રહી છે, તેથી તમારે તેને મેળવવા માટે બહાર જવા અને એક નવી વન OnePlus 7 / પ્રો ખરીદવાની જરૂર નથી.

બાકીના અપડેટ માટે, તેમાં સામાન્ય રીતે બગ ફિક્સેસ અને સુધારણાઓ તેમજ હવામાન અને ફોન એપ્લિકેશન્સ સંબંધિત કેટલાક ઑપ્ટિમાઇઝેશન શામેલ છે. તેમ છતાં, ઉલ્લેખનીય છે કે, આ બંને ફોન્સ માટે આવશ્યકપણે આ છેલ્લું અપડેટ નથી: તેનો અર્થ એ છે કે આ છેલ્લા બીટા અપડેટ્સ હશે. હકીકતમાં, OnePlus એ પુષ્ટિ કરી છે કે બંને ફોન એન્ડ્રોઇડ ક્યૂ મેળવશે , અને 3 / 3T માટે તેઓ એન્ડ્રોઇડ પાઇને કેવી રીતે રીલીઝ કરવામાં સફળ રહ્યા છે, અમે આ વચન પર શંકા નથી કરી રહ્યા.

 • સિસ્ટમ
  • સામાન્ય બગ ફિક્સેસ અને સ્થિરતા સુધારણાઓ
 • હવામાન
  • પૃષ્ઠો વચ્ચે સ્વિચ કરવા માટે સુધારેલ સ્ક્રોલિંગ અનુભવ
  • બહુવિધ શહેરો માટે વેધર કાર્ડ્સ હવે તેમને ટેપ કરીને અને પકડીને ફરીથી ગોઠવી અથવા કાઢી નાખવામાં આવી શકે છે
  • જ્યારે તમે જીપીએસ સ્થાનને ઍક્સેસ કરવાની એપ્લિકેશનની પરવાનગીને અક્ષમ કરો છો ત્યારે તમને આ એપ્લિકેશનનો ઉપયોગ કરવાની મંજૂરી આપીને ઑપ્ટિમાઇઝ વપરાશકર્તા અનુભવ અક્ષમ છે
 • ફોન
  • પાનાંઓ વચ્ચે સ્વિચ જ્યારે સુધારેલ એનિમેશન અસરો
  • સંપર્કો શોધવા માટે સુધારેલ અનુભવ
  • નકારેલ કૉલ્સ માટે ઑપ્ટિમાઇઝ ક્વિક રિસ્પોન્સ અને ઝડપી પ્રતિસાદોનું સંપાદન સપોર્ટેડ
 • ઝેન મોડ
  • ઉમેરાયેલ ઝેન મોડથી તમે 20 મિનિટ સુધી સ્ક્રીનથી દૂર રહો અને જીવન પર પાછા ફરો

સોર્સ: વનપ્લસ

તમારા ઇનબોક્સમાં વિતરિત જેવા વધુ પોસ્ટ્સ જોઈએ છે? અમારા ન્યૂઝલેટર પર સબ્સ્ક્રાઇબ થવા માટે તમારું ઇમેઇલ દાખલ કરો.