માઈક્રોસોફ્ટ છેલ્લે વિન્ડોઝ 10 19 એચ 2 સમજાવે છે, નવી બિલ્ડ રીલીઝ કરે છે – Thurrott.com

માઈક્રોસોફ્ટ છેલ્લે વિન્ડોઝ 10 19 એચ 2 સમજાવે છે, નવી બિલ્ડ રીલીઝ કરે છે – Thurrott.com

માને છે કે નહીં, 19 એચ 2 ગેટ વસ્તુ છે .

માઈક્રોસોફ્ટે માઇક્રોસોફ્ટે વિન્ડોઝ 10 19 એચ 2 ની જાહેરાત કરી ત્યારથી, અપડેટ વિશે શું ચાલી રહ્યું છે તે વિશે ગૂંચવણની એક ટન રહી છે. માઇક્રોસોફ્ટે વિન્ડોઝ 10 20 એચ 1 (જે 19H2 પછી આવે છે) માટે બિલ્ડ્સને રિલીઝ કરવાનું શરૂ કર્યું તે હકીકત સાથે સંકળાયેલું છે, દરેક જણ ખરેખર 19H2 વિશે શું છે તે અંગે ગુંચવણભર્યું હતું.

આજે માઇક્રોસૉફ્ટ (પોતે) સમજાવી રહ્યું છે.

વિન્ડોઝ 10 19 એચ 2 ઓએસ માટે સંપૂર્ણ વિકસિત અપડેટ નથી, તેના બદલે, તે એક નાનકડું અપડેટ વધુ હશે જે પ્રદર્શન સુધારણા, એન્ટરપ્રાઇઝ સુવિધા અને ગુણવત્તા સુધારણા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરે છે. માઇક્રોસૉફ્ટની જોહ્ન કેબલ આજે એક બ્લોગમાં સમજાવે છે કે કંપની વિન્ડોઝ 10 19 એચ 2 ને વિન્ડોઝ 10 વપરાશકર્તાઓ માટે સંચયિત અપડેટ તરીકે વિતરિત કરશે જ્યારે તે જાહેર જનતા માટે તૈયાર હશે. તેનો અર્થ એ છે કે વિન્ડોઝ 10 મે 2019 ના અપડેટ્સ પરના વપરાશકર્તાઓ નિયમિતપણે માઇક્રોસૉનિક સંચયિત અપડેટ્સ જેમ કે માઇક્રોસોફ્ટ સામાન્ય રીતે પ્રકાશિત થાય છે તેમ નિયમિત માસિક અપડેટ તરીકે નવી પ્રકાશનમાં અપગ્રેડ કરવામાં સમર્થ હશે.

જો કે, વિન્ડોઝ 10 ના જૂના સંસ્કરણો પર નિયમિત સુવિધા અપડેટ તરીકે 19H2 અપડેટ મેળવશે.

માઇક્રોસોફ્ટે વિન્ડોઝ 10 19 એચ 2 નું પરીક્ષણ કરવાનું પ્રારંભ કર્યું છે તે ધીમો રીંગમાં પણ ઇન્સાઇડર્સ સાથે બનાવે છે, અને તે ઇન્સાઇડર્સને એક સંચિત અપડેટ તરીકે અપડેટ પણ પહોંચાડે છે. કંપનીનું કહેવું છે કે કેટલાક ઇનસાઇડર્સને નવી સુવિધાઓ સીધી જ દેખાતી નથી, અને તે એક CFR (કંટ્રોલ કરેલ ફીચર રોલઆઉટ) સિસ્ટમનો ઉપયોગ કરી રહી છે જે કંપનીને વપરાશકર્તાઓ તરફથી વધુ સારો પ્રતિસાદ પ્રાપ્ત કરવાની મંજૂરી આપશે.

માઇક્રોસૉફ્ટ વિન્ડોઝ 10 19 એચ 2 માટે ફર્મ રિલીઝ ડેટ પ્રદાન કરી રહ્યું નથી, જોકે કંપની કહે છે કે તે સપ્ટેમ્બર માટે “લક્ષિત” છે. જો તમે વિન્ડોઝ 19 એચ 2 ને અજમાવવા માંગતા હો, તો તમે વિન્ડોઝ અપડેટ દ્વારા આજેના બિલ્ડ, 18362.10000 મેળવી શકો છો.

સાથે ટૅગ કરેલા, ,