માઇક્રોસોફટનું 'યોર ફોન' એપ્લિકેશન સૂચના સમન્વયન અને સ્ક્રીન મિરરિંગને સક્ષમ કરે છે – એક્સડીએ ડેવલપર્સ

માઇક્રોસોફટનું 'યોર ફોન' એપ્લિકેશન સૂચના સમન્વયન અને સ્ક્રીન મિરરિંગને સક્ષમ કરે છે – એક્સડીએ ડેવલપર્સ

અમે થોડો સમય માટે માઇક્રોસોફ્ટના “તમારા ફોન” એપ્લિકેશનમાં ઉમેરાતા આકર્ષક નવી સુવિધાઓ જોઈ રહ્યાં છીએ. સૂચનાઓથી સ્ક્રીન મિરરિંગ સુધી , વિન્ડોઝ 10 ઍપ લીપ્સ અને સીમામાં આગળ વધી ગયો છે. એકમાત્ર પકડ એ છે કે મોટાભાગની ઠંડી સુવિધાઓ માત્ર વિન્ડોઝ 10 ઇનસાઇડર્સ માટે ઉપલબ્ધ છે – હવે સુધી.

ચીંચીં માં, વિન્ડોઝ ઇન્સાઇડર એકાઉન્ટ એ જાહેરાત કરી કે સૂચનાઓ હવે દરેકને ઉપલબ્ધ છે. ફક્ત સાથી એપ્લિકેશનને ડાઉનલોડ કરીને અને તેને તમારા PC પર કનેક્ટ કરવાથી તમારા ફોન પર તમારા PC પર સૂચનાઓ પ્રદર્શિત કરવામાં સક્ષમ થશે જેમ કે તે નિયમિતપણે Windows સૂચનાઓ હોય છે.

સૂચનાઓ આવી છે! તમારી ફોન એપ્લિકેશન સાથે, હવે તમે તમારા પીસી પર તમારા એન્ડ્રોઇડ ફોનની સૂચનાઓ મેળવી અને સંચાલિત કરી શકો છો. અહીં માઇક્રોસોફ્ટ સ્ટોરમાંથી તમારો ફોન ઍપ મેળવો: https://t.co/E56Z8eVdIR pic.twitter.com/ovlKi1QOJy

– વિન્ડોઝ ઇન્સાઇડર (@ વિંડૉસિન્સાઇડર) જુલાઈ 2, 2019

સૂચનાઓ એક્શન સેન્ટર તેમજ વિન્ડોઝ એપ્લિકેશનમાં જ દેખાય છે. દેખાવ અને માહિતી દ્રષ્ટિએ, સૂચનાઓ તેમના Android સમકક્ષો માટે એકદમ સમાન છે. એકંદરે, તે તેમની અગાઉની ઓફર કરતા વધુ સારું લાગે છે, જે કોર્ટાના પર આધારિત છે.

વિન્ડોઝ ઇનસાઇડર્સ માટે, નવી સુવિધા રજૂ કરવામાં આવી છે. “સૂચના પીછો” કહેવાય છે, તે વપરાશકર્તાઓને તેમના ડેસ્કટૉપ પર મોબાઇલ સૂચના પર ક્લિક કરવાની મંજૂરી આપે છે અને એપ્લિકેશન પછી ઉપકરણની સ્ક્રીનને મિરર કરશે. વપરાશકર્તાઓ ત્યારબાદ સ્ક્રેસ્કી જેવા ફેશનમાં તેમના પીસીથી સીધા જ તેમના ફોનને નિયંત્રિત કરી શકે છે. સ્ક્રીન મિરરિંગ ઇન્સાઇડર્સ માટે પહેલાથી જ ઉપલબ્ધ હતું, પરંતુ વધુ મોડ્યુલરથી વિરુદ્ધ, ફક્ત સંપૂર્ણ સુવિધા તરીકે જ.

વપરાશકર્તાઓ કે જે ઇનસાઇડર્સ નથી, તેમ છતાં, સંદેશાને જવાબ આપવા અને શું નહીં તેનો જવાબ આપવા માટે તેમના ઉપકરણોને ખોલવા માટે દબાણ કરવામાં આવશે. “તમારો ફોન” હજી પણ વપરાશકર્તાઓ માટેના કોઈપણ અર્થપૂર્ણ સ્વરૂપમાં અભાવ છે જે ઇનસાઇડર્સ નથી. સંદેશાઓનો જવાબ આપવાનો કોઈ રસ્તો નથી કે જે SMS ના સ્વરૂપમાં નથી, સંદેશાઓને વાંચવા માટે ચિહ્નિત કરવા માટેનો કોઈ રસ્તો નથી અથવા આના જેવી કંઈપણ નથી.


વાયા: થુરોટ

તમારા ઇનબોક્સમાં વિતરિત જેવા વધુ પોસ્ટ્સ જોઈએ છે? અમારા ન્યૂઝલેટર પર સબ્સ્ક્રાઇબ થવા માટે તમારું ઇમેઇલ દાખલ કરો.