જુઓ: 'સેક્રેડ ગેમ્સ' સિઝન 2 ના ટ્રેઇલર ઉત્તેજક કાર્યવાહી – ધ ન્યૂઝ મિનિટે વચન આપ્યું છે

જુઓ: 'સેક્રેડ ગેમ્સ' સિઝન 2 ના ટ્રેઇલર ઉત્તેજક કાર્યવાહી – ધ ન્યૂઝ મિનિટે વચન આપ્યું છે

મનોરંજન

બીજી સીઝન 15 મી ઓગસ્ટના રોજ પ્રિમીયર થશે.

મંગળવારે સેક્રેડ ગેમ્સની સીઝન 2 માટેનું ટ્રેલર ઘટી ગયું. સૈફ અલી ખાન, નવાઝુદ્દીન સિદ્દીક, રાધાિકા આપ્ટે અને અન્યની મૂળ ફિલ્મ નેટફ્લક્સની સીઝન 1 મોટી હિટ હતી. વિક્રમ ચંદ્રની નવલકથા પરથી તે જ નામ દ્વારા અપનાવવામાં આવ્યું છે, આ શ્રેણી ગણેશ ગૈતonde (નવાઝુદ્દીન સિદ્દીકી) નામના મુંબઈ ગેંગસ્ટર વિશે છે જે 25 દિવસમાં વિનાશની ચેતવણી આપે છે. તે પોલીસ અધિકારી સરતાજ સિંહ (સૈફ અલી ખાન) ને તેના થતાં અટકાવવા માટે આવે છે.

નવી પ્રસિદ્ધ ટ્રેઇલર પ્રથમ સીઝનમાં જ્યાંથી ક્રિયા બંધ થઈ ત્યાંથી ઉભા રહેવાનું વચન આપે છે, તેના ગૌરવપૂર્ણ સ્વભાવના સંપૂર્ણ ગૌરવમાં ગણેશ ગૈતondeને પાછું લાવવામાં આવે છે. સરતજ સિંહને એવા સંકેતો મળી શકે છે કે ગેંગસ્ટર તેના માટે બચી ગયો છે – ગણેશની વાર્તા સરદારના વ્યક્તિગત ઇતિહાસમાં કેવી રીતે જોડાય છે? પ્રથમ સીઝનની જેમ, બીજા સીઝનમાં ધર્મ અને રાજકારણનું મુખ્ય મિશ્રણ પણ છે, ટ્રેલરમાં જોઈ શકાય છે.

જુઓ:

પ્રથમ સીઝનમાં ગણેશ ગૈતondeનો ઉદભવ થયો, જે વાસ્તવિક જીવન ભારતીય ઇતિહાસ સાથે જોડાયો. બાબરી મસ્જિદ, શાહ બાનો કેસ અને મુંબઈ બ્લાસ્ટના વિનાશ જેવા બનાવો સીઝન 1 માં મુખ્યત્વે આકાર લેતા હતા.

શ્રેણીને સર્વસંમતિથી હકારાત્મક સમીક્ષાઓ મળી. નવાઝુદ્દીન સિદ્દીકી અને સૈફ અલી ખાનને ખાસ કરીને તેમની કામગીરી બદલ પ્રશંસા મળી. કુબ્રા સૈતે, જેમણે ટ્રાન્સ ટ્રાન્સનીંગ કરી હતી, ગૈતondeના પ્રેમી તરીકે તેમના અભિનય માટે પણ પ્રશંસા કરવામાં આવી હતી.

અનુરાગ કશ્યપ અને વિક્રમાદિત્ય મોટોવન દ્વારા દિગ્દર્શિત, સેક્રેડ ગેમ્સ સિઝન 2 15 ઑગસ્ટના રોજ નેટફિક્સ પર પ્રિમીયર થશે.