લેવલ -5 એ નિન્ટેન્ડો સ્વિચ પર મૂળ યો-કાઈ વોચ રીલીઝ કરી રહ્યું છે – નિન્ટેન્ડો લાઇફ

લેવલ -5 એ નિન્ટેન્ડો સ્વિચ પર મૂળ યો-કાઈ વોચ રીલીઝ કરી રહ્યું છે – નિન્ટેન્ડો લાઇફ

શરૂઆતમાં પાછા

યો-કાઈ વોચ

યો-કાઈ વોચ રમતો ફક્ત છ વર્ષ સુધી રહી શકે છે, પરંતુ શ્રેણીમાં થોડીક એન્ટ્રી કરતાં પહેલાથી જ છે. તાજેતરમાં, જાપાનમાં સ્વિચ પર યો-કાઈ વોચ 4 રિલિઝ કરવામાં આવ્યું હતું અને સ્થાનિક વિડિઓ ગેમ ચાર્ટમાં ટોચની સ્થાન મેળવ્યો હતો. 3DS સિવાયની કોઈપણ સિસ્ટમ પર એન્ટ્રી રિલિઝ કરવામાં આવી તે પ્રથમ વખત બનશે.

આને ધ્યાનમાં રાખીને, હાલના પ્રકાશનો વિશે કોઈ જાણકારી ન હોવાને કારણે, પહેલી વખત યો-કાઈના વિશ્વનો આનંદ માણનારા ઘણા નવા આવનારાઓ હોવાનું સંભવ છે. સદભાગ્યે, લેવલ -5 એ સ્વિચ પર ઉપલબ્ધ મૂળ યો-કેઈ વૉચ ગેમ બનાવવાનું આયોજન કર્યું છે. લેવલ -5 ની વર્ચ્યુઅલ YouTube શ્રેણીના નવીનતમ એપિસોડ દરમિયાન આની પુષ્ટિ કરવામાં આવી હતી. આ રમત 20 મી સપ્ટેમ્બરે ની નો કુની સાથે આવે તેવી ધારણા છે : વ્હાઇટ વિચ અને નિન્ટેન્ડો સ્વિચ લાઇટનો ક્રોધ .

આ સિવાય, અસલ રમતનું ફરીથી-પ્રકાશન શું થશે તે વિશે કોઈ માહિતી નથી. આ પ્રથમ ખિતાબ 2013 માં 3 ડી એસ પર શરૂ થયો હતો અને યો-કાઈ સાથે ભરેલી દુનિયા અને કેટલાક અનન્ય યુદ્ધ મિકેનિક્સ સાથે ખેલાડીઓને રજૂ કરાયો હતો. અમારી સમીક્ષામાં , અમે દસ તારામાંથી રમત સાત આપ્યો.

શું તમે સ્વિચ પરની મૂળ યો-કેઈ વૉચ રમતની ફેરવિચારણામાં રસ ધરાવો છો? નીચે એક ટિપ્પણી મૂકો.

[ japanesenintendo.com દ્વારા]