મીરા રાજપુતની શુભેચ્છાઓ, શાહિદ ઓન વેડિંગ એનિવર્સરી વિથ એ આરાધ્ય પોસ્ટ: 'યુ મેક માય વર્લ્ડ એન્ડ મી ગો ગોઉન્ડ' – એનડીટીવી ન્યૂઝ

મીરા રાજપુતની શુભેચ્છાઓ, શાહિદ ઓન વેડિંગ એનિવર્સરી વિથ એ આરાધ્ય પોસ્ટ: 'યુ મેક માય વર્લ્ડ એન્ડ મી ગો ગોઉન્ડ' – એનડીટીવી ન્યૂઝ

નવી દિલ્હી:

પતિ શાહિદ કપૂર માટે મીરા રાજપૂતની નવીનતમ ઇન્સ્ટાગ્રામ પોસ્ટ ખરેખર તમને ખુશ કરશે, ખાસ કરીને કબીર સિંઘ અભિનેતાના ચાહકો. મીરા અને શાહિદે રવિવારે તેમની ચોથી લગ્ન જયંતીની ઉજવણી કરી હતી અને મીરાએ તેમને સોશિયલ મીડિયા પર ખરેખર એક આકર્ષક માર્ગમાં ઇચ્છા રાખવી પડી હતી, જેને આપણે પૂરી કરી શકતા નથી. તેણીએ મેમરી લેનની સફર કરી અને તેમના લગ્નમાંથી એક ફોટો કાઢી નાખ્યો, જેમાં શાહિદને મીરાના ચહેરાને પ્રેમથી પકડીને જોઈ શકાય છે. રાહ જુઓ, તે નથી! મીરાએ તેની પોસ્ટને એક મીઠી નોંધ સાથે કૅપ્શન કરી હતી જે પણ ચૂકી શકાતી નથી. ચિત્રને શેર કરતા, મીરાએ લખ્યું: “તમે મારું વિશ્વ બનાવો છો અને મને રાઉન્ડમાં જાઓ છો,” અને તેણીની પોસ્ટ હૃદય ઇમોજી અને હેશટેગ # ખુશ 4 સાથે થઈ.

શાહિદ કપૂર અને મીરા રાજપુતનું લગ્ન વર્ષ 2015 માં ગુડગાંવમાં ખૂબ રક્ષિત સમારંભમાં થયાં હતાં. તેઓ હવે દોઢ વર્ષીય પુત્રી મિશા અને પુત્ર જૈનને માતાપિતા છે, જે સપ્ટેમ્બરમાં એક ચાલુ કરશે.

પરંતુ પ્રથમ, મીરા રાજપુતની તાજેતરની વર્ષગાંઠ પોસ્ટ પર એક નજર નાખો, જે ફક્ત બે કલાકમાં બે લાખથી વધુની પસંદ પ્રાપ્ત કરે છે:

શાહિદ કપૂર અને મીરા રાજપૂત એકબીજાને સોશિયલ મીડિયા પર અને તેમના ખાસ દિવસે દર્શાવતી ઘણી વાર ચિત્રો શેર કરે છે, અમે અત્યાર સુધી ઇન્સ્ટાગ્રામમાં વહેંચાયેલા તેમના પ્રિય-અપના ચિત્રોની શ્રેષ્ઠ પસંદગી કરી છે. હા, હા, તમે પછીથી આભાર આપી શકો છો.

અગાઉ, ટાઇમ્સ ઓફ ઇન્ડિયા સાથેના એક મુલાકાતમાં, શાહિદ કપૂરે મીરા અને તેના પિતા વિક્રમાદિત્ય રાજપૂત સાથેના મહાકાવ્યની બેઠકને યાદ કરી. “હું જ્યારે મીરા સાથે મળીને મળી ત્યારે ઉદતા પંજાબની શૂટિંગ શરૂ કરવા જઇ રહ્યો હતો. મને યાદ છે કે હું તેના ઘરે ગયો હતો અને હું ટોમી ઝોનમાં હતો. તેથી મારી પાસે એક પોનીટેઇલ, ડ્રોપ-ક્રોચ ટ્રેક પેન્ટ અને વિચિત્ર જૂતા, હું દિલ્હીના મીરાના ફાર્મહાઉસમાં આ અવતારમાં કારમાંથી બહાર નીકળી જવાનું યાદ કરું છું.તેનો પુત્ર તેના સાસુને આવકારવા માટે આવ્યો હતો.તેણે જોયું કે હું કેવી રીતે પોશાક પહેર્યો હતો અને તે ચોક્કસપણે વિચારતો હતો કે ‘ભગવાન મારો શું છે પુત્રી સાથે લગ્ન કર્યા. ‘ તેણે ભાગ્યે જ મારી તરફ જોયું, પછી ‘અંદર આવો’ નીકળ્યા અને ગયા, “તેમણે પ્રકાશનને કહ્યું.

વધુમાં, શાહિદે કહ્યું: “મને યાદ છે કે હું મારા વાળ રંગવા જઈ રહ્યો છું. ‘ લેડી શ્રી રામ કૉલેજમાંથી બહાર આવી રહેલી તે 20 છોકરી છે અને તે ‘વૉટ’ જેવી હતી? અને જ્યારે મેં તેને કહ્યું હતું કે હું ટોમી નામનું એક પાત્ર ભજવી રહ્યો છું ત્યારે તેણીએ કહ્યું, ‘તે કોઈ વ્યક્તિનું નામ નથી, તે કૂતરોનું નામ છે’, ટાઇમ્સ ઑફ ઇન્ડિયા જણાવે છે.

એનડીટીવી.કોમ પર ભારત અને સમગ્ર વિશ્વમાં બ્રેકિંગ ન્યૂઝ , લાઇવ કવરેજ અને તાજેતરના સમાચાર મેળવો. એનડીટીવી 24×7 અને એનડીટીવી ઇન્ડિયા પરની તમામ લાઇવ ટીવી એક્શનને પકડી લો. અમને ફેસબુક પર પસંદ કરો અથવા નવીનતમ સમાચાર અને જીવંત સમાચાર અપડેટ્સ માટે ટ્વિટર અને Instagram પર અમને અનુસરો.

બજેટ 2019 : ndtv.com/budget પર નવીનતમ સમાચાર મેળવો. તમારી ટેક્સ જવાબદારી વિશે જાણવા માટે આવકવેરા કેલ્ક્યુલેટરનો ઉપયોગ કરો