દીપિકા પાદુકોણે અને કબીર ખાનની દીકરી સાયરાહ 83 સેટ પર વિસ્ફોટ થયો છે, અભિનેતા તેને 'ગંભીર … આપે છે – હિન્દુસ્તાન ટાઇમ્સ

દીપિકા પાદુકોણે અને કબીર ખાનની દીકરી સાયરાહ 83 સેટ પર વિસ્ફોટ થયો છે, અભિનેતા તેને 'ગંભીર … આપે છે – હિન્દુસ્તાન ટાઇમ્સ

રણવીર સિંઘની 83 ની મૂર્તિના શૂટિંગમાં હવે થોડા સમય માટે ઇંગ્લેન્ડમાં ચાલી રહ્યું છે. અભિનેતા દીપિકા ગયા મહિને ટીમમાં જોડાયા હતા અને ફિલ્મમાં કપિલ દેવની પત્ની, રોમીની ભૂમિકા ભજવશે. તેમના ચિત્રો ચાહકો દ્વારા લપેટવામાં આવી છે. એવું લાગે છે કે ઘણા બધાને પણ વિસ્ફોટ થયો છે – સૂચિમાં જોડાવાની નવીનતમ દિગ્દર્શક કબીર ખાનની પુત્રી સાયરાહ છે.

મિનીએ દીપિકાને તેના હાથમાં સાયરાહ વહન કરતા ચિત્રો દર્શાવ્યા હતા. અન્ય એક ચિત્રમાં, કબીરની પુત્રી કરી રહી છે, જે બેલે પગ જેવું લાગે છે. તેમને વહેંચીને, મિની માથુર, ભૂતપૂર્વ એમટીવી વીજે અને કબીર ખાનની પત્નીએ લખ્યું હતું કે કેવી રીતે સાયરાને દીપિકા પાસેથી પણ કેટલાક પાઠ મેળવ્યા હતા. તેણીએ લખ્યું: “દેખીતી રીતે @ સાયરહકાબીરને # 83 શૂટ પર સૌથી વધુ મજા આવી રહી છે !! અને @ દીપિકાપાપુકુકેને તેણીને કેટલીક ગંભીર છોકરી ગોલ આપી હતી 🙂 @ કબીરખાંક ”

તે પણ વાંચો: તપાસી પન્નુ રંગોલી ચંદેલમાં ખોદકામ કરે છે, વરુણ ધવન કહે છે કે તે સદ કી આંખની ટ્વિટમાં તેનું નામ ઉલ્લેખ કરશે.

કબીર ખાન દિગ્દર્શક 83 ગ્રંથો ક્રિકેટમાં ભારતીય ક્રિકેટ ટીમની અનપેક્ષિત જીત 1983 માં વર્લ્ડકપ જીતી હતી. કપિલ દેવ ટૂર્નામેન્ટને શ્રેષ્ઠ શૉટ આપવા માટે નબળા ટીમમાં ગેલ્વેનાઈઝિંગમાં મહત્વનો હતો અને પરિણામ એ હતું કે તેઓએ ટુર્નામેન્ટની પ્રિય વેસ્ટ ઇન્ડિઝને ઘરે લાવવા માટે હરાવ્યું કપ આ ફિલ્મમાં પંકજ ત્રિપાઠી, સાકીબ સલીમ, એમી વિર્ક, હાર્ડી સંધુ, ચિરાગ પાટિલ અને અન્ય અગ્રણી ભૂમિકાઓમાં જોવા મળશે. ફિલ્મમાં રણવીર કપિલ રમશે. 6 જુલાઈના રોજ તેમના જન્મદિવસે, તેમના પાત્રનો પ્રથમ દેખાવ ખુલ્લો પાડ્યો અને પ્રભાવિત થયો.

આ ફિલ્મ એપ્રિલ 2020 માં રિલીઝ થવાની ધારણા છે. દીપિકાએ તાજેતરમાં તેમની ફિલ્મ માટે મેઘના ગુલઝાર સાથે છાપક નામની તેમની પ્રતિબદ્ધતાઓ પૂર્ણ કરી છે જ્યાં તેણીએ એસિડ હુમલામાં જીવતા રહેલા છે.

વધુ માટે @ htshowbiz અનુસરો

પ્રથમ પ્રકાશિત: જુલાઈ 12, 2019 08:52 IST