કયુઇર સિંઘના આયુષ્માન ખુરાનાને બેખાયલી ક્રોન. શાહિદ કપૂર સાંભળી રહ્યો છે? – ઇન્ડિયા ટુડે

કયુઇર સિંઘના આયુષ્માન ખુરાનાને બેખાયલી ક્રોન. શાહિદ કપૂર સાંભળી રહ્યો છે? – ઇન્ડિયા ટુડે

Ayushmann ખુરાના બધા વ્યવસાયોના જેક છે. તેમની અભિનય કુશળતા ઉપરાંત, અભિનેતા પણ તેમની ગાયન પ્રતિભા માટે જાણીતા છે. તાજેતરમાં, Ayushmann એક વાર્તા શેર કરવા માટે Instagram લીધો જ્યાં તેઓ કબીર સિંઘ એક લોકપ્રિય ગીત Bekhyali, crooning જોવામાં આવે છે.

તેમણે વિડિઓને શીર્ષક આપ્યું હતું, “જ્યારે તમારી ફેવ લાઇન ગાઈને સેટ કરતાં વધુ મહત્વપૂર્ણ બને છે. (સિક)”

બેકહાલી 2019 ના અત્યાર સુધીના સૌથી લોકપ્રિય પ્રેમ ગીતોમાંનું એક બની ગયું છે. 42 મિનિટનો સાઉન્ડટ્રેક પાંચ કંપોઝર દ્વારા બનાવવામાં આવ્યો છે. અને તે માત્ર તે ગીત નથી જે ઘણા લોકો સાથે પ્રિય બની જાય છે, પરંતુ ફિલ્મ પોતે બૉક્સ ઑફિસમાં તોફાન બનાવવા માટે વ્યસ્ત છે. શાહિદ કપૂર અને કીરા અડવાણીની કબીર સિંહ વર્ષની સૌથી વધુ કમાણી કરનાર ફિલ્મ બની ગઈ છે. આ ફિલ્મ વિકી કૌશલની ઉરી કલેક્શનને આગળ વધી ગઈ છે, અને હવે રૂ. 250 કરોડની ક્લબમાં પ્રવેશી છે.

કબીર સિંહ બોક્સ ઓફિસ પર સારો દેખાવ કરી રહ્યો છે, પણ ફિલ્મ વિવાદો વિરુદ્ધ રહી નથી. ફિલ્મના દિગ્દર્શક સંદીપ વાન્ગા રેડ્ડીએ ટીકાકારોને ગેરમાર્ગે દોરતા વખાણ કર્યા હતા.

કબીર સિંહ બોક્સ ઓફિસ પર ભારે સફળતા પ્રાપ્ત કરે છે, જ્યારે આયુષ્માનની કલમ 15 પણ બોક્સ ઓફિસ પર સારી કામગીરી બજાવે છે. ફિલ્મ રૂ. 50 કરોડના આંકને પાર કરી. આ ફિલ્મનો હેતુ લોકોને બંધારણની કલમ 15 વિશે યાદ કરાવવાનો હતો જે ધર્મ, જાતિ, જાતિ, જાતિ અથવા જન્મ સ્થળના આધારે કોઈપણ ભેદભાવને પ્રતિબંધિત કરે છે અને તેનું મૂલ્ય કેવી રીતે ભૂલી ગયું છે.

ફિલ્મની સફળતા વિશે વાત કરતા , આયુષમેને પહેલા કહ્યું હતું કે, “એક અભિનેતા તરીકે, મેં એક વાર્તાને ટેકો આપ્યો છે જે અત્યંત સુસંગત છે અને હું મારા દિગ્દર્શક અનુભાષ સિન્હાને તેના તેજસ્વી દ્રષ્ટિકોણ માટે, તેના કહેવાની આવશ્યક વાર્તા કહેવાની હિંમત, “અભિનેતાએ જણાવ્યું હતું કે, આ ફિલ્મમાં પોલીસ અધિકારી ભજવે છે.”

“તે ભાવનાત્મક રીતે નકામી ભૂમિકા હતી અને મેં તે બધું આપી દીધું. મને આનંદ છે કે મારા કાર્યને પ્રેક્ષકો દ્વારા ગમ્યું છે જે સારા અને ગુણવત્તાવાળી સિનેમા જોવા માંગે છે.”

સુષ મંગલ ઝાયદા સાવધાન અને ડ્રીમ ગર્લમાં આયુષ્માન આગામી દેખાશે.

પણ વાંચો Ayushmann ખુરાના: દલિત ગામમાં શૂટિંગ લેખ 15 શૂટિંગ જાતિ અન્યાય વિશે મને શીખવવામાં

પણ વાંચો કલમ 15 શું છે?

પણ જુઓ કલમ 15: આયુષમાન ખુરાના ભારત વિ પાકિસ્તાન પાકિસ્તાન કપ 2019 મેચની ભાવનામાં હાર્ડ-હિટિંગ વિડિઓ શેર કરે છે

પણ દૃશ્ય | આયુષમાન ખુરાના એક્સક્લૂસિવ: આર્ટિકલ 15 ફક્ત કહેવાતા વિશેષાધિકાર જાતિને લક્ષ્ય બનાવતું નથી

રીઅલ-ટાઇમ ચેતવણીઓ અને બધી મેળવો

સમાચાર

તમારા ફોન પર ઑલ-ન્યૂ ઇન્ડિયા ટુડે એપ્લિકેશન સાથે. થી ડાઉનલોડ કરો