નિવૃત્તિની અટકળો દરમિયાન વેસ્ટ ઇન્ડીઝ પ્રવાસ માટે એમએસ ધોનીની શક્યતા નથી? ટાઇમ્સ ઓફ ઇન્ડિયા

નિવૃત્તિની અટકળો દરમિયાન વેસ્ટ ઇન્ડીઝ પ્રવાસ માટે એમએસ ધોનીની શક્યતા નથી? ટાઇમ્સ ઓફ ઇન્ડિયા

સેમિ-ફાઇનલમાં એનઝેડમાં ભારતની હાર પછીથી, સટ્ટાખોરી એટલી હળવી થઈ ગઈ છે કે એમ.એસ. ધોનીએ ઓડીઆઈમાં ભારત માટે છેલ્લો દેખાવ કર્યો હોત. પરંતુ ફક્ત ધોની જ તેનો જવાબ જાણે છે. રાષ્ટ્રીય પસંદગી સમિતિ કેરેબિયન પ્રવાસ માટે ટીમ પસંદ કરવા 17 જુલાઈ અથવા 18 મી જુલાઈના રોજ પૂરી થશે, અને જાણતા લોકો કહે છે કે “ધોની વેસ્ટ ઈન્ડિઝમાં જશે નહીં”.

હાઈલાઈટ્સ

  • આ વર્ષે જુલાઈ-ઑગસ્ટમાં ભારત વેસ્ટ ઈન્ડિઝની મુલાકાત લેશે
  • બે ટેસ્ટ ઉપરાંત, ભારત કેરેબિયનમાં ત્રણ ટી 20 અને ત્રણ ઓડીઆઈ રમશે
  • અનુમાન છે કે ડબ્લ્યુસી સેમિ-ફાઇનલ ભારત માટે ધોનીનું છેલ્લું દેખાવ હોઈ શકે છે

ન્યૂઝીલેન્ડ વિરુદ્ધ વર્લ્ડકપ સેમિ-ફાઇનલમાં રન આઉટ થયા બાદ એમએસ ધોની પાછા ફર્યા છે (એપી ફોટો)

MS Dhoni unlikely for West Indies tour amid retirement speculation?

લોડ કરી રહ્યું છે

મુંબઈ: વિલ

એમ.એસ. ધોની

ટીમ ઇન્ડિયાની વ્હાઇટ-બોલ યોજનાઓનો ભાગ બનવાનું ચાલુ રાખ્યું અથવા તેના બૂટ અટકી ગયા? તે પ્રશ્નનો જવાબ ફક્ત ધોની સાથે જ છે, અને ભારતીય ટીમ લંડનથી ઘરે પરત ફરવા માટે તૈયારી કરે છે, ક્રિકેટ સંચાલકો પોતાને ક્રિકેટર તરફથી સાંભળવા માટે રાહ જુએ છે.

કોહલી કહે છે કે ધોનીએ નિવૃત્તિ અંગે કંઇ પણ કહ્યું નથી

નેશનલ સિલેક્શન કમિટી મુંબઇમાં 17 જુલાઇ અથવા 18 મી જુલાઈના રોજ ત્રણ ટી 20 આંતરરાષ્ટ્રીય, ત્રણ ઓડીઆઈ અને કેરેબિયન મેચમાં બે ટેસ્ટ માટે ટીમની પસંદગી કરશે અને તે લોકો જાણે છે કે “ધોની વેસ્ટ ઈન્ડિઝમાં જશે નહીં.”

વિશ્વકપ વિજેતા કપ્તાનના ભવિષ્ય પર કોઈ વધુ શબ્દ નથી, સિવાય કે દિનેશ કાર્તિક અને રીષભ पंत, બીજા બે ફુલ-ટાઇમ વિકેટકીપર જેઓ વર્લ્ડકપ અભિયાનનો ભાગ છે, તે પ્રવાસમાં રહેશે. TOI સમજે છે કે શક્યતઃ વિરાટ કોહલી સહિત ઘણા માર્કી ક્રિકેટરો ટૂંકા ફોર્મેટ્સમાંથી ખૂબ જ જરૂરી વિરામ લેશે અને ઑગસ્ટના અંત સુધીમાં એન્ટિગુઆ અને જમૈકામાં ટેસ્ટ દરમિયાન ટીમમાં ફરીથી જોડાશે. રોહિત શર્મા વન-ડે અને ટી 20 માં ભારતનું નેતૃત્વ કરશે.

“વધુ ખેલાડીઓ આરામ કરી શકાય છે. બૂમરા, પંડ્ય, ભૂવી, શામી – તેઓ બિન-સ્ટોપ ક્રિકેટ રમી રહ્યા છે. આગામી અઠવાડિયામાં એક કોલ લઇ શકાય છે, એમ સૂત્રોએ જણાવ્યું હતું. જોકે, તે સમય માટે ધોની પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવામાં આવ્યું છે. શું તે કોઈ ચીંચીં અથવા નિવેદન અથવા મીડિયા સાથે ટાઇટ-એ-ટાઈટ હશે – જે તે ખરેખર પસંદ નથી કરતો – જે ક્રિકેટરની નિવૃત્તિને સંકેત આપશે? અથવા શું તે આગામી વર્ષે ઑસ્ટ્રેલિયામાં ભારતની વિશ્વ ટી 20 ઝુંબેશ સુધી ચાલુ રહેશે?

“ઝુંબેશ સમાપ્ત થઈ ગઈ છે. 24 કલાક પણ પસાર થયા નથી. ચાલો ટીમ પાછા આવવાની રાહ જોઈએ. છેલ્લી સાંજ તેમના પર સહેલી નથી. બોર્ડ ધોની પાસેથી સાંભળવા માટે રાહ જોશે, એમ સૂત્રોએ જણાવ્યું હતું.

વિડિઓમાં:

# ડોનીફોવર: એમએસડીમાં આપણે જાણતા ફાઇટર

ભારત રમતોના સમયથી વધુ

ટ્રેન્ડીંગ વિડિઓઝ / ક્રિકેટ