મને આ વાયરલેસ માઉસનો શુલ્ક લેવાની જરૂર નથી – તે મારી પ્રિય કમ્પ્યુટર એક્સેસરી છે – બિઝનેસ ઇનસાઇડર

મને આ વાયરલેસ માઉસનો શુલ્ક લેવાની જરૂર નથી – તે મારી પ્રિય કમ્પ્યુટર એક્સેસરી છે – બિઝનેસ ઇનસાઇડર

<વિભાગ વર્ગ = "" ડેટા-સામગ્રી = "" id = "l-main-content"> <વિભાગ> <વિભાગ> <વિભાગ> <વિભાગ>

જી પાવર પ્લે વાયરલેસ ચાર્જિંગ સાદડી સાથે લોજીટેક જી 903 વાયરલેસ માઉસ.
લોજીટેક

<વિભાગ ડેટા-પોસ્ટ-સામગ્રી = "" ડેટા-ટ્રૅક-પૃષ્ઠ-વિસ્તાર = "પોસ્ટ કરો" id = "l-content"> <વિભાગ>

<લેખ>

<સેક્શન ડેટા-પોસ્ટ-પ્રકાર = "સ્લાઇડશો" ડેટા-સ્લાઇડશો-કન્ટેનર = "" ડેટા-સ્લાઇડશો-પ્રકાર = "એક-પૃષ્ઠ-દૃશ્ય" ડેટા-ટ્રૅક-પૃષ્ઠ-વિસ્તાર = "પોસ્ટ"> <સેક્શન ડેટા-સ્લાઇડશો-પ્રસ્તાવના-સામગ્રી = "">

  • લોજિટેકએ G903 લાઈટ્સપેડ વાયરલેસ માઉસથી કમ્પ્યુટર માઉસને સંપૂર્ણ કર્યું છે.
  • તે સુંદર, ઝડપી અને અત્યંત અનુકૂળ છે.
  • જ્યારે તમે તેને લોજિટેકની જી પ્લે વાયરલેસ ચાર્જિંગ સાદડી સાથે જોડો ત્યારે તેની શ્રેષ્ઠ સુવિધા બને છે: તમારે હંમેશાં માઉસને રિચાર્જ કરવાની જરૂર રહેશે નહીં.
  • વધુ વાર્તાઓ માટે વ્યવસાય ઇન્સાઇડરના હોમપેજની મુલાકાત લો.

લોજિટેકનું G903 લાઈટ્સપીડ વાયરલેસ માઉસ એ હું ઉપયોગ કરું છું તે શ્રેષ્ઠ કમ્પ્યુટર માઉસ છે. હું પૂરતી ભલામણ કરી શકતા નથી.

G903 લાઈટ્સપેડમાં તમે જે કંઇક કમ્પ્યુટર માઉસમાં ઇચ્છો તે બધું છે. તે એર્ગોનોમિક છે અને તમારા હાથમાં સારું લાગે છે. તે ઝડપી છે. તે ખૂબ વૈવિધ્યપૂર્ણ છે. અને સૌથી અગત્યનું, મને બેટરી જીવન વિશે ચિંતા કરવાની જરૂર નથી.

G903 લાઈટ્સપેડ માઉસ લોજિટેકનું જી પાવર પ્લે વાયરલેસ ચાર્જિંગ સાદડીઓ, મારે મારા કમ્પ્યુટર માઉસનો ઉપયોગ તે મહિનાઓમાં રિચાર્જ કરવો પડ્યો નથી જેનો હું તેનો ઉપયોગ કરી રહ્યો છું.

અહીં શા માટે મને લોજિટેક જી 903 માઉસ ખૂબ ગમે છે.

<સેક્શન ડેટા-સ્લાઇડશો-આંતરિક-સામગ્રી = "">

સૌ પ્રથમ, જી 903 લાઈટ્સપેડ માઉસ સુંદરતાની વાત છે. તે sleek, આરામદાયક અને અત્યંત હલકો છે. તે 110 ગ્રામ પર આવે છે.

લોજીટેક

જો માઉસ તમારા માટે ખૂબ પ્રકાશ અનુભવે છે, તો લોજિટેકમાં વૈકલ્પિક 10-ગ્રામ વજન શામેલ છે કે જે તમે ઉપકરણની નીચે સ્લિપ કરી શકો છો, જો તમને તે વધુ ભારે લાગે.

લોજીટેક

જી 903 લાઇટસ્પેડ અત્યંત વૈવિધ્યપૂર્ણ છે: તેને દૂર કરી શકાય તેવા બટનો અને પેનલ્સ માટે આભાર, ડાબે- અથવા જમણે-હાથના માઉસ તરીકે સેટ કરી શકાય છે.

<આંકડો data-e2e-name = "image-figure-image" ડેટા-મીડિયા-કન્ટેનર = "છબી" ડેટા-પ્રકાર = "img" id = "img-201883"> લોજીટેક

તમે 16.8 મિલિયન રંગોમાંના એકને પસંદ કરવાની ક્ષમતા સાથે, માઉસના લોગોની લાઇટિંગ પણ બદલી શકો છો – અથવા તે બધા દ્વારા એનિમેશન અને પ્રભાવો દ્વારા માઉસ ચક્ર ધરાવે છે.

જી 903 લાઈટ્સપેડમાં પાંચ DPI સ્તર છે, જે તમે ફ્લાય પર ટ્વીક કરી શકો છો. DPI, અથવા ઇંચ દીઠ બિંદુઓ, તે સપાટી છે કે જ્યારે તમે તેને સપાટી પર ખસેડો છો ત્યારે માઉસ કેટલો સંવેદનશીલ છે. તમે તમારી પાંચ DPI સેટિંગ્સમાંથી દરેકને બદલી શકો છો જેથી તમારું માઉસ ઝિપિ અથવા ધીમું લાગે તેટલું લાગે.

<પોસ્ટલોડ-આઇએમજી ડેટા-એલ્ટ = "જી 903 લાઈટ્સપીડમાં પાંચ DPI સ્તરો છે, જે તમે ફ્લાય પર ટ્વીક કરી શકો છો. ડીપીઆઇ, અથવા ડોટ દીઠ ઇંચ, તે એક માપદંડ છે કે જ્યારે તમે તેને સપાટી પર ખસેડો છો ત્યારે માઉસ કેટલો સંવેદનશીલ છે. તમે તમારી પાંચ DPI સેટિંગ્સમાંથી દરેકને બદલી શકો છો જેથી તમારું માઉસ ઝિપિ અથવા ધીમું લાગે કે તમે ઇચ્છો છો. " ડેટા-ક્લાસ = "પોસ્ટલોડ" ડેટા- ડેટા-સ્રોત = "https://amp.businessinsider.com/images/5d28b1c4a17d6c4d9015a00d-750-472.jpg" ડેટા-ડેટા-શીર્ષક = ""> લોજીટેક

લેટન્સી, તમારા હલનચલન અને સ્ક્રીન પરની ક્રિયા વચ્ચેની અંતર હંમેશાં એક ચિંતા છે જ્યારે તમે વાયરલેસ કંઈપણ વિશે વાત કરો છો, ખાસ કરીને કમ્પ્યુટર ઉંદર, પરંતુ લોજિટેકની લાઇટસ્પેડ તકનીકમાં વિલંબતાની માત્ર 1 મિલીસેકંડ છે. તે તાત્કાલિક લાગે છે.

લોજીટેક

G903 લાઈટ્સપેડ 11 પ્રોગ્રામેબલ બટનોને સપોર્ટ કરે છે.

લોજીટેક

માઉસ પર મેમરી મેમરી પણ છે, તેથી તમે તમારા કમ્પ્યુટર પર તમારી વિવિધ સેટિંગ્સને એડજસ્ટ અને સેવ કરી શકો છો અને માઉસ તે ફેરફારોને ઝડપથી અને સરળતાથી અમલમાં મૂકશે.

પરંતુ જી 903 લાઇટસ્પેડની મારી પ્રિય સુવિધા એ છે કે મને ક્યારેય એકવાર બેટરી જીવન વિશે ચિંતા કરવાની જરૂર નથી.

લોજીટેક

પોતે જ, માઉસ એક જ ચાર્જ પર સતત 32 કલાકનો ઉપયોગ કરી શકે છે. પરંતુ જ્યારે તમે G903 લાઇટસ્પેડને લોજિટેકની વાયરલેસ ચાર્જિંગ સાદડી, જી પાવર પ્લે સાથે જોડો ત્યારે જાદુ થાય છે.

લોજીટેક

લોજિટેકની જી પાવરને પાવરથી કનેક્ટ કરીને, માઉસ સાદડીના ટોચ પર રહેવાને વાયરલેસ રીતે રાખે છે. તમારે ક્યારેય તમારા વાયરલેસ માઉસને ફરીથી ચાર્જ કરવાની ચિંતા કરવાની જરૂર પડશે નહીં.

લોજીટેક

હું અંગત રીતે G903 લાઈટ્સપેડના બિલ્ડ અને અનુભૂતિને ચાહું છું, તે અન્ય એર્ગોનોમિક્સ ઉંદરની તુલનામાં લોજીટેકના અન્ય વિવેચનાત્મક રીતે વખાણાયેલી માઉસ, એમએક્સ વર્ટિકલની તુલનામાં પણ છે. પરંતુ જી પાવર પ્લે વાયરલેસ સાદડીના ઉમેરા પછી જી 0903 મારા માટે અમૂલ્ય બન્યું.

લોજીટેક

વાયરલેસ ડિવાઇસને ફરીથી રિચાર્જ કરવું એ આવશ્યક ગુણવત્તા-જીવનની આવશ્યકતા નથી, મને નથી લાગતું કે હું ક્યારેય વાયર પર પાછો જઈ શકું છું, અથવા મારા માઉસને ફરીથી ચાર્જ કરવાની જરૂર છે.

જ્યારે પણ કોઈ મને કમ્પ્યુટર સાધનો વિશે પૂછે છે, ત્યારે હું હંમેશાં તે જ વસ્તુ તેમને કહું છું: “જો તમને માઉસની જરૂર હોય, તો તમે જે કમ્પ્યુટર પસંદ કરો છો, તે G903 લાઇટ્સપીડ અને જી પાવર પ્લે મેટમાં રોકાણ કરો.”

લોજીટેક <પી વર્ગ = ""> આ સમગ્ર સિસ્ટમ સસ્તું નથી, મન તમે: જી 903 લાઈટ્સપીડ માઉસ ને $ 200 નો ખર્ચ કરો છો, અને જી પાવર પ્લે વાયરલેસ ચાર્જિંગ સાદડી ને $ 100 નો ખર્ચ થાય છે. તમે આના કરતા વધારે સસ્તા માટે ઉંદર શોધી શકો છો. પરંતુ તમને માઉસ, અથવા માઉસ ઇકોસિસ્ટમ મળશે નહીં, તે વધુ સારું છે. જી 903 લાઇટ્સપીડ સાથે, લોજિટેકએ કમ્પ્યુટર માઉસને સંપૂર્ણ કર્યું છે. આ પાકની ક્રીમ છે.

<વિભાગ> <વિભાગ data-e2e-name = "જુઓ-પણ-રેપર" ડેટા-ટ્રૅક-ઇવેન્ટ-લેબલ = "જુઓ-પણ"> <વિભાગ> <વિભાગ data-e2e-name = "કેટેગરી-રેપર" ડેટા-ટ્રૅક-ઇવેન્ટ-લેબલ = "કૅટેગરી"> વધુ: લોજિટેક જી 903 લોજિટેક લોજિટેક જી પાવર વાયરલેસ ચાર્જિંગ સાદડી ચલાવો કમ્પ્યુટર માઉસ

<શીર્ષક id = "શીર્ષક"> શેવરન આયકન તે વિસ્તૃત વિભાગ અથવા મેનૂ, અથવા ક્યારેક પાછલા / આગલા નેવિગેશન વિકલ્પો સૂચવે છે. <પાથ ડી = "એમ.7.7L6.5 7 6.5-7" ભરો = "કંઈ નહીં" સ્ટ્રોક = "# 848F91" સ્ટ્રોક-લાઇનકેપ = "સ્ક્વેર">

<વિભાગ ડેટા-ટ્રૅક-પૃષ્ઠ-વિસ્તાર = "પોસ્ટ તળિયે"> <વિભાગ data-e2e-name = "taboola-below-main-column" data-track-event-label = "rec-taboola-taboola-bottom-main-column" id = "taboola-below-main-column">>

<બાજુ વર્ગ = "" ડેટા-રેલ = "" id = "l-rightrail"> <વિભાગ ડેટા-ટ્રૅક-પૃષ્ઠ-વિસ્તાર = "આરઆર"> <વિભાગ data-e2e-name = "tabulaa-right-rail-thumbnails" ડેટા-ટ્રૅક-ઇવેન્ટ-લેબલ = "rec-taboola-taboola-right-rail-thumbnails" id = "tabulaa-right-rail-thumbnails"> <સેક્શન ડેટા-ઇ 2 ઇ-નામ = "રાઇટ-રેલ -2" ડેટા-ટ્રૅક-ઇવેન્ટ-લેબલ = "રેક-ટેબૂલ-રાઇટ-રેલ -2" id = "જમણે-રેલ -2"> <વિભાગ data-e2e-name = "ડાયનોમી-એડ"> <સેક્શન ડેટા-ઇ 2-નામ = "સંપાદકીય-લોકપ્રિય ડેટા" ડેટા-લોકપ્રિય- recirc = "" ડેટા-ટ્રૅક-ઇવેન્ટ-લેબલ = "સંપાદકીય-સાઇડબાર">

બીઆઇ પ્રાઈમથી લોકપ્રિય

<એચ 4> આ એ પ્રોગ્રામિંગ ભાષાઓ છે જેનો ઉપયોગ અમેરિકાના સૌથી મૂલ્યવાન સ્ટાર્ટઅપ્સ દ્વારા થાય છે, એરબનબ થી વેવર્ક સુધી <સેક્શન ડેટા-ઇ 2-નામ = "સંપાદકીય-લોકપ્રિય ડેટા" ડેટા-લોકપ્રિય-રીકિર્ચ-સ્ટીકી = "" ડેટા-ટ્રેક-ઇવેન્ટ-લેબલ = "સંપાદકીય-સાઇડબાર">

બીઆઇ પ્રાઈમથી લોકપ્રિય

<એચ 4> પેન્ટાગોન અને એમેઝોને ઓરેકલની $ 10 બિલિયન જેઈડીઆઈ કરાર પર કાનૂની પડકાર પાછો ખેંચ્યો હતો, પરંતુ નિષ્ણાતો કહે છે કે વાસ્તવિક વિજેતા માઇક્રોસોફ્ટ હોઈ શકે છે. <સેક્શન ડેટા-ઇ 2-નામ = "સંપાદકીય-લોકપ્રિય ડેટા" ડેટા-લોકપ્રિય-રીકિર્ચ-સ્ટીકી = "" ડેટા-ટ્રેક-ઇવેન્ટ-લેબલ = "સંપાદકીય-સાઇડબાર">

બીઆઇ પ્રાઈમથી લોકપ્રિય

<એચ 4> એરબનબના ભૂતપૂર્વ સીએમઓએ પોતાનું ઉદ્દેશ શોધી કાઢવા માટે Pinterest અને ઉબેર જેવા તકનીકી બ્રાન્ડ્સને મદદ કરવા માટે તેમની ઉચ્ચ પ્રોફાઇલની નોકરી છોડી દીધી – અને તેના સલાહકાર તેના પ્રથમ વર્ષમાં 8 મિલિયન ડોલરની કમાણી કરવાના માર્ગ પર છે. <સેક્શન ડેટા-ઇ 2-નામ = "સંપાદકીય-લોકપ્રિય ડેટા" ડેટા-લોકપ્રિય-રીકિર્ચ-સ્ટીકી = "" ડેટા-ટ્રેક-ઇવેન્ટ-લેબલ = "સંપાદકીય-સાઇડબાર">

બીઆઇ પ્રાઈમથી લોકપ્રિય

<એચ 4> મોર્ગન સ્ટેનલીના ઇન્વેસ્ટમેન્ટ ચીફ કહે છે કે શેરોને કચડી નાખવા માટે આ 3 ‘ઉનાળાના આશ્ચર્ય’ સેટને ધ્યાન આપો <સેક્શન ડેટા-ઇ 2-નામ = "સંપાદકીય-લોકપ્રિય ડેટા" ડેટા-લોકપ્રિય-રીકિર્ચ-સ્ટીકી = "" ડેટા-ટ્રેક-ઇવેન્ટ-લેબલ = "સંપાદકીય-સાઇડબાર">

બીઆઇ પ્રાઈમથી લોકપ્રિય

<એચ 4> સરકારની તપાસ, બરતરફ કરવામાં સીઈઓ અને એક ક્ષેત્રને કાઢી મૂક્યા: કેનાબીસ કંપનીઓ છુપાયેલા ધમકીઓનો સામનો કરી રહી છે, અને હનીમૂનનો અંત આવી શકે છે <વિભાગ>

બંધ કરો ચિહ્ન બે ક્રોસ રેખાઓ જે ‘એક્સ’ બનાવે છે. તે ક્રિયાપ્રતિક્રિયા બંધ કરવાનો અથવા સૂચનને કાઢી નાખવાનો એક માર્ગ સૂચવે છે. <પાથ ડી = "એમ16.1 16.1 એલ -15-15M1.1 16.1l15-15" સ્ટ્રોક-લાઇનકેપ = "સ્ક્વેર" સ્ટ્રોક-પહોળાઈ = "1.5"> ચેક ચિહ્ન આયકન ચેક ચિહ્ન. તે તમારા હેતુપૂર્વકની ક્રિયાપ્રતિક્રિયાની પુષ્ટિ સૂચવે છે. <પાથ ડી = "એમ.7 6.2L4.9 5.5L15.7.7" ભરો = "કંઈ નહીં" સ્ટ્રોક = "# એફએફએફ" સ્ટ્રોક-લાઇનકેપ = "સ્ક્વેર">