યુપી પોલીસ કથિત છેતરપિંડીના કેસમાં તપાસ માટે મુંબઇમાં સોનાક્ષી સિન્હાના ઘરની મુલાકાત – ઇન્ડિયા ટુડે

યુપી પોલીસ કથિત છેતરપિંડીના કેસમાં તપાસ માટે મુંબઇમાં સોનાક્ષી સિન્હાના ઘરની મુલાકાત – ઇન્ડિયા ટુડે

એક ઇવેન્ટના આયોજક સોનાક્ષી સિન્હાએ 24 લાખ રૂપિયાની બુકિંગ રકમ સ્વીકારીને છેલ્લી ક્ષણે દિલ્હીમાં એક ઇવેન્ટ માટે નહીં વળવા બદલ આરોપ મૂક્યો હતો.

Sonakshi Sinha has been accused of cheating by an event organiser.

સોનાક્ષી સિંહા પર ઇવેન્ટના આયોજક દ્વારા છેતરપિંડીનો આરોપ છે.

મુરાદાબાદના પોલીસ અધિકારીઓની ટીમ ગુરુવારમાં સોનાક્ષી સિન્હાના ઘરની મુલાકાત લીધી હતી. ગયા વર્ષે, એક ઇવેન્ટના આયોજકએ રૂ. 24 લાખની બુકિંગ રકમ સ્વીકારીને છેલ્લી ક્ષણે દિલ્હીમાં એક ઇવેન્ટ માટે ખંડાની શાફખાની અભિનેત્રીની તરફેણ કરી ન હતી એવો આરોપ મૂક્યો હતો.

ઉત્તર પ્રદેશના મોરાદાબાદમાં છેતરપિંડીના ભાગરૂપે એફઆઈઆર નોંધાયેલી છે . ગુરુવારે, યુપી પોલીસ, મુંબઇના જુહુ પોલીસ સ્ટેશનના અધિકારીઓની મદદ કરે છે, સોનાક્ષીના ઘરે પહોંચે છે અને તેના સામે દાખલ કરાયેલી છેતરપિંડીના કેસ અંગે નિવેદન લેવા માટે. જ્યારે પોલીસે પહોંચ્યા ત્યારે સોનાક્ષી તેના ઘરે હાજર નહોતા અને તેથી, થોડા કલાકો રાહ જોતા પોલીસ છોડી ગઈ. પોલીસ શુક્રવારે ફરીથી અભિનેત્રીના ઘરે જઇ શકે તેવી શક્યતા છે.

સોનાક્ષી સિન્હાના પ્રવક્તાએ આ આરોપોને નકારી કાઢ્યા છે અને કહ્યું છે કે તે તેની છબીને મલિન કરવા માટે થઈ ગઈ છે. પ્રવક્તાએ મુંબઇ મિરરને જણાવ્યું હતું કે, “નવ વર્ષની કારકિર્દીમાં, તેણે માત્ર સંપૂર્ણ પ્રમાણિકતા અને પ્રમાણિકતા સાથે જ કામ કર્યું છે. આ માણસ તેના પર આક્ષેપ કરે છે કે તે સંપૂર્ણપણે અસત્ય અને નિર્બળ છે. તે તેના સ્થળને બદનામ કરીને ગેરકાયદેસર રીતે એક માર્ગ છે. પ્રેસમાં ફ્રી પ્રતિષ્ઠા અને તે કંઈક નથી જે સોનાક્ષી અને તેની ટીમમાં જશે. તે એક સંપૂર્ણ વ્યવસાયી છે અને અમે જે પણ સત્તાવાળાઓ સાથે સંપર્કમાં રહીએ છીએ તેનાથી સહકારી કરતાં વધુ છે કારણ કે અમારી પાસે છુપાવવા માટે કંઈ નથી. ”

કામના આગળના ભાગમાં, સોનાક્ષી સિન્હા તેની આગામી ફિલ્મ ખાંદની શફાખના સાથે રમૂજી હડકવા માટે તૈયાર છે. તેણી આ ફિલ્મમાં સેક્સોલોજિસ્ટની ભૂમિકા ભજવી રહી છે. તેણી અક્ષય કુમારના મિશન મંગલમાં પણ જોવા મળશે. આ અભિનેત્રી ફિલ્મમાં આરો વૈજ્ઞાનિકની ભૂમિકા ભજવી રહી છે. સલમાન ખાનના દબંગ 3 માં, તેણીએ પાછલા ડાબાંગ ફિલ્મોમાંથી રાજજોની ભૂમિકાને પુનરાવર્તિત જોવામાં આવશે. ભુજ: ધ પ્રાઇડ ઓફ ઇન્ડિયા, જે યુદ્ધની ફિલ્મ છે, પણ પાઇપલાઇનમાં છે.

પણ વાંચો સોનાક્ષી સિન્હાએ કાનૂની મુશ્કેલીમાં ઉતર્યા, કથિતપણે ઇવેન્ટના આયોજકને છેતરપિંડી બદલ અભિનેત્રી સામે કેસ દાખલ કર્યો

પણ વાંચો લૂટેરા છ વર્ષ પૂરા કર્યા પછી રણવીર સિંહ અને સોનાક્ષી સિંહા મેમરી લેન નીચે જાય છે

પણ વાંચો ખંડાની શફાખના ટ્રેલર: સોનાક્ષી સિન્હાની નવી ફિલ્મ નિષેધ વિષય પર એક રમૂજી લે છે

પણ જુઓ સોનાક્ષી સિંહા: હું પહેલા તંદુરસ્ત હતો, હવે હું યોગ્ય છું

રીઅલ-ટાઇમ ચેતવણીઓ અને બધી મેળવો

સમાચાર

તમારા ફોન પર ઑલ-ન્યૂ ઇન્ડિયા ટુડે એપ્લિકેશન સાથે. થી ડાઉનલોડ કરો