દીપિકા પાદુકોણે તેણીના મેટ ગાલા તરીકે ઉત્સાહિત, કેન્સે પ્રાઇડ પરેડને પ્રેરણા આપી. પી.સી. – એનડીટીવી ન્યૂઝ જુઓ

દીપિકા પાદુકોણે તેણીના મેટ ગાલા તરીકે ઉત્સાહિત, કેન્સે પ્રાઇડ પરેડને પ્રેરણા આપી. પી.સી. – એનડીટીવી ન્યૂઝ જુઓ

નવી દિલ્હી:

દીપિકા પાદુકોણેની નવીનતમ ઇન્સ્ટાગ્રામની વાર્તા તમારા ચહેરા પર સ્માઇલ લાવશે. અભિનેત્રીએ મેટ ગાલા દ્વારા પ્રેરિત પોશાક પહેરેલા એલજીબીટી સમુદાયના સભ્યોની એક તસવીર શેર કરી હતી અને કાન 29 જુનના રોજ વડોદરામાં ગર્વ પરેડ જુએ છે. ફોટો મૂળ રીતે સમાચાર એજન્સી એએનઆઈ દ્વારા શેર કરવામાં આવ્યો હતો, જેના પછી અભિનેત્રીને સમર્પિત એક ફેનપેજ પોસ્ટ થયું હતું. દીપિકા પાદુકોણેના સંદેશા સાથે તેમના સંબંધિત Instagram પ્રોફાઇલ પર સમાન ચિત્ર. બાજીરાવ મસ્તાની અભિનેત્રીના સંદેશે વાંચ્યું: “વડોદરામાં ગૌરવ પરેડ કૂચ માટે તેઓ મારા કાન અને મેટ ગાલા પોશાક પહેરેલા તેમના દ્રષ્ટિકોણને જુએ છે તે જોઈને મને આનંદ થયો હતો. હું તેમની કેટલીક તસવીરોમાં આવી ગયો હતો અને તેઓ એકદમ અદભૂત દેખાતા હતા.” સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરાયેલ ચિત્રમાં, ગર્વ પરેડના સભ્યો મેટ ગાલાથી દીપિકા પાદુકોણની જાણીતી ગુલાબી ઝભ્ભો અને કાનમાંથી ચૂનો લીલા પહેરવેશ દ્વારા પ્રેરિત પોશાક પહેરવા જોઈ શકે છે. એલજીબીટી સમુદાય જૂન મહિનામાં ગૌરવનો મહિનો ઉજવે છે.

આ વર્ષની ત્રીજી વાર મેટ ગાલામાં ભાગ લેનાર દીપિકા પાદુકોણેએ તેના વૈવિધ્યપૂર્ણ મેટાલિક ગુલાબી ઝેક પોસેન ગાઉનમાં આ ઇવેન્ટમાં ફેશન રમતનો વિકાસ કર્યો હતો. તેની લાલ કાર્પેટ મે મહિનામાં કાન ફિલ્મ ફેસ્ટીવલમાં પણ જોવા મળી હતી. તેણીના કાનની વિશિષ્ટ કપડામાં ચૂનો લીલા ગિયામ્બાટિસ્ટા વલ્લી ડ્રેસનો સમાવેશ થાય છે, જે તેણે ગુલાબી પટ્ટી, એક પટ્ટાવાળી પેન્ટસ્યુટ, કાળો અને નિયોન ગ્રીન ડ્રેસ, વ્હાઇટ લેસ શર્ટ અને પેન્ટ અને ફ્લોરલ મેક્સી ડ્રેસ સાથે જોડી હતી.

પરંતુ પ્રથમ, દીપિકા પાદુકોણેની તાજેતરની ઇન્સ્ટા સ્ટોરી પર નજર નાખો:

l9u2ia8g

દીપિકા પાદુકોણની ઇન્સ્ટાગ્રામની વાર્તાનું એક સ્ક્રીનશોટ

હવે, ANI અને પ્રશંસક દ્વારા શેર કરેલી પોસ્ટ્સ તપાસો:

ગુજરાત: એલજીબીટીક્યુ + કોમ્યુનિટીના સભ્યોએ આજે ​​વડોદરામાં ગર્વ પરેડ માર્ચ યોજ્યો હતો. pic.twitter.com/LI2tEBkyJv

– ANI (@ANI) જૂન 30, 2019

દરમિયાન, આ વર્ષે મેટ ગાલા અને કેન્સ ખાતે દીપિકા દ્વારા પહેરવામાં આવેલા પોશાક પહેરે તપાસો:

વર્ક ફ્રન્ટ પર, દીપિકા પાદુકોણે ’83 માં કપિલ દેવની પત્ની રોમી દેવની ભૂમિકા ભજવવા માટે તૈયારી કરી રહી છે, જેમાં તેના પતિ રણવીર સિંહ મુખ્ય ભૂમિકામાં છે. આગામી વર્ષે 10 એપ્રિલે ’83 નું રિલીઝ થશે. દીપિકાની ફિલ્મ છાપક 10 જાન્યુઆરીના રોજ થિયેટરોમાં ખોલવા માટે પણ તૈયાર છે.

એનડીટીવી.કોમ પર ભારત અને સમગ્ર વિશ્વમાં બ્રેકિંગ ન્યૂઝ , લાઇવ કવરેજ અને તાજેતરના સમાચાર મેળવો. એનડીટીવી 24×7 અને એનડીટીવી ઇન્ડિયા પરની તમામ લાઇવ ટીવી એક્શનને પકડી લો. અમને ફેસબુક પર પસંદ કરો અથવા નવીનતમ સમાચાર અને જીવંત સમાચાર અપડેટ્સ માટે ટ્વિટર અને Instagram પર અમને અનુસરો.