સાપ્તાહિક જન્માક્ષર, જૂન 30 – જુલાઇ 6: બધા રાશિ ચિહ્નો માટે આગાહી ચકાસો – ટાઇમ્સ ઓફ ઇન્ડિયા

સાપ્તાહિક જન્માક્ષર, જૂન 30 – જુલાઇ 6: બધા રાશિ ચિહ્નો માટે આગાહી ચકાસો – ટાઇમ્સ ઓફ ઇન્ડિયા

મેષ

અઠવાડિયાના પ્રારંભમાં, તમને હકારાત્મક ચંદ્ર દ્વારા આશીર્વાદ મળશે, જે તમને ખુશ કરશે અને તમારા લક્ષ્યો તરફ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે, જે તમારા આત્મવિશ્વાસ અને આદરને તમારા આસપાસના લોકોમાં વધારો કરશે. તમે ક્યાં તો લખેલા અથવા મોઢેથી વ્યક્ત કરી શકશો. તમે સંચાર કુશળતાથી ઘણી સમસ્યાઓનું નિરાકરણ કરશો. વ્યક્તિગત જીવનના સંદર્ભમાં તમે નમ્ર બનશો. બચત અને ખર્ચ વચ્ચે તમારું નિયંત્રણ રહેશે, જે તમારા બેંકના સંતુલનમાં વધારો કરશે. તમને ખાવાની આદતોમાં સાવચેત રહેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે, તમને ગળા અથવા જીભની સમસ્યાઓ હોઈ શકે છે. લગ્નના સંદર્ભમાં પ્રેમીઓને તેમના પરિવારના સભ્યો તરફથી કેટલાક ટેકો મળશે. વિદ્યાર્થીઓ સારા પરિણામ અપેક્ષા કરશે. તમને ગળા, કાન, આંખો, બ્રોન્કાઇટિસની સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

અઠવાડિયાના મધ્યમાં, તમારા વ્યવસાયમાં નફાના સંદર્ભમાં તમારું સખત કામ ચૂકવવામાં આવશે. તમે તમારા સબૉર્ડિનેટ્સની મદદથી મુશ્કેલ નિર્ણયો લઈ શકશો અને થોડી પ્રયત્નો પછી તમને સફળતા મળશે. તમારા મનમાં આવતી કેટલીક નવી નવીનતાઓ, નજીકના ભવિષ્યમાં લાભો આપશે. તમે તમારી રચનાત્મકતાની મદદથી ઘરની કેટલીક નવીનીકરણની યોજના કરશો. મિલકત બાબતોમાં ભાઈબહેનો સાથેના વિવાદો ઉકેલવામાં આવશે. સલામત ડ્રાઇવ કરો, તમને કેટલાક હાથનો દુખાવો પણ થઈ શકે છે.

છેલ્લા થોડા દિવસો, તમે નકારાત્મક ચંદ્ર હેઠળ આવશે. તમે તમારી જવાબદારીઓમાં થોડો ભાગ ગુમાવશો. તમે વ્યવસાયની દ્રષ્ટિએ તમારી યોજનાઓને ફરીથી પ્રારંભ કરશો, તમે તમારા સબૉર્ડિનેટ્સ તરફથી સમર્થનની અભાવને જોશો, જે તમને નિરાશ કરશે. પરંતુ કોઈક રીતે વડીલની આશીર્વાદથી, તમે દુર્ભાગ્યપૂર્ણ પરિસ્થિતિમાંથી બહાર આવશે. નોકરી શોધનારાઓને સારી નોકરી મળશે, વિદ્યાર્થીઓ સારા પરિણામો મેળવશે. રોકાણના સંદર્ભમાં તમને ફળદાયી પરિણામ મળશે, જે તમારા નાણાકીય આરોગ્યને વેગ આપશે, તમે સ્માર્ટ રોકાણકાર બનશો. સિંગલ્સને જીવનસાથી મળશે. લગ્નના સંદર્ભમાં પ્રેમ પક્ષીઓ આગળ વધશે. સ્થાને સ્થાનાંતરિત કરવાની યોજના એક જગ્યાએથી બીજા સ્થાને છે, તેને થોડા સમય માટે યોજના સ્થગિત કરવાની સલાહ આપવામાં આવે છે.

વૃષભ

અઠવાડિયાના પહેલા બે દિવસ, તમને ચંદ્ર દ્વારા આશીર્વાદ મળશે, જે તમને જીવનશક્તિ, સારું આરોગ્ય આપશે અને તમને મહેનતુ બનાવશે. તમે કામ અને ઘરેલું જીવનમાં તમારા દરેક ક્ષણનો આનંદ માણશો. સમાજમાં તમારા કામના બદલામાં થવાની સંભાવના છે. તમારી પાસે વ્યવસાયમાં સકારાત્મક ભાગીદારી હશે. તમારી આધ્યાત્મિક ઊર્જા તમને તમારા કાર્યને વિસ્તૃત કરવાના યોગ્ય નિર્ણય લેવા માટે મદદ કરશે. તમારી વર્તમાન નોકરીમાં મહત્વપૂર્ણ ફેરફારોની અપેક્ષા રાખવાની શક્યતા છે, નોકરી શોધનારાઓને યોગ્ય નોકરી મળી શકે છે. ઘરેલુ જીવનમાં, તમને સલાહ આપવામાં આવે છે કે પતિ સાથે સહાનુભૂતિ જાળવવા માટે અહંકારથી દૂર રહો. તમે ઘરના નવીકરણ માટે પણ અમુક રકમ ખર્ચવાની સંભાવના કરશો.

અઠવાડિયાના મધ્યમાં, રોકાણથી સંબંધિત મુદ્દાઓમાં તમને વ્યસ્ત બનાવવામાં આવશે. તમે બાળકની પ્રાથમિક શિક્ષણમાં વ્યસ્ત રહેશો. જોબ અને બિઝનેસ પણ તમારી ઊર્જાનો ઉપયોગ કરશે. તમે તમારા ખર્ચને નિયંત્રિત કરી શકશો, જે તમારી બચતને વેગ આપશે. રોકાણ કરતી વખતે તમે તમારા ડહાપણનો ઉપયોગ કરશો. કિડ્સ એજ્યુકેશન તમને વ્યસ્ત બનાવશે, તમે એડમિશન અથવા પરિણામોના સંદર્ભમાં સારા સમાચાર સાંભળવાની અપેક્ષા રાખી શકશો. તમે તમારા વ્યવસાયને પણ વિસ્તૃત કરવાની યોજના બનાવીશું. સપ્લાય ચેઇન, વ્યૂહરચના સલાહકારો, રત્ન અને વૈભવી સંબંધિત મૂળ લોકો વધુ સારી રીતે કાર્ય કરશે. પ્રેમ પક્ષીઓ ભેગા મળીને સામાજિક થઈ શકે છે. ચહેરા, ગળા અને છાતીથી સંબંધિત સંપૂર્ણ સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ કાળજી લેવી જોઈએ.

દિવસના છેલ્લા યુગલો ખૂબ સારા લાગે છે. તમે નવા વ્યક્તિને મળશો, નજીકના ભવિષ્યમાં મદદરૂપ થવા માટે વ્યવસાય અને કામના સંદર્ભમાં. તમારું નેટવર્ક તમારા વ્યવસાયને વધારવામાં તમારી સહાય કરશે. ભાઈબહેનોને લગતી સમસ્યાઓ હવે સ્થાયી થઈ શકે છે. આધ્યાત્મિક સ્થળની મુલાકાત કુટુંબ સાથે અપેક્ષિત હોઈ શકે છે, જે તમને નજીકના ભવિષ્ય માટે નવી દિશાઓ આપશે. તમે આધ્યાત્મિક સ્થાન અથવા સમાજમાં અમુક રકમ દાન કરી શકો છો. તમે ઘરેલુ સંવાદિતા પણ અનુભવી શકો છો. અઠવાડિયાના છેલ્લા દિવસ તમારા માટે સારું રહેશે નહીં. તમારી અપેક્ષાઓ ઊંચી રહેશે, જે તમને નિરાશ કરશે. પરંતુ કોઈક રીતે, દિવસના અંતે, વડીલોની આશીર્વાદથી, તમે તાણ અને ચિંતામાંથી બહાર આવશે.

જેમિની

અઠવાડિયાથી શરૂ થવું તમારા માટે સારું નથી, કદાચ તમે નકારાત્મક ચંદ્રને કારણે નિરાશ થઈ જાઓ અને નિરાશ થઈ શકો. તમને અને તમારા માતા-પિતા સાથે સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડશે. તમે તમારા મહેનત કરેલા પૈસાને નકામા વસ્તુઓમાં ખર્ચી શકો છો. તમે તમારો ધૈર્ય ગુમાવશો, જે તમને ટૂંકા સ્વસ્થ બનાવશે, તેથી કોઈની સાથે વાત કરતી વખતે તમારી જીભને નિયંત્રિત કરવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. લવ પક્ષીઓ નકામા મુદ્દાઓ પર દલીલો કરવાથી ટાળશે, નહીં તો સંબંધમાં થોડો ભંગ થશે.

અઠવાડિયાના મધ્યમાં, છેલ્લા અઠવાડિયે નિરાશા હવે સુખમાં રૂપાંતરિત થશે. વડીલો તરફથી આશીર્વાદની મદદથી, તમે મન, સુખ અને ધીરજની શાંતિ જોશો. આજે તમને સારું સ્વાસ્થ્યની અપેક્ષા છે. તમે વ્યવસાયિક જીવનનો આનંદ માણશો; તમારું નેટવર્ક તમારું કાર્ય પૂર્ણ કરવામાં તમારી સહાય કરશે. તમે તમારા ભાઈબહેનો અને વ્યાવસાયિક નેટવર્કની મદદથી નવા સાહસની શરૂઆત કરવાની યોજના બનાવી શકો છો. વિદ્યાર્થીઓ શૈક્ષણિકમાં વધુ સારું કરશે. થોડા પ્રયત્નો પછી કેટલાક સ્માર્ટ ગેઇન્સ હશે.

છેલ્લા કેટલાક દિવસોમાં, તમે ઘરેલુ બાબતો અને બાળકોની શિક્ષણમાં વ્યસ્ત રહેશો. તમે બાળકના શિક્ષણના સંદર્ભમાં થોડી ટૂંકા મુસાફરીની અપેક્ષા કરશો. બાળકોની તંદુરસ્તી તમને નિરાશ કરશે. નસીબની મદદથી, તમે આ અવ્યવસ્થિત પરિસ્થિતિમાંથી બહાર આવશે. તમારા અંગત જીવનમાં કેટલીક મુશ્કેલી ઊભી થશે, તેથી તે સંબંધમાં તમારી સરળતા અને અહંકારને નિયંત્રિત કરવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. ભાગીદારીમાં, તમારે નકામા મુદ્દાઓ પર દલીલો કરવાનું ટાળવું જોઈએ, ભાગીદારીમાં કેટલાક વિવાદો આવશે પરંતુ તમારી ધીરજ તમને આ પરિસ્થિતિમાંથી બહાર આવવામાં મદદ કરશે અને તમને વિવાદો ઉકેલવાની સંભાવના છે.

કેન્સર

અઠવાડિયાથી શરૂ કરીને, તમને ચંદ્ર દ્વારા આશીર્વાદ મળશે, જે તમને ખુશ કરશે. તમારું લક્ષ્ય તમારા લક્ષ્યો પ્રત્યે સારું રહેશે, તમે ઝડપી નિર્ણયો લેવા સક્ષમ હશો, જે તમને નજીકના ભવિષ્યમાં નાણાકીય લાભ આપશે. તમે તમારા વિચારો અને વ્યવસાયમાં નવા વિચારોને અમલમાં મૂકવા માટે તૈયાર હશો. ભવિષ્યના વિકાસ માટે તમે તમારા વ્યવસાયમાં વધુ મૂડી રોકાણ કરવાની શક્યતા છે. તમારી કમાણી વ્યવસાયમાં પ્રવાહિતાને વેગ આપશે. ઘરેલું જીવનના સંદર્ભમાં, તમે પરિવારના સભ્યો વચ્ચેના વિવાદોને સમાધાન કરી શકશો. તમે પરિવારના સભ્ય પૈકીના એકના લગ્નના સંદર્ભમાં કેટલાક સારા સમાચારની પણ અપેક્ષા રાખશો.

અઠવાડિયાના મધ્યમાં, હકારાત્મક રહેશે નહીં. તમે સુસ્ત અને અસંતોષ અનુભવો છો. તમારી આંખો ખુલ્લી રાખવાની સલાહ આપવામાં આવે છે, તમે ષડયંત્રનો ભોગ બની શકો છો, તમે છુપાયેલા દુશ્મનો અને વિરોધીઓની દ્રષ્ટિએ સાવચેત રહો. તમને સલાહ આપવાની રીતમાં સાવચેત રહેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે, અન્યથા તમને નજીકના ભવિષ્યમાં નુકસાન થઈ શકે છે. તમે જોખમી સંપત્તિમાં રોકાણ કરવાનું ટાળશો. તમને તાણ અને ચિંતામાંથી બહાર આવવા માટે ધ્યાન અને યોગ કરવાની સલાહ આપવામાં આવે છે, કોઈ પણ વ્યક્તિને પૈસા આપવાનું ટાળશે, તે સહેલાઈથી પુનઃપ્રાપ્ત થઈ શકશે નહીં.

અઠવાડિયાના છેલ્લા યુગલો, તમને ચંદ્ર દ્વારા આશીર્વાદ મળશે, તમારી પાસે સારી શક્તિ અને શક્તિ હશે. તમે સારી યોજનાઓ કરી શકશો અને તેને અસરકારક રીતે અમલમાં મૂકી શકશો, તેથી તમને સહી કરવાની પહેલા દસ્તાવેજો કાળજીપૂર્વક વાંચવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. ઉત્તેજનાને લીધે, તમે થોડી ભૂલ કરી શકો છો. અઠવાડિયાના છેલ્લા દિવસ, હવે તમે તમારા છુપાયેલા દુશ્મનો અને વિરોધીઓને નિયંત્રિત કરશો. નોકરીની દ્રષ્ટિએ તમે નવી જવાબદારીઓ મેળવવાની અપેક્ષા કરશો. તમારા બોસ હવે સહકારી રહેશે. તમે કુટુંબ સદ્ભાવનાના સંદર્ભમાં સાવચેત રહો, બિનજરૂરી દલીલોને ટાળવા માટે તમારા કાર્યમાં વ્યસ્ત બનવાનો પ્રયત્ન કરશો. પ્રેમ પક્ષીઓ આત્મ-આદર મુદ્દાઓ પર ચર્ચા કરવાથી ટાળશે, નહીં તો તમે અલગ થશો.

લીઓ

અઠવાડિયાથી શરૂ કરીને તમને કામ પર વ્યસ્ત બનાવવામાં આવશે, તમે કાર્ય અને વ્યવસાયમાં વૃદ્ધિના સંદર્ભમાં તમારી યોજનાઓના અમલીકરણમાં વ્યસ્ત રહેશો. તમારું નેટવર્ક તમારી યોજનાઓને સફળતાપૂર્વક અમલમાં મૂકવામાં તમારી સહાય કરશે. તમારું કુટુંબ તમને કૌટુંબિક બાબતોમાં કેટલાક નિર્ણયો લેવા માટે ટેકો આપશે. તમે વિરોધીઓ અને છુપાયેલા દુશ્મનોની વિજેતા સ્થિતિ પણ મેળવશો. સિંગલ્સને જીવનસાથી મળશે. પ્રેમીઓ મિત્રોની મદદથી લગ્નના સંદર્ભમાં મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેશે.

અઠવાડિયાના મધ્યમાં, તમને ચંદ્ર દ્વારા આશીર્વાદ મળશે. તમે નુકસાન આપોઆપ નફોમાં રૂપાંતરિત થશો. તમારા ભૂતકાળના રોકાણો હવે લાભોની ચૂકવણી કરવાનું શરૂ કરશે. નવી ભાગીદારી તમને તમારા વ્યવસાયને વધારવામાં મદદ કરશે. સિંગલ્સ તેમના આત્મા સાથી શોધી શકશે. તમારી વર્તમાન નોકરીમાં તમને પ્રમોશન થવાની સંભાવના છે, નોકરી શોધનારાઓ નવી નોકરી શોધવાની અપેક્ષા કરશે.

છેલ્લા થોડા દિવસો અનુકૂળ રહેશે નહીં. તમે નકામા લાગે છે. તમને આરોગ્ય સમસ્યાઓ હોઈ શકે છે. તમને ચિંતા અને અસ્વસ્થતા હશે, જે તમને અસ્વસ્થ બનાવશે. તમે મૂલ્યવાન કાર્યો કરવા માટે તમને કિંમતી સમય બગાડશો. તમે તમારી મહેનત કરેલી કમાણીને મૂલ્યવાન સામગ્રી પર પણ ખર્ચ કરશો. મનની શાંતિ મેળવવા માટે તમે કેટલાક ધાર્મિક સ્થળની મુલાકાત લો. કોઈક રીતે તમે આ મુશ્કેલ પરિસ્થિતિને સંચાલિત કરવા વડીલોના આશીર્વાદ સાથે કેટલીક દિશા જોશો.


કન્યા

અઠવાડિયાના પ્રારંભમાં, તમને ચંદ્ર દ્વારા આશીર્વાદ મળશે. ગયા સપ્તાહે દુર્ઘટનાની સ્થિતિ હવે પૂરી થશે. તમારી મુદતવીતી યોજનાઓ શરૂ કરવાનો યોગ્ય સમય હશે. વ્યવસાયમાં લાભની દ્રષ્ટિએ તમારી નસીબ તમારી સાથે હશે. તમને તમારા મહેનત માટે કેટલાક પુરસ્કારો મળી શકે છે. તમે કેટલાક ધાર્મિક મુસાફરોની અપેક્ષા રાખશો. તમે કાર્ય સંબંધિત મુસાફરી માટે પણ જશો. તમે કોઈ પણ ધાર્મિક સ્થળ અથવા કેટલાક દાન માટે કેટલીક રકમ દાન કરવાની યોજના બનાવીશું. તમે જરૂરિયાતમંદ લોકોને મદદ કરશો. સંપત્તિ સંબંધિત પ્રોજેક્ટ્સ શરૂ થવાની સંભાવના છે.

અઠવાડિયાના મધ્યમાં, તમે કામ પર વ્યસ્ત રહેશો. તમારા વ્યવસાયના સંદર્ભમાં સમય અનુકૂળ હશે. તમારા લક્ષ્ય તરફ તમારું ધ્યાન હવે સારું રહેશે. તમારા સમર્પણની મદદથી, તમે ખૂબ જ મુશ્કેલ પ્રોજેક્ટને પૂર્ણ કરી શકશો. તમે સખત મહેનતના પરિણામે કેટલાક ઇનામોની અપેક્ષા રાખશો. તમે અસ્કયામતોમાં પણ રોકાણ કરશો. તમારા ભાઈબહેનો સાથે સારી સમાચાર હશે. કુટુંબ જીવનમાં સુમેળ જાળવવા માટે વ્યક્તિગત જીવનમાં અહંકાર અને અહંકારને ટાળવાની સલાહ આપવામાં આવે છે.

અઠવાડિયાના છેલ્લા થોડા દિવસો, તમને ચંદ્ર દ્વારા આશીર્વાદ મળશે. તમે આસપાસ કેટલાક હકારાત્મક ઊર્જા જોશો. આવકના તમારા સ્રોતમાં વધારો થશે, જે તમારી બચતને વેગ આપશે. તમે વ્યવસાય વૃદ્ધિ માટે કેટલીક નવી યોજનાઓ બનાવશો અને તેમને સફળતાપૂર્વક અમલમાં મૂકશો. કિડ્સ આરોગ્ય હવે ઠીક થશે. વિદ્યાર્થીઓ ઊંડાણપૂર્વક અભ્યાસ કરશે. રોકાણકારો ફળદાયી લાભોની દ્રષ્ટિએ લાંબા ગાળાના રોકાણ કરશે. લવ પક્ષીઓ લાંબા સમયથી વિશ્વાસપાત્ર સંબંધો બનાવી શકશે.

તુલા

અઠવાડિયાથી શરૂ કરીને, અનુકૂળ રહેશે નહીં. તમે જોશો કે કોઈ કારણ વગર તમારા પ્રોજેક્ટ આપમેળે બંધ થઈ જશે. તમે આ સમયગાળામાં નુકસાનનો સામનો કરી શકો છો. તેને નવા વ્યવસાયમાં રોકાણ ન કરવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. તમારા લાભ હવે નુકસાનમાં રૂપાંતરિત થશે, તેથી તમારે નકામા સામગ્રીમાં રોકાણ કરવાનું રોકવું જોઈએ. તમે વિવાદોમાં સામેલ થવાનું ટાળશો, નહીં તો તે તમને નકારાત્મક રીતે ખેંચી લેશે. તમને આરોગ્ય સમસ્યાઓ પણ હોઈ શકે છે. પરંતુ વૃદ્ધોના આશીર્વાદથી તમને આશીર્વાદો મળી શકે છે. ઘરેલું અને પ્રેમ જીવનમાં દલીલો કરવાથી ટાળશો.

અઠવાડિયાના મધ્યમાં, હવે વસ્તુ નિયંત્રણમાં આવશે. તમારા આંતરિક આત્મા અને વડીલો તરફથી આશીર્વાદો તમને છેલ્લા દિવસોની અસ્વસ્થ પરિસ્થિતિઓમાંથી બહાર આવવામાં મદદ કરશે. રોકેલા પ્રોજેક્ટ હવે આપમેળે કામ કરવાનું શરૂ કરશે. તમારી નોકરીમાં તમને લાભ થશે, તમે તમારી આવશ્યકતાઓને પરિપૂર્ણ કરવા માટે પૈસા ધિરાણની યોજના કરશો. તમે તમારી બચતમાં લિકેજને નિયંત્રિત કરવામાં સફળ થશો. તમે તમારો સમય બૌદ્ધિક સંપત્તિમાં પસાર કરશો. વિદ્યાર્થીઓ વધુ સારું કરશે. હવે તમારી પાસે ઊંઘ આવશે. બોસ સાથેની શરતો સારી રહેશે. તમે ઉચ્ચ શિક્ષણ માટે યોજના ઘડી શકો છો, જે નજીકના ભવિષ્યમાં તમારા કારકિર્દીને તૈયાર કરશે.

અઠવાડિયાના છેલ્લા થોડા દિવસો તમારા માટે સારું રહેશે. તે તમને તમારા પ્રોફેશનલ અને જોબ ફ્રન્ટમાં વ્યસ્ત બનાવશે. તમે તમારા કામ તરફ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશો, જે તમને માનસિક થાક આપશે, તમે સામાજિક પ્રસંગોમાં સમયસર સુધી પહોંચી શકશો નહીં. તે તમારા કૌટુંબિક જીવનને અસર કરશે, પરંતુ તમારા ભાઈબહેનો તમને ટેકો આપશે. લવ પક્ષીઓ પરિવારની મદદથી લગ્નના સંદર્ભમાં મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેવાની અપેક્ષા કરશે. નોકરીની શોધ કરનાર મિત્રોની મદદથી યોગ્ય નોકરીના સંદર્ભમાં સારી સમાચાર સંભળાવી શકે છે. બાળકોના શિક્ષણના સંદર્ભમાં તમે અહીં સારા સમાચાર જોશો. યુગલો નવા પરિવારના સભ્ય તરીકે બાળકની દ્રષ્ટિએ સારા સમાચાર સાંભળશે.

વૃશ્ચિક

અઠવાડિયાના પહેલા બે દિવસ, તમે ખુશ થશો, તમે કુટુંબ અને વ્યવસાય સંબંધિત સમસ્યાઓમાં વ્યસ્ત રહેશો. તમે તમારી આસપાસ માનસિક શાંતિ અને સુખની અપેક્ષા રાખશો. તમે તંદુરસ્ત અનુભવો છો. તમે ઘરેલુ બાબતોમાં વ્યસ્ત રહેશો. તમારા જીવનસાથી સાથે તમારી સમજણ હવે વધુ મજબૂત બનશે. તમે વ્યવસાયની દ્રષ્ટિએ નવી ભાગીદારીની અપેક્ષા રાખશો. તમે વ્યવસાયમાં ઝડપી નિર્ણયો લે તેવી શક્યતા છે, જે તમને નજીકના ભવિષ્યમાં લાભ આપશે. સરકાર સંબંધિત અસ્કયામતોમાં રોકાણો તમને નફો આપી શકે છે. કિડની અને પાચન પ્રણાલી સંબંધિત મુદ્દાઓમાં સાવચેત રહો.

સપ્તાહનો મધ્ય સારો રહેશે નહીં; તમે સુસ્ત અને નાખુશ અનુભવો છો. તમને તમારા વ્યવસાય અને વ્યવસાયમાં કેટલાક નુકસાનનો સામનો કરવો પડશે. તે વિરોધીઓ અને છુપાયેલા દુશ્મનોથી સાવચેત રહેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. તમે તમારા કાર્યમાં નવા વિચારોને અમલમાં મૂકવાથી ટાળશો. તમને તમારા બોસ સાથે અંતર રાખવા સલાહ આપવામાં આવે છે. જોખમકારક વ્યવસાયમાં રોકાણ કરવાનું ટાળશો નહીં તો તે મૃત રોકાણોમાં રૂપાંતરિત થઈ શકે છે. લવ પક્ષો સંબંધોમાં સુમેળ કરવા દલીલો કરવાનું ટાળવા પ્રયત્ન કરશે. વિદ્યાર્થીઓ તેમના અભ્યાસમાં ટૂંકા કટ ટાળશે. સફળતા મેળવવા માટે તેઓ તેમના વિષયોનો ઊંડાણપૂર્વક અભ્યાસ કરી શકે છે.

અઠવાડિયાના છેલ્લા બે દિવસોમાં, તમને તમારા વડીલો તરફથી આશીર્વાદ મળશે, જે તમને ખુશ કરશે. તમે કામના સંદર્ભમાં તમારા નેટવર્કને વધારવાની શક્યતા છે. તમારી નસીબ તમને ભવિષ્યમાં સફળતા મેળવવા માટે તમારા કાર્યમાં નવી યોજનાઓ અમલમાં મૂકવામાં મદદ કરશે. તમે કોઈ નજીકના સાથી અથવા પાર્ટી માટે યોજનાની મુલાકાત લેવાની યોજના બનાવી શકો છો. અઠવાડિયાના છેલ્લા દિવસ, વ્યાવસાયિક જીવનમાં કેટલીક ખુશી લાવશે. તમે થોડી મોટી ઓર્ડર મેળવવાની અપેક્ષા કરશો, જે તમારા વ્યવસાયને વધારશે. બોસ સાથેના સંબંધો હવે વધુ સારા રહેશે. વર્તમાન સંગઠનમાં તમે ઊંચી સ્થિતિ મેળવવાની અપેક્ષા રાખશો.

ધનુરાશિ

આ અઠવાડિયાના પ્રારંભમાં, તમને હકારાત્મક ચંદ્ર દ્વારા આશીર્વાદ મળશે, જે તમને ખુશ કરશે, તમારી સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓ હવે ઉકેલાઈ જશે. તમારી કમાણી વધશે અને ખર્ચમાં ઘટાડો થશે, તમારા બેંકના સંતુલનને વેગ આપી શકે છે. તમે તમારા વિરોધીઓ અને છુપાયેલા દુશ્મનોને નિયંત્રિત કરવામાં સમર્થ હશો. તમે કોઈ કાનૂની બાબતમાં વિજેતા હોવાની સ્થિતિમાં છો. તમારા બોસ તમારા સખત મહેનતથી ખુશ રહેશે, તમને પુરસ્કારોના સંદર્ભમાં પ્રોત્સાહન આપવામાં આવશે. વ્યવસાય ભાગીદાર સાથેના વિવાદો હવે ઉકેલાઈ જશે, જે વ્યવસાયમાં થોડી વૃદ્ધિ દર્શાવે છે. તમે તમારા જીવનસાથી સાથે કેટલાક રોમેન્ટિક પળોનો પણ આનંદ માણશો. જે અંગત જીવનમાં સંવાદ લાવશે.

અઠવાડિયાના મધ્ય ભાગમાં, નસીબની મદદથી, તમે વ્યવસાય અને કાર્યના સંદર્ભમાં નવી તકો મેળવવાની અપેક્ષા રાખી શકો છો, જે તમારા વિશ્વાસ સ્તરને વેગ આપશે. નવી ભાગીદારી તમને ખુશ કરશે, જે નજીકના ભવિષ્યમાં લાભદાયી રહેશે. તમારા જીવનસાથી સાથેનો તમારો સંબંધ હવે મજબૂત બનશે. નવી સામગ્રી લાવવા માટે તમે પૈસા ખર્ચશો જે તમારી સ્થિતિને સુધારશે. તમે કુટુંબ અથવા સામાજિક ઇવેન્ટ્સમાં વ્યસ્ત રહેશો. તમે ગુણધર્મો અને અન્ય અસ્કયામતોમાં પણ રોકાણ કરી શકો છો. ફિલ્મો, ગ્લેમર, ઘરની પકડની સામગ્રીથી સંબંધિત મૂળ, આંતરિક સારું કાર્ય કરશે. 4 થી જુલાઈથી, વસ્તુઓ નકારાત્મક રહેશે. તમે તમારા કામ તરફ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી શકશો નહીં, જે તમારા વ્યાવસાયિક અને ઘરેલું જીવનને અસર કરશે.

અઠવાડિયાના છેલ્લા બે દિવસ અનુકૂળ રહેશે નહીં. તમને નબળી લાગણી હશે, તે તમને સંવેદનશીલ અને લાગણીશીલ બનાવશે. કેટલાક આરોગ્ય સમસ્યાઓ પણ હોઈ શકે છે. ચાલવું ડ્રાઇવિંગ ટાળવા પ્રયત્ન કરશે. છુપાયેલા દુશ્મનો અને વિરોધીઓથી સાવચેત રહો, તમે ષડયંત્રનો ભોગ બની શકો છો. તમે કોઈ દલીલ કરવાનું ટાળશો; તે દાવા માં રૂપાંતરિત કરી શકે છે. તમે ઓછા ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી શકો છો, તેથી કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેવાથી ટાળશે. પ્રેમ પક્ષીઓને ધીરજ રાખવા અને બિનજરૂરી દલીલો કરવાથી દૂર રહેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. અઠવાડિયાના છેલ્લા દિવસ, બપોરે આગળ, પરિસ્થિતિઓ નિયંત્રણ હેઠળ રહેશે. મનમાં શાંતિ મેળવવા માટે, તમે કુટુંબ સાથે કેટલાક ધાર્મિક સ્થાનો માટે જવાની શક્યતા છે.

મકર

અઠવાડિયાના પ્રારંભમાં, ચંદ્ર તમને મહેનતુ, તંદુરસ્ત અને ધનવાન બનાવશે. જ્ઞાનના સંદર્ભમાં તમે વધુ બૌદ્ધિક બનશો. તમે એકવાર કુટુંબમાં પૈસા અને પ્રેમમાં પૈસા ખર્ચો તેવી શક્યતા છે. તમે સંપત્તિમાં નવા રોકાણ કરી શકો છો. તમારે તમારા ટૂંકા સ્વસ્થતાને નિયંત્રિત કરવાની જરૂર પડશે; તે તમારા આસપાસના લોકો સાથે તમારા સંબંધોને અસર કરશે. લવ પક્ષીઓ તેમના ખુશ ક્ષણો આનંદ કરશે. વિદ્યાર્થીઓ અને નોકરી શોધનારા સારા સમાચાર સાંભળશે.

અઠવાડિયાના મધ્યમાં, તમે તમારા પરિવાર સાથે ખુશ થશો. તમે આર્ટિફેક્ટ્સમાં રસ લઈ શકો છો જે તમારી સર્જનાત્મકતાને સુધારશે. તમને નોકરીમાં પ્રમોશન મળશે. તમને પ્રમોશનના સંદર્ભમાં કેટલાક પ્રોત્સાહનો પણ મળશે. તમને વ્યવસાયમાં કેટલાક નાણાકીય નિર્ણયો લેવામાં ધીરજ રાખવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. લવ પક્ષીઓને સંબંધોમાં પ્રમાણિક રહેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. તમે તમારા આંતરિક નબળાઈ સામે લડવા માટે સમર્થ હશો, જે સફળતા અને સુખ તરફ દોરી જશે.

છેલ્લા થોડા દિવસોમાં, તમને વડીલો દ્વારા આશીર્વાદ મળશે, જે તમને ખુશ કરશે. તમે જરૂરિયાતમંદ લોકોને મદદ કરશો. તમે તમારા જીવનનું વિશ્લેષણ કરવાનો પ્રયત્ન કરશો અને જીવનસાથી સાથેના સંબંધમાં ભૂલોને કાઢશો, જે તમારા જીવનસાથી સાથેના સંબંધમાં વિશ્વાસ વધારશે. ભાગીદારીમાં, વિવાદો ઉકેલવામાં આવશે. વિદ્યાર્થીઓ તેમના કારકિર્દીના સંદર્ભમાં ઝડપી નિર્ણય લેશે. સિંગલ્સને સારી મેચ મળશે. અઠવાડિયાના છેલ્લા દિવસ તમને નર્વસ અને નાખુશ બનાવશે. તમને ડ્રાઇવિંગ અને સાહસ પ્રવાસોથી દૂર રહેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે.

એક્વેરિયસ

અઠવાડિયાના પ્રારંભમાં, તમારો સમય નકારાત્મક રહેશે. તમને તમારા વ્યવસાયિક માર્ગમાં અવરોધોનો સામનો કરવો પડશે. ધૈર્ય રાખો અને કોઈપણ ઝડપી નિર્ણય લેવાથી બચવા માટે પ્રયત્ન કરશો. તમે તમારા માતાપિતાનું ધ્યાન રાખશો. કોઈપણ રોકાણ કરવા પહેલાં તમારી ઇન્ટ્યુશનને અનુસરી શકો છો. કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય લેતા પહેલાં તમારા વડીલો અથવા સલાહકાર પાસેથી સલાહ લેશે. તમે તમારા વર્તમાન નિવાસથી સ્થળાંતર માટે પણ યોજના ઘડીશું.

અઠવાડિયાના મધ્યમાં, તમને સારું અને મહેનતુ લાગશે. તમારી આંતરિક શક્તિ તમને કામના સંદર્ભમાં મુશ્કેલ નિર્ણયો લેવા આગળ વધવામાં મદદ કરશે. તમારા ભૂતકાળના રોકાણો હવે તમને ચુકવશે. તમે તમારા ઘર અથવા ઑફિસને નવીનીકરણ કરવા માટે તમારી સર્જનાત્મકતાનો ઉપયોગ કરશો. નોકરીમાં રહેલા મૂળ લોકો તેમની કારકિર્દીની વૃદ્ધિને વધારવા માટે ઉચ્ચ અભ્યાસ માટે યોજના બનાવશે. સિંગલ્સને સાથી સાથી મળી શકે છે. યુગલો પરિવારના નવા સભ્યની દ્રષ્ટિએ સારા સમાચાર સાંભળશે. લવ પક્ષીઓ લગ્ન કરવાની યોજના બનાવશે.

છેલ્લા કેટલાક દિવસોમાં, તમે કામ પર વ્યસ્ત થશો. તમારી નાણાં જે અટવાઇ ગઈ હતી તે હવે પુનઃપ્રાપ્ત થઈ જશે. તમે વિરોધીઓ અને ધંધાકીય પ્રતિસ્પર્ધીઓના સ્થાનમાં સ્થાન મેળવશો. તમને તમારા કામમાં નવી જવાબદારી મળી શકે છે, જે તમને નજીકના ભવિષ્યમાં લાભ આપશે. તમારા વરિષ્ઠો સાથેના તમારા સંબંધો સુધારવામાં આવશે. લાંબા સમયથી માંદગીની સારવાર થઈ શકે છે. બાળકો સાથે આરોગ્ય સમસ્યાઓ હવે ઠીક થશે.

મીન

અઠવાડિયાના પહેલા બે દિવસોમાં, તમને તમારા સખત કાર્યનું સારું પરિણામ મળશે. તમે તમારા સંબંધીઓ સાથે વિવાદો ઉકેલશો. તમે ટૂંકી વ્યવસાય અથવા કામ સંબંધિત ટ્રિપ્સ માટે જશો, જે નજીકના ભવિષ્યમાં ફાયદાકારક બનશે. તમારા સખત નિર્ણયો અને ભાઈબહેનો તમને તમારા મુશ્કેલ નિર્ણયોમાં મદદ કરશે. નોકરી શોધનાર યોગ્ય નોકરી શોધશે. બાળકોના પરિણામો પણ અનુકૂળ રહેશે.

ત્રીજી જુલાઈથી, તમે થોડી નબળાઈ અનુભવો છો, તમે તમારા ધ્યેયો તરફ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશો નહીં.

અઠવાડિયાના મધ્યમાં, નકારાત્મક રહેશે, તમારી જવાબદારીઓથી અલગ થઈ જશે, તમે કામ પર આનંદ માણશો નહીં, જે તમારા વર્તમાન પ્રોજેક્ટ્સની ગતિને અસર કરશે. તમને સલાહ આપવામાં આવે છે કે તમે તમારા વડીલોની કાળજી રાખો. 5 મી જુલાઇથી, વસ્તુઓ નિયંત્રણ હેઠળ રહેશે. તમે તમારા કઠોર કમાણીને લકઝરીમાં પસાર કરશો, જે તમારા સામાજિક મૂલ્યને વેગ આપશે. તમે વિદેશી કામ સંબંધિત મુસાફરી માટે યોજના બનાવવાની શક્યતા છે. તમે તમારા ઘરેલું જીવનનો આનંદ માણશો, પરંતુ તમારા જીવનસાથી સાથે અહંકાર અને અહંકારને ટાળશો. ભાગીદારીમાં સમસ્યાઓ ઉકેલી શકાય તેવી શક્યતા છે. લગ્ન સંબંધી નિર્ણય લેતા પહેલાં સિંગલ્સ અંતર્જ્ઞાનનું પાલન કરશે.

છેલ્લા થોડા દિવસો સારા રહેશે. તમારા ભૂતકાળના રોકાણો હવે તમને ચુકવશે. તમારી નાણાં જે અટવાઇ ગઈ હતી તે હવે પુનઃપ્રાપ્ત થઈ જશે. તમારા બાળકો અથવા પરિવારના સભ્યોને લગતા સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ હવે હલ થઈ જશે. તમે વ્યવસાય અને સામાજિક જીવનના સંદર્ભમાં વિવાદો સ્થાયી કરવા માટે તમારા શાણપણનો ઉપયોગ કરશો. બોસ સાથે બંધન સુધારવામાં આવશે, જે કારકિર્દીના વિકાસમાં મદદ કરશે. લવ પક્ષીઓ તેમના સંબંધમાં કંઈપણ છુપાવવાથી ટાળશે. લગ્નના મહત્વાકાંક્ષા લગ્નના દ્રષ્ટિકોણથી નિર્ણયો લેવામાં આવે તે પહેલાં, તેમના લગ્નના છેલ્લા વર્ષથી સંબંધિત કોઈપણ બાબતને છૂટા કરશે નહીં.

લેખક, સમીર જૈન, જયપુર સ્થિત જ્યોતિષવિદ્યા છે, જે જ્યોતિષવિદ્યા, અંકશાસ્ત્ર, પામશાસ્ત્ર અને વાસ્તુમાં નિષ્ણાત છે. તે જૈન મંદિર વાસ્તુ અને જૈન જ્યોતિષમાં નિષ્ણાત પણ છે. છેલ્લા કેટલાક વર્ષોથી તેણે યુએસએ, બ્રાઝિલ, મેક્સિકો, કેનેડા, યુકે, ઑસ્ટ્રેલિયા, તુર્કી, ફ્રાંસ, ઇટાલી, દક્ષિણ આફ્રિકા અને જર્મનીના ગ્રાહકોની સલાહ લીધી છે.

# આસ્ટ્રોલોજી # હોરોસ્કોપ # વીકલીયોહરોસ્કોસ્કોપ # હોરોસ્કોપ્ટોડેડે #horoscopejuly # જુલીહોરોસ્કોપ