ફાયરસાઇડ ચેટ: નિન્ટેન્ડો સ્વિચ પ્રો ખરેખર થઈ રહ્યું છે? – ટેકરાદર

ફાયરસાઇડ ચેટ: નિન્ટેન્ડો સ્વિચ પ્રો ખરેખર થઈ રહ્યું છે? – ટેકરાદર

<લેખ ડેટા-આઈડી = "uyP8BkBHkeoftViLELi4ta"> <હેડર>

<મેટા સામગ્રી = "https://cdn.mos.cms.futurecdn.net/eGMjZ7sYDe9twuspe7akAZ.jpg" itemprop = "url"> <મેટા સામગ્રી = "600" પુનરાવર્તિત = "heightંચાઈ"> <મેટા સામગ્રી = "338" પુનરાવર્તન = "પહોળાઈ">

(ઇમેજ ક્રેડિટ: વાચિવિટ / શટરસ્ટockક ડોટ કોમ)

શું તમે સ્વીચ પ્રો માટે હોલ્ડ કરો છો? અમે તમને દોષી ઠેરવીશું નહીં: 2017 નિન્ટેન્ડો સ્વિચ ના સ્લિમ-ડાઉન અનુગામી સાથે નિન્ટેન્ડો સ્વિચ લાઇટ , ટૂંક સમયમાં તેના માર્ગ પર, અને આસપાસના પુષ્કળ અફવાઓ. a નવું નિન્ટેન્ડો સ્વિચ કન્સોલ પછી, હવે તમે લેતા કોઈપણ ખરીદીના નિર્ણયની જાણ બીજા કોઈ પણ શું કરી શકે છે નજીકના ભવિષ્યમાં આવો – ખાસ કરીને જો તે બ્રાન્ડ નવી પ્રીમિયમ સુવિધાઓ સાથે આવી શકે જે પહેલાં સ્વીચ પર ન દેખાય.

પરંતુ સ્વીચ પ્રો ક્યારે આવશે, અને તે (સંભવત high highંચા) પૂછાતા ભાવની કિંમત હશે? ?

અમે સ્વીચ પ્રો પાસે કઈ સુવિધાઓ અને અપગ્રેડ કર્યા છે તેનો પ્રયાસ કરવા અને સ sortર્ટ કરવા માટે અમે અમારા માથાને એક સાથે મૂકી દીધાં છે, અને વહેલા અમને લાગે છે કે તે આવી શકે છે. તો, આપણે સ્વિચ પ્રો પાસેથી શું અપેક્ષા રાખી શકીએ?

હેનરી સેન્ટ લેજરે (એચએસ), હોમ ટેક રાઇટર: નવા સ્વિચ હાર્ડવેર મોડેલોની આસપાસ, ખાસ કરીને માર્ગમાં હેન્ડહેલ્ડ સ્વિચ લાઇટ સાથે, ત્યાં ઘણું બરાબર બકબક છે. શું આપણે ખરેખર જackક આઉટ-આઉટ સ્વિચ પ્રો કોઈપણ સમયમાં જલ્દીથી જોવા જઈશું?

વિક હૂડ (વીએચ), ગેમિંગ રાઇટર: ડ Bowગ બોવરે જે કહ્યું છે તેના પરથી એવું લાગે છે કે આપણે જીત્યા આ વર્ષે સ્વિચ પ્રો જોતા નથી. તે અર્થપૂર્ણ છે, કારણ કે નિન્ટેન્ડો સ્વીચ લાઇટ અને નવા સ્વીચ મોડેલ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરે છે તેવું લાગે છે, પરંતુ પ્રોની પ્રકાશન તારીખની વાત આવે ત્યારે તે એક પ્રકારનો આપણને અંધારામાં છોડી દે છે.

નિન્ટેન્ડોએ ખરેખર સ્વીચ પ્રો હોવાની પુષ્ટિ કરી નથી (જોકે બધા સંકેતો હા તરફ નિર્દેશ કરે છે) જે આપણે તેને જોઈશું ત્યારે અનુમાન લગાવવાનું થોડું મુશ્કેલ બનાવે છે, પરંતુ મને લાગે છે કે સંભવત release રિલીઝ વિંડો મધ્યમાં છે -2020. જો કે, 2020 ના પ્રકાશનમાં તેને Xbox પ્રોજેક્ટ સ્કાર્લેટ અને પ્લેસ્ટેશન 5 .

મૂળ કન્સોલ પર માત્ર 1280x720 રીઝોલ્યુશન સ્ક્રીન સાથે, ઘણા રમનારાઓ સ્વીચ પ્રો મોડેલ માટે 4K પ્રદર્શન

મૂળ કન્સોલ પર માત્ર 1280×720 રીઝોલ્યુશન સ્ક્રીન સાથે, ઘણા રમનારાઓ સ્વીચ પ્રો મોડેલ માટે 4K ડિસ્પ્લે

(ઇમેજ ક્રેડિટ: ફ્યુચર)

< p> હાઉસ Marioફ મારિયો દ્વારા કરવામાં આવેલી આ બોલિવૂડ ચાલ હશે, પરંતુ સ્વીચ, એક્સબોક્સ અને પ્લેસ્ટેશનને એક અલગ પ્રકારનો અનુભવ આપે છે. શું તમને લાગે છે કે નિન્ટેન્ડો સોની અને માઇક્રોસ ?ફ્ટ વિરુદ્ધ આગ ભજવી શકે છે?

< blockquote>

2020 ની મધ્યમાં પ્રકાશન કદાચ વહેલી તકે શરૂઆતમાં મળી શકે, અને સંભવત Sony સોની અને માઇક્રોસ’sફ્ટના સેઇલ્સમાંથી થોડો પવન કા takeી શકે.

એચએસ: મને લાગે છે કે નિન્ટેન્ડો અગ્નિ સાથે રમશે, પણ મને ખાતરી નથી કે તે થશે. તે તેની “વાદળી સમુદ્ર” વ્યૂહરચનાથી ખૂબ સારી રીતે કરવામાં આવ્યું છે, અને સીધી સ્પર્ધા કરવાનું પસંદ કરે છે. 2020 ના મધ્યમાં પ્રકાશન કદાચ પૂરતી વહેલી તકે પ્રાપ્ત થઈ શકે છે, અને સંભવત Sony સોની અને માઇક્રોસ .ફ્ટના સilsલ્સ (અથવા વેચાણ) માંથી થોડો પવન કા .શે. ત્યારબાદ નાતાલના સમયે સ્માર્ટ ભાવમાં ઘટાડો, જ્યારે હાર્ડવેરના બે અત્યંત ખર્ચાળ ટુકડાઓ તાજેતરમાં બહાર પાડવામાં આવ્યા છે, તે નિન્ટેન્ડો માટે ખરેખર હરીફાઈ અંગે દલીલ કરી શકે છે.

જેની મને ખાતરી નથી તે સ્વિચની વિશેષતામાં બરાબર છે. પ્રો હશે, તેમ છતાં. મને શંકા છે કે અમે 4K મેળવીશું સ્વિચ કરો, શક્તિમાં વધારો અને ભાગોને સ્વિચની જરૂરિયાતને જોતા, પરંતુ કદાચ મોટા સ્ક્રીન કદ અને 2K રીઝોલ્યુશન, રમનારાઓને અપગ્રેડ કરવા માટે લલચાવવા માટે પૂરતા હશે?

સ્વિચ લાઇટ એચડી રમ્બલ અથવા અલગ પાડી શકાય તેવા નિયંત્રકો જેવા પ્રીમિયમ સુવિધાઓનું ધ્યાન દોરે છે https://pdc “” //cdn.mos.cms.futurecdn.net/Np35D5LUqfcgr9djmqxWVM-320-80.jpg “data- onerror =” this.parentNode.replaceChild (window.missingImage (), આ) “src =” https: //vanilla.futurecdn .net / techradar / મીડિયા / img / ગુપ્ત-ઇમેજ.svg “>

સ્વીચ લાઇટ એચડી રમ્બલ અથવા અલગ પાડી શકાય તેવા નિયંત્રકો

જેવી પ્રીમિયમ સુવિધાઓને ડિટ કરે છે.

(ઇમેજ ક્રેડિટ: નિન્ટેન્ડો)

વીએચ: તે પૂરતું છે કે નહીં તે કહેવું મુશ્કેલ છે. સંભવત answer જવાબ એ છે કે નિન્ટેન્ડોએ એએએ ટાઇટલ ચલાવવા માટે હાર્ડવેરને પૂરતા શક્તિશાળી પ્રદાન કરવા માટે છે જે આપણે પ્લેટફોર્મ પર ક્યારેય જોયા નથી – આવશ્યકપણે એક પીસી બનાવવું જે તમે સફરમાં તમારી સાથે લઈ શકો છો. તે સંપૂર્ણ રીતે પ્રશ્નની બહાર નથી, કેમ કે આપણે પહેલેથી જ જોયું છે કે વર્તમાન કન્સોલ વિચર 3 ચલાવી શકે છે.

દીવાલ અનુસાર સ્ટ્રીટ જર્નલ રિપોર્ટ વર્ષના પ્રારંભથી (જેણે સ્વિચ લાઇટની યોગ્ય આગાહી કરી હતી), બીજો સ્વીચ કન્સોલ તે માર્ગ પર છે જે “ઉત્સુક વિડિઓગેમર્સને લક્ષ્યાંકિત ઉન્નત સુવિધાઓ” ગૌરવ કરશે. સંભવત this આ સ્વિચ પ્રો છે, પરંતુ આ “ઉન્નત સુવિધાઓ” સંભવત 4K અને એચડીઆર , કદાચ ટ્વિચની પસંદની સુસંગતતા અથવા વધુ સુવ્યવસ્થિત મોડેલ. કોઈપણ રીતે, તે પ્રીમિયમ કન્સોલ હોવાનો અર્થ છે જેથી કિંમત તેની સાથે મેળ ખાતી હોય, અને મને ખાતરી નથી કે બોર્ડના રમનારાઓ તેની સાથે કેવી હશે …

તે મુશ્કેલ છે આ “ઉન્નત સુવિધાઓ” સંભવત HD 4K અને HDR ની બહારની, સંભવિત ટ્વિચ અથવા વધુ સુવ્યવસ્થિત મોડેલની સુસંગતતા હોઈ શકે છે તે નીચે કા pinવા માટે.

એચએસ: મને લાગે છે કે જો નિન્ટેન્ડો એક્સબોક્સ સ્કારલેટ અથવા પીએસ 5 જેવા જ ભાવના પોઇન્ટ માટે સ્વીચ મોડેલ બહાર પાડે છે, તો તે યુદ્ધ હારી ગયું છે. પરંતુ જો આપણે સિસ્ટમોના ડીએસ કુટુંબ તરફ નજર કરીએ તો, અમે ક્યારેય ઓફર કરેલા ગેમિંગના અનુભવમાં મોટો ફેરફાર જોયો નથી, વધુ નાના ઉન્નત્તિકરણો અને ટ્વીક્સ (3 ડી પણ વૈકલ્પિક લાગણીનો અંત લાવ્યો). તેથી જ્યારે આપણે વધુ મોંઘા મોડેલ મેળવી શકીએ, ત્યારે હું અસ્પષ્ટરૂપે આશાવાદી છું નિન્ટેન્ડો તેને કરવા માટે સ્વિચની કિંમતમાં બમણો નહીં કરે.

નિન્ટેન્ડો સ્પષ્ટ રીતે ઓછામાં ઓછું વીઆર વિશે પણ વિચારી રહ્યો છે, પણ: < a href = "https://www.techradar.com/reviews/nintendo-labo-vr-kit-review"> લેબો વીઆર કિટ ગોગલ્સ, અથવા જંગલીની સાંધા અને સુપર મારિયો ઓડિસી , જે ફક્ત કન્સોલની વર્તમાન ક્ષમતાઓ માટે કામ કર્યું નથી . જો નિન્ટેન્ડોએ વીઆર ગેમર્સ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરેલું પાવર-અપ કન્સોલ બહાર પાડ્યું હોય, તો લેબો પેકની બહારના શીર્ષકો સાથે, હું તેના માટે સ્પષ્ટ બજાર દરખાસ્ત જોઈ શકું છું.

નિન્ટેન્ડો લેબો વીઆર ગોગલ્સ સમર્પિત રમતો માટે ખૂબ સરસ કાર્ય કરો, પરંતુ શ્વાસનો જંગલો માટે ટેક્ડ onન વીઆર મોડ એ મોશન સીનેસ ડિઝાસ્ટર હતું

નિન્ટેન્ડો લેબો વીઆર ગોગલ્સ સમર્પિત માટે સરસ કાર્ય કરે છે રમતો, પરંતુ જંગલીની શ્વાસ માટેનો વીઆર મોડ ટેક્ડ-ઓન, મોશન બીમારી હોનારત હતો

(ઇમેજ ક્રેડિટ: નિન્ટેન્ડો / ટી echRadar)

વીએચ: મને લાગે છે કે વીઆર-કેન્દ્રિત કન્સોલ પાઇપલાઇનમાં હોઈ શકે છે, સ્વીચ પ્રો તે રહેશે નહીં. સ્વિચની વાત કરવામાં આવે ત્યારે નિન્ટેન્ડો પાણીમાં કાદવ ન કરે તેટલું સ્માર્ટ લાગે છે, પરંતુ, ધ્યાનમાં રાખો કે, તેણે ડીએસમાં 3 ડી ઉમેર્યું … તમે કહ્યું તેમ, મને લાગે છે કે પ્રો ટ્વીક્સ અને જીવનના ગુણવત્તામાં સુધારણા જોશે જે કદાચ કન્સોલ આકર્ષક અને વધુ સુવ્યવસ્થિત બનાવો.

< blockquote>

વર્ષોથી ડી.એસ. કેવી રીતે બદલાઈ ગયું તે જોવું એ આપણે શું જોઇ શકીએ છીએ તેનો શ્રેષ્ઠ સંકેત છે: થોડીક વધારાની શક્તિ, અથવા આકાર અથવા કદમાં ફેરફાર.

વર્ષોથી ડી.એસ. કેવી રીતે બદલાઈ ગયું તે જોવું એ આપણે શું જોઇ શકીએ છીએ તેનો શ્રેષ્ઠ સંકેત છે: થોડીક વધારાની શક્તિ , અથવા કદાચ આકાર અથવા કદમાં ફેરફાર? તે નિન્ટેન્ડો વધુ મલ્ટિમીડિયા વિકલ્પોમાં ઝૂકી શકે છે જેથી તમે તમારા સ્વીચનો ઉપયોગ ફિલ્મ, ટીવી તેમજ તેના પર રમતો રમવા માટે સ્ટ્રીમિંગ ડિવાઇસ તરીકે કરી શકો. શું તમે વિચારો છો કે કંઈક એવું હશે જે ચાહકોને ખરેખર જોઈએ છે?

એચએસ: મને લાગે છે કે ઘણા ચાહકો તે ઇચ્છશે – પરંતુ નિન્ટેન્ડો કન્સોલમાં સ્ટ્રીમિંગ એપ્લિકેશનો ઉમેરવા વિશે બરાબર ખુશ નથી. હજી કોઈ નેટફ્લિક્સ અથવા અમાઝોન પ્રાઇમ વિડિઓ. ભલે યુ ટ્યુબ અને હુલુ હાલમાં ત્યાં છે, ડિઝની પ્લસ , તે એક પાતળી ઓફર છે, અને યુએસએમાં સ્ટ્રીમિંગ સેવાઓ પર વિશેષ ધ્યાન કેન્દ્રિત કર્યું છે.

મને ખરેખર આશા છે કે અમે સ્ટ્રીમિંગ-કેન્દ્રિત કન્સોલ જોતા નથી જે ફક્ત તમને અમેરિકામાં યોગ્ય એપ્લિકેશનો આપે છે, અને બીજે ક્યાંય પણ નહીં!

નિન્ટેન્ડોની એપ્લિકેશન વ્યૂહરચના પણ તેના હાર્ડવેર વિકાસથી તદ્દન છૂટાછેડા લાગે છે – ભલે આપણને વધુ એપ્લિકેશન્સ લાઇનથી મળી જાય, પણ મને સમજણ છે કે સ્વીચ પ્રો ભારે ટીવી વપરાશકર્તાઓ કરતા અલગ લક્ષ્ય પ્રેક્ષકો પર કેન્દ્રિત રહેશે.

વીએચ: હું સંમત થઈશ, નિન્ટેન્ડો એ મલ્ટિમીડિયા-કેન્દ્રિત ક્યારેય નહોતો. આશા છે કે આ વર્ષે અમને સ્વીચ પ્રો પર એકદમ ની સત્તાવાર જાહેરાત મળશે. તમે અમને આ બાઉઝરની જેમ લટકાવી શકતા નથી!