વmartલમાર્ટ પાસે Appleપલ વ Watchચ સિરીઝ 3 વેચાણ પર છે અને પાછળથી 199 ડ$લર છે – ટેકરાદર

વmartલમાર્ટ પાસે Appleપલ વ Watchચ સિરીઝ 3 વેચાણ પર છે અને પાછળથી 199 ડ$લર છે – ટેકરાદર

<લેખ ડેટા-આઈડી = "qViK4ZMVJgcecYjAsj6FPm"> <હેડર>

appleપલ ઘડિયાળ 3 સોદાના ભાવો

<મેટા કન્ટેન્ટ = "https://cdn.mos.cms.futurecdn.net/8DFpzKWGn8oD29hUacNnSH.jpg" itemprop = "url"> <મેટા સામગ્રી = "600" પુનરાવર્તિત = "heightંચાઈ"> <મેટા સામગ્રી = "338" પુનરાવર્તન = "પહોળાઈ">

(ઇમેજ ક્રેડિટ: ફ્યુચર)

જો તમે સૌથી વધુ વેચાયેલી Appleપલ વ Watchચ પર ભાવ ઘટવાની રાહ જોતા હો, તો તમારા નસીબમાં છો. વmartલમાર્ટ પાસે Watchપલ વોચ સિરીઝ 3 વેચાણ પર છે અને પાછા $ 199 પર છે. તે $ 80 ની ડિસ્કાઉન્ટ છે અને અમને સ્માર્ટવોચ માટે સૌથી નીચો ભાવ મળ્યો છે. જો તમે મોટા ડિસ્પ્લેની શોધ કરી રહ્યાં છો, તો વ Walલમાર્ટ પાસે 42૨ મીમી Appleપલ વ 3ચ h 9 229 પર વેચવામાં આવે છે.

Appleપલ વ Watchચ 3 સ્વાસ્થ્યલક્ષી સુવિધાઓથી ભરેલું છે જ્યારે તમને બહારની દુનિયાથી પણ કનેક્ટ રાખે છે. . સ્માર્ટવોચ લોકપ્રિય વર્કઆઉટ્સ, કેલરી સળગાવી, રોજિંદા પ્રવૃત્તિઓ અને હાર્ટ રેટ મોનિટરિંગ પ્રદાન કરે છે. જ્યારે અસામાન્ય highંચા અથવા નીચા હૃદય દરની તપાસ કરવામાં આવે છે ત્યારે Appleપલ વ Watchચ પણ તમને સૂચિત કરશે.

વોટરપ્રૂફ ઘડિયાળમાં જીપીએસ તકનીકનો સમાવેશ થાય છે અને તે પ્રભાવશાળી 18-કલાકની બેટરી જીવન પ્રદાન કરે છે. Appleપલ વ Watchચ, મૂળભૂત સ્માર્ટવોચ સુવિધાઓ પણ આપે છે જેમ કે સંગીતને સ્ટ્રીમ કરવાની, સંદેશા મોકલવાની, સૂચનાઓ પ્રાપ્ત કરવાની અને વધુની ક્ષમતા.
Appleપલ વ Watchચ 4 હાલમાં વેચાણ પર પણ છે, પરંતુ હજી પણ તમને 349 ડ9લર પાછું સેટ કરશે. આ શ્રેણી 3 પર 199 ડ$લરના ભાવને ખૂબ આકર્ષક બનાવે છે. અમને ખબર નથી કે વ Walલમાર્ટ સ્માર્ટવોચને વેચાણ પર કેટલો સમય પાછો આપશે, તેથી ખૂબ મોડું થાય તે પહેલાં તમારે હવે લાભ લેવો જોઈએ.

<કોરે ડેટા-મોડેલ-નામ = "Watchપલ વ Appleચ સિરીઝ 3" ડેટા-રેન્ડર-ટાઇપ કરો = "સંપાદકીય" ડેટા-વિજેટ-પ્રકાર = "સમીક્ષા">

સાથે એપલ ઘડિયાળનું વધુ વેચાણ શોધો. શ્રેષ્ઠ સસ્તા Watchપલ વ Watchચ કિંમતો અને સોદા કે જે હાલમાં ઉપલબ્ધ છે.

અન્ય સ્માર્ટવોચમાં રુચિ છે? અમારી પાસે શ્રેષ્ઠ સસ્તી ફીટબિટ વેચાણ કિંમતો અને સોદા જે હવે થઈ રહ્યું છે.