પીસીઓ એફ 1 અથવા અન્ય સિયાઓમી ફોન – એક્સડીએ ડેવલપર્સ પર એમઆઇયુઆઇના શ્યામ મોડને કેવી રીતે સક્ષમ કરવું

પીસીઓ એફ 1 અથવા અન્ય સિયાઓમી ફોન – એક્સડીએ ડેવલપર્સ પર એમઆઇયુઆઇના શ્યામ મોડને કેવી રીતે સક્ષમ કરવું

સિયાઓમીએ વિવિધ ઉપકરણો માટે MIUI પર સિસ્ટમ-વાઇડ ડાર્ક મોડનું પરીક્ષણ કર્યું છે. રેડમી નોટ 5 (ભારતમાં નોટ 5 પ્રો) પહેલાથી જ સ્થિર બિલ્ડમાં છે, જ્યારે એમઆઇ 8 સહિત અન્ય ઘણાં સમર્થિત ઉપકરણો મે મહિનામાં એમઆઇયુઆઇ ગ્લોબલ બીટા રોમ સાથે ફીચર મેળવ્યું છે. તાજેતરના સમયમાં ઝિયાઓમીએ બનાવેલી સૌથી વધુ મોહક બજેટ ફ્લેગશિપ, POCO F1 , આગામી અપડેટમાં રેડમી નોટ 7 પ્રો સાથેની ઘાટા સ્થિતિ મેળવવાની છે – જો એમઆઇયુઆઇ 10 સાથે નહીં હોય, તો પછી ચોક્કસપણે MIUI 11 સાથે.

પોકો એફ 1 એક્સડીએ ફોરમ્સ

આ દરમિયાન, એક્સસીએના વરિષ્ઠ સભ્ય ટ્રીપ્પીએંજિનએ અમને POCO F1 અથવા સ્થિર XII 10 ગ્લોબલ રોમ પર ચાલતા અન્ય સિયાઓમી સ્માર્ટફોન પર સિસ્ટમ-વાઇડ ડાર્ક મોડને સક્ષમ કરવા માટે બેકડોર વિશે અમને જાણ કરી છે. તે તમને એક સરળ એડીબી શેલ કમાન્ડ ચલાવવાની જરૂર છે અને આ પદ્ધતિ તમારા ઝિયાઓમી સ્માર્ટફોનને રુટ કર્યા વિના પણ કાર્ય કરે છે. ખાતરી કરો કે તમારી પાસે તમારા પીસી પર એડીબી ડ્રાઇવર્સ ઇન્સ્ટોલ કરેલ છે અને યુએસબી ડીબગિંગ ચાલુ છે.

MIUI 10 પર સિસ્ટમ-વાઇડ ડાર્ક મોડને સક્ષમ કરવા માટે, આ આદેશ દાખલ કરો:

adb shell settings put secure ui_night_mode 2

MIUI 10 પર શ્યામ મોડને અક્ષમ કરવા માટે, દાખલ કરો:

adb shell settings put secure ui_night_mode 1

દિવસ દરમ્યાન રાત અને બંધ દરમિયાન અંધારા સ્થિતિને આપમેળે સ્વિચ કરવા માટે, આનો ઉપયોગ કરો:

adb shell settings put secure ui_night_mode 0

અપડેટ: નીચે આપેલી ટિપ્પણીઓમાંના ઘણા વપરાશકર્તાઓ દ્વારા નિર્દેશિત કર્યા મુજબ, તમે સ્માર્ટફોનને ફરીથી પ્રારંભ નહીં કરો ત્યાં સુધી તમને ફેરફારો દેખાશે નહીં.

એન્ડ્રોઇડ ક્યૂ સાથે , શ્યામ મોડ પર સ્વિચ કરવાનો વિકલ્પ એન્ડ્રોઇડમાં ઉમેરવામાં આવશે. સિયાઓમીએ MIUI 10 ગ્લોબલ બીટામાં પહેલેથી જ આ સુવિધા રજૂ કરી દીધી હોવાથી, અમે આશા રાખીએ છીએ કે MIUI 10 ફક્ત Android Pie પર આધારિત નથી પણ ઓરેઓને શ્યામ મોડ ટૉગલ થવો જોઈએ. ઝિયાઓમીએ પહેલાથી પુષ્ટિ કરી દીધી છે કે સિસ્ટમ-વાઇડ ડાર્ક મોડ MIUI 11 માટે એકીકૃત હશે.

અગાઉના અહેવાલોના આધારે, બીટામાં એમઆઇયુઆઇનું શ્યામ મોડ સૂચન શેડ, રીટેન્ટ્સ મેનૂ, સેટિંગ્સ અને ડાયલર, સંપર્કો, કેમેરા, ગેલેરી, નોટ્સ, સ્ક્રીન રેકોર્ડર, અપડેટર, કૅલ્ક્યુલેટર અને SIM ટુલકીટ જેવા સિસ્ટમ એપ્લિકેશનને રંગ કરે છે. ઉપરોક્ત પદ્ધતિ સાથે, ઉપર સૂચિબદ્ધ આ બધી એપ્લિકેશન્સમાં તમે શ્યામ મોડને ટૉગલ કરવામાં સમર્થ હોવા જોઈએ.

જો તમે કોઈ અન્ય એપ્લિકેશન પર ડાર્ક થીમની નોંધ લો છો, તો કૃપા કરીને ટિપ્પણીઓમાં અમને જણાવવા માટે ખાતરી કરો.

તમારા ઇનબોક્સમાં વિતરિત જેવા વધુ પોસ્ટ્સ જોઈએ છે? અમારા ન્યૂઝલેટર પર સબ્સ્ક્રાઇબ થવા માટે તમારું ઇમેઇલ દાખલ કરો.