કાસાતી જિંદગી કે કે સ્ટાર પાર્થ સંથાન એલાદિન જેવા કપડાં પહેરે છે; પિંકવિલા – એરિકા ફર્નાન્ડીસ એક કન્યા તરીકે આકર્ષક લાગે છે

કાસાતી જિંદગી કે કે સ્ટાર પાર્થ સંથાન એલાદિન જેવા કપડાં પહેરે છે; પિંકવિલા – એરિકા ફર્નાન્ડીસ એક કન્યા તરીકે આકર્ષક લાગે છે

કાસૌતી જિંદગી કે અભિનેતા પાર્થ સંથાને ડૅપર જોયું કારણ કે તેણે એલાદિન જેવા પોશાક પહેર્યા હતા. બીજી બાજુ, તેના સહ કલાકાર એરિકા ફર્નાન્ડીઝે પણ તેણીના ઇન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ પર એક ચિત્ર શેર કર્યો જેમાં તેણીએ લગ્નના અવતારમાં સુંદર દેખાતી હતી.

કાસૌતી જિંદગી કે તારાઓ પાર્થ સંથાન અને એરિકા ફર્નાન્ડીઝ હાલમાં ટેલિવિઝન પરના સૌથી વધુ પ્રિય ઓન-સ્ક્રીન યુગલોમાંની એક છે. આ શોમાં આશ્ચર્યજનક રસાયણશાસ્ત્રીઓ પ્રેક્ષકો દ્વારા પ્રેમભર્યા છે. પાર્થ અને એરિકા બંને સામાજિક મીડિયા પર સમાન રીતે લોકપ્રિય છે અને તેમનો વિશાળ પ્રશંસક પણ છે. તેઓ તેમના ફોટા અને વિડિઓઝને સામાજિક મીડિયા પર વારંવાર શેર કરીને તેમના પ્રશંસકોને અપડેટ કરે છે.

તાજેતરમાં, પાર્થ સંસ્થાને તેમના ઇન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ પર એક ચિત્ર પોસ્ટ કર્યું છે જેમાં તેને અલ્લાડિન તરીકે પહેરવામાં આવે છે. કૈસી યે યારિયાના અભિનેતા શાહી પહેરવેશમાં પહેરેલા ડૅપરને જુએ છે. બીજી બાજુ, તેના સહ કલાકાર એરિકા ફર્નાન્ડીસે પોતાની ઇન્સ્ટગ્રામ હેન્ડલ પર એક ચિત્ર પોસ્ટ કર્યો છે જેમાં તેણે ભારતીય કન્યા તરીકે પોશાક પહેર્યો છે. એરિકા લાલ વરરાજા લહેન્ગા અને સુંદર મેચિંગ જ્વેલરીમાં અદભૂત લાગે છે.

પાર્થ સંથાન અને એરિકા ફર્નાન્ડીઝની નવીનતમ ચિત્રો નીચે તપાસો:

શો કસૌટી જિંદગી કે, જે હાલમાં સ્ટાર પ્લસ પર પ્રસારિત કરે છે, તે ઉચ્ચ ટર્પી રેટ્સવાળા સૌથી લોકપ્રિય ટેલિવિઝન શોમાંનું એક છે. ગયા વર્ષે પ્રિમીયર થયેલો આ શો સમાન નામના 2001 ના શોનું રીબૂટ બનશે જે એકતા કપૂર દ્વારા બાલાજી ટેલિફિલ્મ્સના બેનર હેઠળ બનાવવામાં આવ્યું હતું.

(વાંચી સંભળાવો: કસાઉટી ઝિંદગી કેયની એરિકા ફર્નાન્ડીઝ અહીં તમારી તાજેતરની સુંદર ચિત્ર સાથે પ્રેરણા આપવા માટે છે; તેને તપાસો )