એએમડી રેડિઓન સાતમી ટૂંક સમયમાં જીવનનો અંત લાવી શકે – એમએમઓઆરપીજી.કોમ

એએમડી રેડિઓન સાતમી ટૂંક સમયમાં જીવનનો અંત લાવી શકે – એમએમઓઆરપીજી.કોમ

AMD Radeon VII ટૂંક સમયમાં જીવનનો અંત લાવી શકે છે

કાઉકોટલેન્ડ દ્વારા વિડિઓકાર્ડઝ ડોક્યુમેન્ટ મુજબ, એએમડીનું ફ્લેગશિપ જી.પી.યુ., રેડિયન સાતમું, ટૂંક સમયમાં જ જીવનનો અંત લાવી શકે છે.

હાલનું શેર સ્ટોર્સમાં વેચાણમાં રહેશે, જોકે, વધારાના શેરનું ઉત્પાદન કરવામાં આવશે નહીં. અમે રેડિયન VII ની સમીક્ષા કરી, જેમાં ઇનકમિંગ મેનેજીંગ એડિટર જોસેફ બ્રેડફોર્ડે કાર્ડને ગમ્યું ત્યારે કહ્યું, “જ્યારે રેડ્અન VII એ સમાન કિંમતવાળી આરટીએક્સ 2080 પર હાર્ડવેર રે ટ્રેસિંગમાં પરિણમે છે ત્યારે થોડું વધારે પડતું લાગે છે.”

તાજેતરમાં બહાર પાડવામાં આવેલ એએમડી નવી કાર્ડ્સ, આરએક્સ 5700 અને આરએક્સ 5700 એક્સટીની સરખામણીમાં, રેડિઓન સાતમા નવી ક્ષણોમાં જીડીઆરડી 6 મેમરીની તુલનામાં એચબીએમ 2 મેમરીના ઉપયોગમાં ભાગ્યે જ ખૂબ ભૂખ્યા છે.

જો સાચું હોય, તો આ અહેવાલ રેડિઓન VII ના દરવાજા ખોલે છે જે નવી નવી 20 અફવાઓ દ્વારા બદલવામાં આવે છે, એએમડી સંભવિત રૂપે ટ્રે ટ્રેસિંગ માટે હાર્ડવેર પ્રવેગક સહિત.

પૂના શંકર /

એક ખૂબ જ અભિપ્રાયિત ઉત્સુક પીસી ગેમર, પૂર્ણાની વિવિધ મલ્ટિપ્લેયર રમતોમાં તેના મિત્રો સાથે અંધકારપૂર્વક ગભરાટ ભરે છે, જે તેની ટીમને નુકસાન પહોંચાડે છે. સતત ઔદ્યોગિક પ્રથાઓ અને ટેક્નોલોજિકલ પ્રગતિ માટે ઉત્કટ પ્રશ્ન વિડિઓ રમત ઉદ્યોગ માટે તેના પ્રેમને ચલાવે છે. તે કોઈ પંચ ખેંચતો નથી અને તે તેને જુએ છે તે કહે છે. તેમણે પોડકાસ્ટ, ગેમિંગ ધ ઇન્ડસ્ટ્રી, સાથી લેખક, જોસેફ બ્રેડફોર્ડ સાથે, ઉદ્યોગ પ્રથાઓ અને ગ્રાહકો પર તેમની અસરો અંગે ચર્ચા કરી.