જન્માક્ષર આજે, જુલાઈ 19, 2019: લીઓ, કન્યા, કેન્સર, મકર, વૃષભ, મીણ, મેષ – જ્યોતિષીય આગાહી તપાસો – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

જન્માક્ષર આજે, જુલાઈ 19, 2019: લીઓ, કન્યા, કેન્સર, મકર, વૃષભ, મીણ, મેષ – જ્યોતિષીય આગાહી તપાસો – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

આજે જન્માક્ષર, દૈનિક જન્માક્ષર, જન્માક્ષર 2019, આજે રાશિફેલ, જ્યોતિષવિદ્યા, જન્માક્ષર 2019, આજે જન્માક્ષર, જન્માક્ષર કુમારિકા, જ્યોતિષવિદ્યા, દૈનિક જન્માક્ષર કુમારિકા, જ્યોતિષવિદ્યા, જન્માક્ષર આજે જન્માક્ષર, જન્માક્ષર, જન્માક્ષર વૃષભ, જન્માક્ષર જીમેની, જન્માક્ષર લીઓ, જન્માક્ષરનું કેન્સર, જન્માક્ષર લિબ્રા, જન્માક્ષર આવરણ, લીઓ જન્માક્ષર, લીઓ જન્માક્ષર આજે, ભારતીય વ્યક્ત જન્માક્ષર
જન્માક્ષર આજે, જુલાઇ 19, 2019: લીઓ, ક્રીગ, કેન્સર, મકર, વૃષભ, મીણ, મેષ – જ્યોતિષવિદ્યાના અનુમાનની તપાસ કરો

આજે દિવસે
આજે હું મીન વિશે વાત કરવા માંગુ છું. આ સંવેદનશીલ સાઇન રાશિચક્રમાં છેલ્લો છે. કેટલાક જ્યોતિષીઓ કહે છે કે પ્રતીકાત્મક રીતે આનો અર્થ એ થયો કે તેણે પાછલા અગિયાર ચિહ્નોના પાઠ શીખ્યા છે અને તેથી તે સૌથી બુદ્ધિશાળી છે. બીજી બાજુ, જ્યારે મીણ મુજબની હોઈ શકે છે, તે પણ ઓછામાં ઓછા વ્યવહારુ સંકેત છે!

એરિસ ​​(21 માર્ચ – એપ્રિલ 20)
પ્લેનેટરી પ્રવૃત્તિ એ તમને સમજાવવા માટે ચોક્કસ છે કે જો તમે તમારા સપનાને ફાઇનાન્સ કરવા માંગતા હો તો તમારી પાસે વધુ નાણાં હોવું આવશ્યક છે. જૂના ગંદા લૂઈકરનો થોડો વધુ ચોક્કસ અંગત નિયંત્રણોને સરળ બનાવવા તરફ લાંબા સમય સુધી ચાલશે. એવું નથી કે તમે તેના પોતાના માટે નાણાં જોઈએ છે, પરંતુ સારા માટે તે કરી શકે છે.

તુરુસ (21 એપ્રિલ – 21 મે)
આગળના પગલામાં સ્પષ્ટ સાઇન-અપ પોસ્ટ્સ છે, પણ તમે આવતીકાલે અથવા પછીના દિવસ સુધી તેમને જોઈ શકશો નહીં. ફોન પર જાઓ, પત્રો લખો અને કોઈ પણને પૂછો કે જે સ્પષ્ટ જવાબ આપશે, તમારે શું કરવું જોઈએ. તમારે તેમની બધી સલાહને અનુસરવાની જરૂર નથી – ફક્ત તેમાંથી કેટલાક!

જીમેની (22 મે – જૂન 21)
તેમ છતાં તમારા વિચારો, જરૂરિયાતો અને ઇચ્છાઓને કોઈ સ્પષ્ટતા સાથે વ્યક્ત કરવી મુશ્કેલ છે, મને નથી લાગતું કે આ તમને પાછા પકડે. તમારા મગજમાં આવેલી પ્રથમ વસ્તુ કહો, પરંતુ પાર્ટનરના જવાબોને કાળજીપૂર્વક સાંભળો. અને ક્યારેય માનતા નથી કે તમે આપમેળે જ યોગ્ય છો: તમે નથી!

કેન્સર (જૂન 22 – જુલાઇ 23)
સામાજિક યોજનાઓ સાથે આગળ વધો અને કામ પર વ્યક્તિગત સંપર્કોને ઉચ્ચ પ્રાધાન્ય આપો. તે બધા ખૂબ જ યોગ્ય લાગે છે, પરંતુ, હકીકતમાં, કાલે સુધી, તમે તમારા તરફેણમાં પાછા ખેંચવાની ઇચ્છા રાખી શકો છો. કદાચ તમે નવી પ્રકાશમાં જૂની માહિતી જોવાનું શરૂ કરશો.

LEO (જુલાઇ 24 – ઑગસ્ટ 23)
કોઈ નજીકના ભાગમાં ઈર્ષ્યા, ગુસ્સો અથવા ડર હંમેશા ફાટી નીકળવાની શક્યતા છે. તેમછતાં પણ જો તમે સંભવતઃ થોડી વ્યક્તિગત શિસ્ત લાવી શકો છો, તો અન્ય લોકો તમારી ફરજ અને સન્માન માટે આભાર માનશે. જો તમે યોગ્ય અને યોગ્ય વસ્તુ કરો છો, તો મિત્રો અને કુટુંબ તમારા માટે વધુ માન આપતા હોય છે, ભલે તમારી પાસે એટલી મજા ન હોય.

વિરોજ (ઑગસ્ટ 24 – સપ્ટેમ્બર 23)
થોડા નાના માર્ગે એક નવો દિવસ આવી રહ્યો છે. કેટલાક પ્રકારનો પુનરાવર્તન થવાનું છે અને થોડા દિવસોની અંદર, તમે ટ્રસ્ટ પર વધુ લેવા માટે તૈયાર થઈ શકો છો. તમારી પાસે એક રહસ્ય હોઈ શકે છે અને તમે ચોક્કસપણે તે હદ સુધી જાણશો કે જે અન્ય લોકો ઈર્ષ્યા કરે છે.

લિબ્રા (24 સપ્ટેમ્બર – ઑક્ટો 23)
વ્યાપાર-ચિંતિત પ્રકારો આજે ટોચ ફોર્મ પર હોવું જોઈએ. તે સમય માટે થોડા કુશળ ખરીદી અને નફાકારક રોકાણો બનાવવાનો સમય છે. પ્રોપર્ટી માર્કેટમાં અથવા ઘર પર પૈસા ખર્ચનારા લોકો ખાસ કરીને સફળ થશે. તમને જે જોઈએ છે તેના કરતાં તમારે જે જોઈએ છે તે ખરીદવાનું એક પ્રશ્ન છે.

સ્કોર્પીયો (ઑક્ટો 24 – નવેમ્બર 22)
તમે આત્મસંયમ વિશે એક મોટો સોદો શીખ્યા છો અને મને શંકા છે કે કોઈ તમને નુકસાન પહોંચાડશે. તમે એક મિત્રતા સુધી પહોંચી શકો છો અને તેને ફરીથી સ્થાપિત કરી શકો છો જે બદનામ થઈ ગઈ છે અને નવા પરિચિતોને માટે એક સુખદ ચહેરો મૂકે છે. તમે આશ્ચર્યજનક રીતમાં ઉત્તેજન આપવાની લાગણીઓને પણ શરૂ કરી શકો છો.

સાગિતારિયસ (નવે 23 – ડિસેમ્બર 22)
કેટલીકવાર તમારે હાથ નીચે કાબૂમાં રાખવું અને કાર્યો સાથે આગળ વધવું પડશે. કાર્ય નીતિશાસ્ત્ર તેના માથાને પાછું રાખે છે, અને તમારે તમારા ફરજો અને જવાબદારીઓ પર ખૂબ ધ્યાન આપવું પડશે. સહભાગીઓ ઘણીવાર માને છે તેના કરતાં તમારી પાસે પદ્ધતિસર અને નિયમિત રીતે કાર્ય કરવાની વધુ ક્ષમતા છે.

કેપ્રીકોર્ન (23 ડિસેમ્બર – 20 જાન્યુઆરી)
બિનજરૂરી વિવાદો અથવા સંઘર્ષો પર અત્યાર સુધી ખૂબ જ સમય પસાર કરાયો છે. આજે, હું તમને તેજસ્વી બાજુ પર જ જોવા અને મિત્રો અને ભાગીદારો સાથેના બધા સંપર્કોને વધુ સારી બનાવવા માટે સલાહ આપીશ. મેં એકવાર સાંભળ્યું કે કોઈ કહે છે કે અમારા મિત્રો આપણા મહાન ખજાનો છે. કેટલું સાચું છે!

એક્વેરિયસ (21 જાન્યુઆરી – ફેબ્રુઆરી 19)
આ હજુ પ્રારંભિક દિવસો છે. હું કહું છું કે વિસ્તરણ અને સુધારણાનો એક તબક્કો હવે પૂર્ણ થઈ ગયો છે અને તમારે પુનઃપ્રાપ્તિ શરૂ કરવી જોઈએ. જો તમે લાંબી શ્રેણીની યોજનાઓ કરી રહ્યાં છો, તો લગભગ ચાર મહિનાના સમય માટે માર્કર મૂકો, અને તે તમારા વ્યક્તિગત લક્ષ્યોને પ્રાપ્ત કરવા માટે લક્ષ્ય તરીકે સેટ કરો.

પિઝા (20 ફેબ્રુઆરી – 20 મી માર્ચ)
એવું લાગી રહ્યું છે કે તમને પોતાને સાબિત કરવા માટે પ્રોત્સાહિત કરવામાં આવ્યા હતા. વાસ્તવમાં, તમે એક અથવા બે તકોને તોડી દીધી છે કે જેને તમે સ્વીકારવા માટે વધુ સારું કર્યું હશે. હજી પણ, ભૂતકાળમાં તે બધું જ છે. તમે છેલ્લે ભવિષ્યમાં સામનો કરવા માટે સક્ષમ દેખાય છે.